Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Làm IVF tại Bệnh Viện Singapore Hạnh Phúc-Bình Duơng?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5
    • 133 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Chao moi nguoi, 2 vo chong minh o ngoai bac, vào sai gòn 1 lân kiểm tra, vàket quả bac sỹ như bảo là chỉ còn TTON mới có cơ hội có em bé và giới thiệu bác sỹ liên anh. Minh định Tháng 4 này vào. Có mẹ nào da làm rôi, chia sẻ mình chút kinh nghiệm. Các bước làm như thế nào. Cảm ơn!
    • 335 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Các chị ơi, cho em hỏi chi phí của 1 lần tton tại bệnh viện hạnh phúc là bao nhiêu vậy ạ
    • 11 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có mẹ nào từng điều trị hiếm muộn với bs Hồng ở bv Hạnh Phúc không thì cho mình thông tin và chia sẻ kinh nghiệm với. Mình vừa được bs Hồng mổ nội soi thăm dò tử cung và buồng trứng hôm chủ nhật vừa rồi, mình đang tìm hiểu thêm thông tin để quyét định chọn theo bsi nào. Các mẹ có king nghiệm chia sẻ cho mình với nhé. Cám ơn mọi người nhiều
    • 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embe_2012 Xem bài viết
    Các chị ơi, cho em hỏi chi phí của 1 lần tton tại bệnh viện hạnh phúc là bao nhiêu vậy ạ
    Mình nhớ là bằng giá với Hùng Vương, tầm 21tr thì phải.
    Hôm mình vào, còn gặp cả vợ chồng ca sỹ Thu Minh nữa chứ.
    • 76 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình vừa vào khám ở trong bệnh viện cách đây 1 tuần để tháng 5 vào làm. Bạn nào biết có chỗ nào trọ gần đấy mà ổn chỉ giúp mình với. Mình ở ngoài Hà nội vào, nên cũng ko biết nhiều.Mình cám ơn. Có bạn nào vào làm cùng đợt thì liên lạc nhé.
    Mình vào khám thấy bệnh viện hiện đại, sạch sẽ, bác sĩ y tá nhẹ nhàng, tình cảm, mình rất thích và rất hy vọng vào lần này. Họ có ghi giá cho mình mà mình không nhớ. Để mình về xem lại rồi post lên cho mng xem nhé. Mình thấy có các giá cũng như Vạn Hạnh, chỉ có về chồng mình phải mổ sinh thiết thì đắt hơn ở Vạn Hạnh nhiều. Minh nhớ là tầm hơn 17 triệu, trong khi ở Vạn Hạnh chỉ có 3 triệu thôi.
    • FVA
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng ngoài Bắc nè, cũng định vào đó làm, Mẹ định tháng 5 làm luôn ah, có phải làm xét nghiệm từ đầu không mẹ nó?
    • 475 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

sáng ngày mai sẽ có mặt tại BV HP, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp.
    Mong các mẹ đã có kinh nghiệm, cùng chia sẻ để mọi người mọi nhà đều Hạnh phúc như nhau.
    • 475 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Sao nhà mình vắng vẻ ghê, hichic, e đag theo bác Liên Anh, bác nhiệt tình, vui vẻ lắm luôn, mọi người nói là bv Hp k bằng pk Ngọc lan, hay HV, AS, nhưng e vẫn chọn HP vì e cảm giác nhẹ nhàng, dễ chịu khi đến và đợi cũng k mệt mỏi. Thôi thì tinh thần thoải mái là quan trọng, vả lại mình hát k hay mà cứ chê rạp chật thì cũng vậy thôi, mẹ nào làm chuẩn bị làm cùng thì chia sẻ với e nha, thks các mẹ, chúc cả nhà may mắn

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    nuôi hy vọng, ắt sẽ thành công.
    Cầu mong Trời Phật, ông bà phù hộ độ trì cho tâm nguyện của con được thành hiện thực.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ nhé! Nhờ các mẹ chia sẻ giúp đỡ với! Mình cũng đang điều trị tai BV Hạnh Phúc với BS Liên Anh. Mình chưa có kq thử máu nhưng thử que 1v ngày 14 SCP lại ra 1 ít màu nâu theo thuốc đặt. Có bạn nào zống mình k nhỉ? Còn hi vọng k các bạn? Mình thấy lo lo..
