Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Kinh nghiệm khám và siêu âm ở bác sỹ Yến (bệnh viện Hòe Nhai)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.5K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 146 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Mình post bài này lên để hỏi những mẹ đã đi siêu âm đầu dò hoặc khám ở bác sỹ Yến (Bệnh viện Hòe Nhai) với.
    Trước khi đến khám có cần gọi điện không?
    Đến nơi có cần phải mua phiếu khám hay lên trực tiếp phòng bác sỹ Yến nhỉ?
    Ngoài các khoản nộp theo quy định, có nên biếu thêm cho bác sỹ không ạ?
    Tks mọi người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 126 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nếu bạn định khám bác sĩ Yến thì trước khi đến khám bạn gọi điện thoại di động cho bác hỏi xem bác đang khám ở đâu và mấy giờ thì bác nghỉ để còn biết mà đến Kinh nghiệm của tớ thì tớ vẫn mua phiếu khám lần đầu tiên rồi lên thẳng phòng gặp bác luôn, lần sau theo hẹn thì tớ cứ lên thẳng chỗ bác rồi khám hoặc siêu âm gì, bác chỉ định thì mình đi đóng tiền thôi.
    Tớ thấy bác sĩ Yến rất tiện tình và chưa lần nào phải biếu thêm bác cả.
    Chúc bạn may mắn :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 146 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Mẹ Sweet-Autumn à, mình muốn hỏi là nếu không mua phiếu khám mà đưa tiền thẳng cho bác sỹ Yến có được không nhỉ?
    Nếu bác sỹ Yến bảo mình xuống thì có phải chờ đợi lại từ đầu không, nếu trong trường hợp đông người đến siêu âm?
    Tks mẹ nó.
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi UNZA Xem bài viết
    Mẹ Sweet-Autumn à, mình muốn hỏi là nếu không mua phiếu khám mà đưa tiền thẳng cho bác sỹ Yến có được không nhỉ?
    Nếu bác sỹ Yến bảo mình xuống thì có phải chờ đợi lại từ đầu không, nếu trong trường hợp đông người đến siêu âm?
    Tks mẹ nó.
    Ôi may quá mình cũng đang muốn đên BS Yến để theo doi trứng ? Các ban cho mình số điện thoại? lích khám của BS với nhe!
    • 146 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Số điện thoại của cô Yến này bạn: 0989978904.
    Mình cũng mới có được số điện thoại của cô ấy nên chưa biết lịch khám cụ thể đâu.
    • 216 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

tớ cũng đang đi SA chỗ cô Yến đây. Cô Y tốt bụng , nhiệt tình làm mình vững tin lắm. Có thể là do duy tâm nhg từ ngày tớ đi chữa DNBT và đi canh trứng chỗ cô ý, tớ cảm thấy tự tin hẳn. Tháng này tớ đã có 1 em egg rất xinh rùi, đang hồi hộp chờ ngày rụng đây :Rose:
    Cô Yến khám ở Hòe nhai và 174 đường Láng nhé. Tuần này T2 + 4 + 6 cô ý ở đường Láng, còn lại thì ở Hòe Nhai.
    Kưng ơi, em đã tìm thấy con rồi :Kiss: :Kiss: :Kiss:...

• 67 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    BS Yến canh trứng à? Mình đang tìm 1 BS canh trứng siêu để sinh mèo đực đây. BS Yên có canh sinh con theo ý muốn ko hả các mẹ? cho mình hỏi là ngày nào bắt đầu nên đi siêu âm hả các mẹ. Mình nghèo kinh nghiệm vụ này quá mong các mẹ chỉ giáo
    • 67 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy tuần này Bác sĩ yến làm những ngày nao bạn nhi? khám cho 174 đường Láng cho gần mà sạch sẽ
    • 1,660 Bài viết

• 4,540 Được cảm ơn

Mình trước đây cũng chuyên khám thai cô Yến, mình khám bảo hiểm ở Hòe Nhai. Cô Yến tốt tính, nhiệt tình, luôn tạo cảm giác yên tâm cho bệnh nhân. Mọi câu hỏi cô đều giải đáp hết, nếu trẻ trẻ cô còn xưng mày-tao với bệnh nhân ý, hí hí.
    Chúc mọi người đang mong con thì sẽ có bé sớm nhé! và yên tâm đi khám cho Yến nha!
    Lovely daughter... Con gái đã lớn lắm rồi

• 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình vừa gọi cho bác sỹ Yến, hôm nay thứ 7 bác ấy làm cả ngày ở phòng khám 174 Đường Láng các mẹ ạ, chiều mình đi khám rồi về thông báo với các mẹ sau.
    Mẹ mong từng ngày để được gặp bé yêu của ba mẹ.

29/10/2011: Niêm mạc dày 15mm, nghi ngờ có thai.
    05/11: 2V nét căng, ba mẹ ôm nhau mừng rơi nước mắt.
    13/11: Con yêu của mẹ được 5w
    30/11: 7w1day, con đã có tim thai, Buồng tử cung có túi thai, mầm thai.
    07/01/2012: 13w1day, cân nặng 69gr, DMDG <1 mm
    07/02: 17w5days, con 210 gr, mẹ 47 kg
    06/3: 21w4days, con 420gr, mẹ 49.5 kg. Hai mẹ con đều nhẹ cân. Cryinggggg. Mẹ tích cực uống sữa, nước dừa vì bs bảo mẹ bị bạch cầu tăng cao.

