• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 56K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 170 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết lịch khám - bác sỹ và ngày khám- của phòng khám này không, cho em xin cái, hôm trước đến em không thấy, em muốn biết để sắp xếp vì em em muốn sử dụng tối đa bảo hiểm.
    Thanks cả nhà
    Tạ ơn Trời Phật đã mang bé đến cho con, Cầu Trời Phật phù hồ mẹ con con bình an 9 tháng 10 ! Nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật !
    Bố mẹ yêu cún con...

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 147 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Ðính kèm 196514
    Mình đi khám có chụp lai lịch khám để tiện theo dõi đây. Bạn down về dùng nhé.

Megaubeo,Bogaubeo,Congaumum~mim~:Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 170 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Bạn kiểm tra lại giúp mình với, click vào thì báo kh thấy có file đính kèm
    Tạ ơn Trời Phật đã mang bé đến cho con, Cầu Trời Phật phù hồ mẹ con con bình an 9 tháng 10 ! Nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật !
    Bố mẹ yêu cún con...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 147 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Megaubeo,Bogaubeo,Congaumum~mim~:Rose::Rose::Rose:

• 592 Bài viết

• 1,998 Được cảm ơn

Các chị ơi em đang theo khám bác sỹ Khiêm ở tại PK riêng nhưng bác sỹ có hẹn em sáng T2 qua 56 HBT để khám vì buổi tối anh ý đi trực nên ko khám được. Em chưa đến khám ở PK 56 HBT bao giờ nên ko biết trình tự thế nào? Có phải đi sớm để xếp số ko ạ? Có phải chờ lâu ko ạ? Đăng ký khám thế nào ạ?

Em cảm ơn nhiều!
    Nam mô A Di Đà Phật! Con xin cảm tạ Bụt tổ, Quan Thế Âm Bồ Tát đã gia hộ cho con đón được con yêu.Cúi mong Bụt tổ, Quan Thế Âm Bồ Tát từ bi gia hộ cho mẹ con con được bình an 9 tháng 10 ngày cho đến khi sinh nở, mẹ tròn con vuông; Con của con phát triển khỏe mạnh, lành lặn, thông minh, xinh xắn và chào đời 1 cách dễ dàng.Nam mô Đức Bổn Sư Bụt Thích Ca Mâu Ni

Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Bình an 9 tháng 10 ngày nhé tình yêu của mẹ

• 628 Bài viết

• 1,411 Được cảm ơn

tốt nhất là bạn gọi điiện book chỗ trước. Nhớ nói rõ nội dung cần khám, thời gian khám và bs yêu cầu. Người ta sẽ cho bạn lịch hẹn, tới hôm khám chỉ việc lấy số, thường là số nhỏ nên ko phải chờ lâu

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_Penguin Xem bài viết
    Các chị ơi em đang theo khám bác sỹ Khiêm ở tại PK riêng nhưng bác sỹ có hẹn em sáng T2 qua 56 HBT để khám vì buổi tối anh ý đi trực nên ko khám được. Em chưa đến khám ở PK 56 HBT bao giờ nên ko biết trình tự thế nào? Có phải đi sớm để xếp số ko ạ? Có phải chờ lâu ko ạ? Đăng ký khám thế nào ạ?

Em cảm ơn nhiều!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 592 Bài viết

• 1,998 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H.Nhi Xem bài viết
    tốt nhất là bạn gọi điiện book chỗ trước. Nhớ nói rõ nội dung cần khám, thời gian khám và bs yêu cầu. Người ta sẽ cho bạn lịch hẹn, tới hôm khám chỉ việc lấy số, thường là số nhỏ nên ko phải chờ lâu
    Cảm ơn chị. Sáng nay em có gọi điện book thì chị nghe đt cũng hỏi tên, địa chỉ, cần khám bác sỹ nào, khám cái gì và hẹn sáng T2, 7h30 đến làm thủ tục khám. Em có hỏi là số của em là số bao nhiêu thì chị ấy bảo sáng T2 mới đến lấy số.
    Em thấy mọi ng bảo ở PK 56 này rất đông, phải chờ lâu mà. Thấy chị bảo ko phải chờ lâu em mừng quá!
    Nam mô A Di Đà Phật! Con xin cảm tạ Bụt tổ, Quan Thế Âm Bồ Tát đã gia hộ cho con đón được con yêu.Cúi mong Bụt tổ, Quan Thế Âm Bồ Tát từ bi gia hộ cho mẹ con con được bình an 9 tháng 10 ngày cho đến khi sinh nở, mẹ tròn con vuông; Con của con phát triển khỏe mạnh, lành lặn, thông minh, xinh xắn và chào đời 1 cách dễ dàng.Nam mô Đức Bổn Sư Bụt Thích Ca Mâu Ni

Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Bình an 9 tháng 10 ngày nhé tình yêu của mẹ

• 13 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

- Có bạn nào biết muốn đăng ký làm IUI ở PK 56 Hai bà trưng thì làm thế nào không? Có được chọn bs khám không? Cảm ơn các bạn

• 628 Bài viết

• 1,411 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_Penguin Xem bài viết
    Cảm ơn chị. Sáng nay em có gọi điện book thì chị nghe đt cũng hỏi tên, địa chỉ, cần khám bác sỹ nào, khám cái gì và hẹn sáng T2, 7h30 đến làm thủ tục khám. Em có hỏi là số của em là số bao nhiêu thì chị ấy bảo sáng T2 mới đến lấy số.
    Em thấy mọi ng bảo ở PK 56 này rất đông, phải chờ lâu mà. Thấy chị bảo ko phải chờ lâu em mừng quá!
    Có 1 mẹo nhỏ cho bạn nữa nhé. Thường khi vào cửa PK thì sẽ thấy ngay mọi người xếp thành 2 hàng chờ lấy số (với những người đã đksy) or đký khám (nếu ko đký trước). Bạn đừng xếp hàng vào đó mà đi vào luôn quầy lễ tân (chỗ bán sổ khám) để mua sổ khám và có ngay 1 cô ngồi bên cạnh đó (ngay chính góc, cạnh ô thu tiền) và thông báo thông tin khám theo lịch hẹn đã có. Thường mọi người ko biết là có thể lấy số khám ở vị trí này nên thường vắng, đỡ mất khâu chờ chứ đứng xếp hàng thì thời gian chờ cũng đã tương đối rồi

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeucuocsong09 Xem bài viết
    - Có bạn nào biết muốn đăng ký làm IUI ở PK 56 Hai bà trưng thì làm thế nào không? Có được chọn bs khám không? Cảm ơn các bạn
    Trước mình theo khám thai định kỳ 1 bs cũng làm việc tại pk56, thấy chị ấy vẫn hẹn bệnh nhân của chị ấy đến làm IUI nên mình nghĩ là người ta có làm. Để có thông tin đầy đủ thì chỉ có cách là google trước + gọi diện hỏi trực tiếp thôi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H.Nhi Xem bài viết
    Có 1 mẹo nhỏ cho bạn nữa nhé. Thường khi vào cửa PK thì sẽ thấy ngay mọi người xếp thành 2 hàng chờ lấy số (với những người đã đksy) or đký khám (nếu ko đký trước). Bạn đừng xếp hàng vào đó mà đi vào luôn quầy lễ tân (chỗ bán sổ khám) để mua sổ khám và có ngay 1 cô ngồi bên cạnh đó (ngay chính góc, cạnh ô thu tiền) và thông báo thông tin khám theo lịch hẹn đã có. Thường mọi người ko biết là có thể lấy số khám ở vị trí này nên thường vắng, đỡ mất khâu chờ chứ đứng xếp hàng thì thời gian chờ cũng đã tương đối rồi
    Chị ơi làm thế được ạ? Chị đã thử lần nào chưa?

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5