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ tư vấn giúp mình với! Hnay là ngày 14 SCP, mình thử que 1v chưa có kq thử máu. ra một ít dịch màu nâu cùng thuốc đặt, vây mình còn hi vọng gi k? có bạn nào giống thế mà bêta cao k? chia sẻ với mình với...
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi, Em cũng chuẩn bị làm IVF ở Bệnh viện Hạnh Phúc, E cũng ở ngoài Bắc, vậy Chị đã làm chưa? Chị chia sẻ kinh nghiệm cho E với nhé
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi, Em cũng chuẩn bị làm IVF ở Bệnh viện Hạnh Phúc, E cũng ở ngoài Bắc, vậy Chị đã làm chưa? Chị chia sẻ kinh nghiệm cho E với nhé. Em cảm ơn Chị.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 475 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoainhp Xem bài viết
    Chị ơi, Em cũng chuẩn bị làm IVF ở Bệnh viện Hạnh Phúc, E cũng ở ngoài Bắc, vậy Chị đã làm chưa? Chị chia sẻ kinh nghiệm cho E với nhé
    Bạn cứ đến bvien vào ngày 2 của Chu kỳ Kinh, sẽ có người tư vấn và gặp bác sĩ điều trị để tiến hành các xét nghiệm ban đầu. cả 2 vợ chồng nha.
    Khi có kết quả r lên alo cho các mẹ đi trước truyền đạt thêm ít kinh nghiệm hen.
    nuôi hy vọng, ắt sẽ thành công.
    Cầu mong Trời Phật, ông bà phù hộ độ trì cho tâm nguyện của con được thành hiện thực.
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sahara_cold Xem bài viết
    Chao ban,Minh da lam tton o bv ho roi, Minh cung dieu tri theo bs lien anh,
    . Hien gio thi Minh mang Thai hon 3thang roi, la song Thai. Chi phi tinh luon ca thuoc la khoang 60tr. Ma ban o dau zay.
    .
    Chị ơi,lúc chọc hút trứng có đau không ạ?
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đã vào đó làm các xét nghiệm cơ bản rồi Chị ạ, Chồng cũng có xét nghiệm rồi. Chị cho Em hỏi lúc chọc hút trứng, chuyển phôi có đau không ạ? từ lúc Chị chuẩn bị đến lúc chờ để xem có thai hay không phải mất khoảng bao nhiêu thời gian ạ?
    • 202 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoainhp Xem bài viết
    Em đã vào đó làm các xét nghiệm cơ bản rồi Chị ạ, Chồng cũng có xét nghiệm rồi. Chị cho Em hỏi lúc chọc hút trứng, chuyển phôi có đau không ạ? từ lúc Chị chuẩn bị đến lúc chờ để xem có thai hay không phải mất khoảng bao nhiêu thời gian ạ?
    Nhu ban kham ban dau 2vc het khoag bn tien vay
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi, Em ở ngoài Hà Nội, Em cũng dự định làm TTON ở Bệnh viện Hạnh phúc theo Bác sĩ Liên Anh, Chị chia sẻ cho Em quá trình chị làm TTON như thế nào nhé, về thời gian, chi phí. Cảm ơn Chị nhiều.
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Roselo Xem bài viết
    Nhu ban kham ban dau 2vc het khoag bn tien vay
    Em chào các Chi, Em vừa làm IVF lần đầu ở viện HP, nhưng chu kỳ vừa rồi Em đã không thành công rồi, buồn ghê gớm ạ.
    nhưng đợt vừa rồi, hầu như ngoài Bắc vào ai cũng đều thành công cả. Chi phí thì mỗi cặp mỗi khác nhưng như nhà Em đã trên 100 triệu.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban oi, mình đang theo BS Liên Anh làm TTON, bạn có kinh nghiem gì thì chia sẻ giúp mình nhe', mình rất phân vân về:
    - chi phí 60tr là gồm cho những phí gì?
    - bs LA co giỏi và tốt không?
    Mình thấy chi phí o BV HP quá cao, nhưng không biết kết quả có đáng chi phí phải bỏ ra hay la không.
    Mong tin ban hoac ban nào biết thì tư vấn cho mình gấp nhé. Cảm ơn bạn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban không thành công o BV HP mà với BS nào vậy bạn?
    Lý do tại sao bạn có được bs cho biết không?
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5