• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

não thai nhi phat triển hoàn thiện vào tuần bao nhiêu ah!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.15K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị!có chị nào biết đến tuần thứ bao nhiêu thì não thai nhi phát triển hết ko?chỉ cho em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bệnh mất ngủ- Hiểu sao cho đúng?

Bệnh lý giấc ngủ có thể đơn giản chỉ là một đêm ngủ không ngon, nhưng cũng có thể cải trang thành...

• Dinh dưỡng giúp phát triển não thai nhi

Mặc dù thai nhi được bảo vệ bởi nhau thai nhưng não thai nhi rất dễ bị tổn thương do nhiều ảnh hưởng ngoại sinh. "Bé yêu và dinh dưỡng" là cuộc thi đang thu hút sự quan tâm của các mẹ trên *******. Hãy tham gia và trở thành bà mẹ tuyệt vời nhất cùng các phần quà hấp dẫn. Đặc biệt, bộ não thai...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• Muốn biết giới tính thai nhi thì cần siêu âm ở tuần bao nhiêu

15,5 tuần đi siêu âm. Ở tập 1 giai đoạn này mình đã biết thai là 1 cu tý rồi. Thế mà tập 2 chiều qua đi siêu, mong con gái lắm nhưng do đợi lâu quá (3 tiếng rưỡi) nên bực mình quá bảo: 'Trai gái gì cũng được, biết đại cho rồi khỏi phải hồi hộp và chờ đợi hoài mệt quá'. Thấy BS siêu âm cứ dò qua...

• Bác sĩ cương - bệnh viện bưu điện

nhà chúng ta đã có rất nhiều mẹ theo bác sĩ cương ở bệnh viện bưu điện và chúng ta cũng đều biết...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trên trang ycao.vn bác sỹ Hương Giang có đang đưa dần toàn bộ quá trình phát triển thai lên đấy, bạn thử hỏi qua thư điện tử xem sao