• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em và ông xã dự định 3 tháng nữa sẽ để có thai, mong các Mẹ cho biết địa điểm nào ở TP HCM có thể kiểm tra tinh trùng ạ. Chân thành cảm ơn.
    :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kiểm tra "tinh lực" tại nhà

Kiểm tra 'tinh lực' tại nhà Hàng triệu người trên thế giới có lượng tinh trùng thấp, hạn chế khả năng sinh sản. Ảnh: BBC Chỉ sau 1 giờ, nam giới có thể nắm được "quân số" và tinh lực của mình ngay tại nhà nhờ một bộ test đơn giản, thay vì phải tới bệnh viện với trăm thứ bất tiện và rào cản...

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• Lương y Nguyễn Kim Nhật - Mẹ nào đã dùng thuốc vào đây chia sẻ nhé!

:x Tình hình là em muốn mở Topic này để các mẹ đã và đang dùng thuốc của chú Nhật chia sẻ kinh...

• Mong được tư vấn sau 2 lần kiểm tra tinh trùng chỉ có vài con

mong các mẹ có kinh nghiệm bớt chút thời gian tư vấn giúp em với.chồng em sau 2 lần kt TT chỉ có vài con thôi.lần 1 chưa uống thuốc gì.lần 2 sau 40 ngày uống thuốc của cụ Thiên Tích ở Lĩnh nam do bác Lâm giới thiệu.bây giờ em đang ko biết cho chồng điều trị như thế nào nữa ,theo chỗ nào và theo ai...

• Trang trí nhà cửa theo mệnh

Đây là các bài viết em chia sẻ lại cho các mẹ để lưu tâm khi bài trí nhà cửa nhé. Phong thủy là...

• 2,251 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mooncake0284 Xem bài viết
    Em và ông xã dự định 3 tháng nữa sẽ để có thai, mong các Mẹ cho biết địa điểm nào ở TP HCM có thể kiểm tra tinh trùng ạ. Chân thành cảm ơn.
    Ở TP HCM bạn có thể làm xét nghiệm tinh trùng tại BV TD, Bình Dan, hay Hòa Hảo hoặc Hùng Vương. Bạn thử xem nơi nào tiện thì đi nha
    Chào bạn.

• 1,284 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giabao0412 Xem bài viết
    Ở TP HCM bạn có thể làm xét nghiệm tinh trùng tại BV TD, Bình Dan, hay Hòa Hảo hoặc Hùng Vương. Bạn thử xem nơi nào tiện thì đi nha
    Chào bạn.
    Bạn đến Phòng khám tiền sản Minh Khai,mình thấy chỗ đó khá tốt
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Dạ, em cảm ơn các chị, ko biết họ có làm thứ 7 chủ nhật ko ha, vì em và ông xã đi làm cả ngày, mà ko dám nghỉ. Nhưng nếu họ ko làm thứ 7, CN thì chắc hôm nào cũng phải nghỉ 1 bữa vậy. À, mà chi phí bao nhiêu các chị có biết không ?
    :Rose: