Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Mua thuốc bắc chất lượng tốt ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.74K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,001 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mình đang cần tìm mua một số vị thuốc bắc. Tuy nhiên, nghe các mẹ nói là thuốc giờ sao tẩm rất nhiều thứ độc hại như lưu huỳnh để chống mốc chẳng hạn, mình thấy ... run run, không chừng xơi vào lại thêm bệnh thì
    Các mẹ chỉ cho mình nơi nào bán thuốc bắc có chất lượng tốt nhé, đắt 1 chút cũng không sao miễn là đảm bảo an toàn :4:
    À quên, mình ở HN.
    NO MORE HOMELESS. COME ON MY LITTLE SUNSHINE :Rose: :Kiss: :Smiling:
    Vào thăm Blog của Mún nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bác sĩ cương - bệnh viện bưu điện

nhà chúng ta đã có rất nhiều mẹ theo bác sĩ cương ở bệnh viện bưu điện và chúng ta cũng đều biết...

• Khi nào nên bổ sung collagen là cần thiết?

Trước giờ, em may mắn sở hữu da trắng mịn giống mẹ nên cũng không quan tâm nhiều lắm, có ăn nhiều...

• Hỏi địa chỉ mua chiếu cũi chất lượng tốt ở Hà Nội

Chào các mẹ. Em gái mình vừa sinh, mình muốn tìm mua chiếu cũi cho cháu. Ra một số cửa hàng trẻ em đều bán chiếu cói màu xanh xuất xứ Trung Quốc. Loại này mỏng và dễ bai quá, lại là hàng Tàu nên không dám dùng. Có mẹ nào biết địa chỉ chuyên bán chiếu cói trải cũi cho trẻ hàng loại tốt hẳn không?...

• Mua giầy dép hàng đẹp, chất lượng tốt ở đâu ở HN?

Sẵn đà đang hỏi về địa chỉ may đồ mình cũng hỏi luôn địa chỉ mua giày dép cho các mẹ ở Hà Nội luôn. Mình hay mua xăng đan ở V&M chỗ giáp Đình Ngang và Nguyễn Thái Học, mua ở đây ghi giá luôn khỏi mặc cả (mình ngại nhất đoạn này) lại bền. Mua giày thì mình hay mua của Vinagiay hoặc Bách hoá Giầy ở...

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• 110 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bánh qui AFC Xem bài viết
    Mình đang cần tìm mua một số vị thuốc bắc. Tuy nhiên, nghe các mẹ nói là thuốc giờ sao tẩm rất nhiều thứ độc hại như lưu huỳnh để chống mốc chẳng hạn, mình thấy ... run run, không chừng xơi vào lại thêm bệnh thì
    Các mẹ chỉ cho mình nơi nào bán thuốc bắc có chất lượng tốt nhé, đắt 1 chút cũng không sao miễn là đảm bảo an toàn :4:
    À quên, mình ở HN.
    Các mẹ ơi,

Mình cũng có chung tâm trạng nỗi niềm với mẹ Bánh Qui. Mong mẹ nào có kinh nghiệm và thông tin liên quan đến nơi bán các vị thuốc Bắc đảm bảo chất lượng (không bị ngâm tẩm chất bảo quản, làm màu...) thì chia sẻ với bọn mình nhé.

Mình có nguồn thông tin rất tin cậy, các vị thuốc Bắc thì toàn nhập từ Trung Quốc thôi, ngay cả Đông Nam dược Phúc Hưng, Xí Nghiệp Dược phẩm Trung ương cũng nhập các vị thuốc Bắc từ Trung Quốc thông qua một số công ty chuyên nhập khẩu thuốc Bắc từ Trung Quốc về.

Cảm ơn các mẹ

MeTyti
    • 59 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trước khi có bầu và bây giờ có bầu rồi mình vẫn đang uống thuốc bắc của cô Thanh Bình: SN 32 ngách 6/6 phố Đội Nhân, Cống vị, BĐ, HN. Giờ khám là 16h30-20h số ĐT là 0437616123. Chỗ này cũng là một người bạn mách cho mình. Chỗ này cực đông và rất nhiều người theo cô ấy đã đạt được kết quả mong muốn. Bản thân mình cũng thấy vậy sau khi uống thuốc của cô ấy. Bạn nào muốn khám sớm thì tranh thủ tạt qua nhà cô ý ghi số thứ tự trước không thì chờ đợi rất là lâu
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm trước có chị bạn chỉ mình 1 chỗ bán hàng thuốc bắc online. Mình mua 2 gói hà thủ ô về dùng thử thấy chất lượng rất được . Bạn thử xem nhé : đại lý đông nam dược Bà Thuận _ 0982145901
    • 569 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

EM thì vào Viện Y học cổ truyền Trung Ương. Chả biết thuốc có tốt hơn ko, có mát tay bằng các ông Lang bên ngoài ko, nhưng dù sao cũng có mác bệnh viện, hic. Thời buổi này chả biết còn tin được ai nữa!
    CLB NUÔI DƯỠNG XÚC CẢM
    http://clbnuoiduongxuccam.tk/
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thì hay nhờ người thân cắt ở quê rồi gửi lên cho như thế đảm bảo và an toàn hơn