• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Kinh nghiệm khám và siêu âm ở bác sỹ Yến (bệnh viện Hòe Nhai)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.4K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 107 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Các bạn có biết bác sỹ Yến có khám và tư vấn u xơ tử cung không nhỉ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi tất cả mọi người đã và đang khám bsi yến bv hòe nhai. Mình cũng là một bệnh nhân của cô ý, mình chữa viêm ở nhiều nơi rùi nhưng không khỏi. Nhưng mình may mắn được bạn của chồng mình e ý giới thiệu cho mình chỗ cô yến, Cảm giac ban đầu là cô ý rất nhẹ nhạng và mình có cảm giác bệnh của mình sẽ khỏi. cô ý đúng là người có tâm và y dưc chứ không giống những chỗ mình đã từng khám, họ chỉ lấy tiền thui còn bệnh nhân muốn hỏi hay tư vấn gì đểu không nói cụ thể rõ ràng. Mình mong tất cả nhưng bạn nào đang lo lắng về skss của mình thì nên đến cô ý, Tháng sau mình cũng đến cô để cô canh trứng cho vi mình lấy chong dc hon 1 năm rùi mà vẫn chua có em bé, chuc cả nhà sớm có tin vui và may mắn nhé!
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào đã khám ở bác sỹ Yến Hòe Nhai rồi cho em xin số điện thoại với. Em định tuần này đi siêu âm tim thai. Mà bác sỹ Yến làm việc 2 nơi như vậy, mẹ nào cho em xin lịch làm việc của bác ý để em đến khám cho tiện hjhj
    Cảm ơn các mẹ trước nhé
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongrua Xem bài viết
    Mẹ nào đã khám ở bác sỹ Yến Hòe Nhai rồi cho em xin số điện thoại với. Em định tuần này đi siêu âm tim thai. Mà bác sỹ Yến làm việc 2 nơi như vậy, mẹ nào cho em xin lịch làm việc của bác ý để em đến khám cho tiện hjhj
    Cảm ơn các mẹ trước nhé
    chị ơi chị đã đi khám ở chỗ bs yến chưa? em cũng muốn đi khám mà chưa biết thế nào
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongrua Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ trước nhé
    Hi mẹ nó sdt của cô Yến đây ạ: 0989978904. TRc khi qua mẹ nó alo xem cô Yến ở địa chỉ nào. Cô rất vui vẻ và dễ gần hii. Lịch k cố định nên mẹ nó goi trc nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,334 Bài viết

• 1,774 Được cảm ơn

Mình đã từng canh trứng chỗ cô Yến ở Hoè Nhai. Kết quả là...không có kết quả. Bây giờ mình chuyển sang trung tâm phôi ở gần viện 103 để điều trị vô sinh. Buồn quá. Chúc các mẹ may mắn nhé. Cô Yến là người rất nhẹ nhàng, tình cảm và thân thiện các bạn ạ. Tuy nhiên, có lẽ mình không có duyên với cô ấy nên mới....chữa mãi mà không có kết quả đấy.
    Thôi, tớ không kí đâu.
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Mẹ E theo khám 1 Bác Sĩ ở phụ sản Em bị viêm lộ tuyến phải đặt thuốc nhưng chỗ Bs này lại k đặt thuốc cho bệnh nhân. Các Mẹ cho E mon men hỏi Bác Yến có dịch vụ đặt thuốc không ạ, Có Mẹ nào bít chỉ giúp E với Thank các Mẹ nhiều
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangsonpc Xem bài viết
    bà này nhẹ nhàng ,nhiệt tình chu đáo.ko như mâý ô khám ở khu vực phụ sản.nhìn nhìn ,cứ thấy măc cảm,sở k
    chị ơi, em gọi điện hỏi chị về vụ soi trứng này được không ạ
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em vừa đi soi trừng tháng vừa rồi, ngày 19/8, cô bảo trứng rụng lâu rồi và ngày kinh cuối là 29/7 hẹn ngay 13 của chu kỳ sau quay lại, bảo tối về cứ qh.Co ý khám nhanh lắm mà em thấy cũng bình thường, khôn dễ chịu như cô Trâm. Thế mà hôm nay em thử lên 2v đỏ chót, ngày 6/9. Không hiểu như nào. Trộm vía
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cung dang co y dinh di canh day.nhung chua bit ntn .em nghe moi nguoi noi la sieu am nhieu ko tot cho trung lam .len co y la mua que thu ve nha thu khi nao sap den ngay rung thi moi di sieu am nhu the co dc ko nhi cac me.me nao co kinh nghiem di rui giup em voi a ,em ngheo kinh nghiem trong viec nay wwa......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em moi bi sui mao ga, em di đốt điện 1 lần và tiêm 10 mũi nhà bac sĩ hùng rồi nhưng đến giờ vẫn còn, chưa bay hết. Hằng ngày em vẫn rửa bằng nabifar 2 lần và bôi thuốc chống hepr nhưng giờ sao chưa thấy bay hết. Cách mũi tiêm cuối cùng là 3 ngày rồi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2