• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.48K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 701 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Các mẹ có biết địa chỉ chuyên khám nội tiết chỉ cho mình với, máy tháng nay mình k thấy bị:Crying: :Crying: :Crying: :Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 92 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnHien Xem bài viết
    Các mẹ có biết địa chỉ chuyên khám nội tiết chỉ cho mình với, máy tháng nay mình k thấy bị:Crying: :Crying: :Crying: :Crying:
    Vi chua thay ai tra loi ban nen tuy minh cung k biet lam nhung neu ban den cac benh vien phu san nhu vien C hay PS ha noi thi se co the kham va xet nghiem day. ( k ro ban co o HN khog nua)
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi motcaidongho Xem bài viết
    Vi chua thay ai tra loi ban nen tuy minh cung k biet lam nhung neu ban den cac benh vien phu san nhu vien C hay PS ha noi thi se co the kham va xet nghiem day. ( k ro ban co o HN khog nua)
    Nếu bạn tiện khám trong h hành chính thì ra 56 Hai Bà Trưng, HN. Còn muốn khám sau h làm việc thì tốt nhất là đến 35 Hàng Giấy.Hai phòng khám này cùng chung đội ngũ bác sĩ của viện C và trường ĐH Y Hà Nội nên tốt lắm.
    • 701 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cám ơn Baby6886 nhé, mình cũng định ra 56 HBT nhưng mình đang đi làm nên k đi được mình thấy mọi người hay khám ở 387 Kim Ngưu mình cũng định ra đó nhưng xa quá.Thân
    • 106 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trước khi lấy chồng, kinh nguyệt của mình rất đều.Không hiểu vì sao sau khi lấy chồng thì kinh nguyệt của mình lung tung hết cả.Chán quá,mình sẽ thử đến khám ở địa chỉ bạn nói
    • 701 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Uh bạn ra đó đi mình thấy mọi người nói khám ở đó rất tốt
    Mong chờ
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn An Hien ơi,
    Cho mình hỏi 1 chút là kinh nguyệt của bạn không đều là ntn?
    Minh cũng đang không đều đây
    1 tháng có tới 2 lần, 1 lần ra rất nhiều (khoảng 6 ngày) và 1 lần ra ít máu nâu sau khi sạch kinh khoảng 8-9 ngày gì đó. Mình đi khám ở viện C thì bảo do niêm mạc dày, kê đơn và cho uống thuốc nhưng vẫn chưa khỏi
    Minh cũng đang tìm địa chỉ khám tư đây
    • 184 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Mình Không Hiểu Mình Bị Bệnh Gì Mà Kinh Của Mình Cứ Loạn Lên.hồi Mới đẻ Xong Thì đều 3o Ngày , được Hai Tháng Thì Rút Xuống 28 Ngày, Rồi Lại Rút Xuống 26 Ngày, Tháng Này đùng Một Cái Còn 20 Ngày. Chắc Mấy Hôm Nữa Phải đi Khám Rồi Tháng Thấy Kinh Tới 2 Lần Có Mẹ Nào Bị Giống Mình Không Cho Mình Kinh Ngiệm Với