Dự sinh: 13/07/2012.
    • 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình khám ở bác sỹ Yến rùi, cô ấy nhẹ nhàng, dễ chịu lắm.
    Mẹ mong từng ngày để được gặp bé yêu của ba mẹ.

29/10/2011: Niêm mạc dày 15mm, nghi ngờ có thai.
    05/11: 2V nét căng, ba mẹ ôm nhau mừng rơi nước mắt.
    13/11: Con yêu của mẹ được 5w
    30/11: 7w1day, con đã có tim thai, Buồng tử cung có túi thai, mầm thai.
    07/01/2012: 13w1day, cân nặng 69gr, DMDG <1 mm
    07/02: 17w5days, con 210 gr, mẹ 47 kg
    06/3: 21w4days, con 420gr, mẹ 49.5 kg. Hai mẹ con đều nhẹ cân. Cryinggggg. Mẹ tích cực uống sữa, nước dừa vì bs bảo mẹ bị bạch cầu tăng cao.

Dự sinh: 13/07/2012.
    • 445 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

mình đánh dấu bạn mình cũng khám chỗ cô yến và đang mang bầu bé trai rùi,tập 1 là công chúa.
    • 488 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhvanchuayen Xem bài viết
    Mình khám ở bác sỹ Yến rùi, cô ấy nhẹ nhàng, dễ chịu lắm.
    Mẹ nó có thể cho thêm thông tin được ko? mình định khám ở Hòe Nhai cho gần, mẹ nó cho mình hỏi là ngày bao nhiêu ck thì đi siêu âm trứng hả mẹ nó, thủ tục đến khám bs Yến như thế nào? và giá rổ ra sao? cảm ơn mẹ nó nhiều nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e muốn hỏi các mẹ là ở chỗ bsy Yến này có khám phụ khoa nữa k? hay chỉ khám thai và canh trứng k thôi ah ??
    • 258 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtrahoang Xem bài viết
    e muốn hỏi các mẹ là ở chỗ bsy Yến này có khám phụ khoa nữa k? hay chỉ khám thai và canh trứng k thôi ah ??
    cô yến là bs khoa sản nên cô có khám phụ khoa nữa bạn nhé. có mẹ nào từng kích trứng chỗ cô và có bé rồi ko
    • 1,051 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

kéo cái topic này lên xin ý kiến các mẹ.e đang tính khám phụ khoa chữa btdn luôn ở chỗ bs Yến, k biết đặt số thế nào vậy các mẹ

Hạnh phúc đến muộn là hạnh phúc sẽ ở lại lâu....BAO NGÀY MẸ NGÓNG, BAO NGÀY MẸ TRÔNG...
    25/12: CKK
    6/1: IUI lần 2( folitrop75x10, orgalx4)------Tạ ơn trời phật
    18/5-20/5: các con của mẹ rời xa bme vĩnh viễn, các con dc 5,5t...
    Cầu cho các con mẹ dc lên thiên đường...chỉ đường dẫn lối cho em con về với bme, con nhé! yêu con
    BAO NGÀY MẸ MONG CON CHÀO ĐỜI
    • 1,051 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

các mẹ ơi có mẹ nào khám bác yến rùi thì hú lên với ạ.^^

Hạnh phúc đến muộn là hạnh phúc sẽ ở lại lâu....BAO NGÀY MẸ NGÓNG, BAO NGÀY MẸ TRÔNG...
    25/12: CKK
    6/1: IUI lần 2( folitrop75x10, orgalx4)------Tạ ơn trời phật
    18/5-20/5: các con của mẹ rời xa bme vĩnh viễn, các con dc 5,5t...
    Cầu cho các con mẹ dc lên thiên đường...chỉ đường dẫn lối cho em con về với bme, con nhé! yêu con
    BAO NGÀY MẸ MONG CON CHÀO ĐỜI
    • 22 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babyju Xem bài viết
    kéo cái topic này lên xin ý kiến các mẹ.e đang tính khám phụ khoa chữa btdn luôn ở chỗ bs Yến, k biết đặt số thế nào vậy các mẹ
    không phải đặt số đâu bạn, cứ alo theo số đt kia xem cô ý làm ngày nào, rồi đến mua phiếu khám sản, vì cô Y với cô Hoa chia ngày trong tuần ra để trực mà.
    Cả 2 cô mình đều thấy dễ chịu, nói năng nhẹ nhàng và trả lời cặn kẽ lắm, nói chung là bạn cứ lạc quan lên nhé.
    Tuần này cô Yến làm thứ 7 ở 174 Láng, mai làm ở Hòe Nhai, hqua mình gọi để khám thì biết như vậy.
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bà này nhẹ nhàng ,nhiệt tình chu đáo.ko như mâý ô khám ở khu vực phụ sản.nhìn nhìn ,cứ thấy măc cảm,sở k
    Yh: thangsondt-thangsonpc

hotline : 01215 668 668-0942 686 888-0996 333 888
    tel/fax:0466731888
    agb:1410206668888
    Y!M:thangsonpc@yahoo.com
    Web:http://thangsonpc.com/
    aad: số 376- Mỹ Đình- HN
    Chuyên cung cấp: Laptop, netbook, Case, màn hình, máy tính pc, máy in, linh phụ kiện, thiết bị mạng ....
    nâng cấp cài đặt,sửa chữa phần mềm,cứng..máy tinh,laptop.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2