• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.22K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em và ông xã dự định 3 tháng nữa sẽ để có thai, mong các Mẹ cho biết địa điểm nào ở TP HCM có thể kiểm tra tinh trùng ạ. Chân thành cảm ơn.
    :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Củ cải trắng có giúp bé hết ho?

Mình nghe nói củ cải trắng rất tốt cho phổi, lọc phổi. Vậy khi bé ho thì có nên cho bé ăn nhiều củ...

• Kinh nghiệm mổ nội soi kiểm tra vòi trứng!

Các mẹ ơi, tháng này theo chỉ định của bác sỹ em phải mổ nội soi kiểm tra vòi trứng, vì em đã cưới được 16 tháng rồi mà chưa có bầu, chụp xquang vòi trứng bác sỹ của em bảo có hiện tượng viêm dính vòi trứng. Nhưng theo bac sỹ thì nghi là viêm dính bên ngoài chứ không phải viêm tắc bên trong. Theo...

• Các mẹ ơi ở phòng khám VietSing khám có kỹ không??????????????

em mới mang thai nên chưa biết đi siêu âm ở đâu để xem được giới tính của bé. Nghe các mẹ các chị...

• Dự phòng nhiễm khuẩn cho mẹ và bé sau sinh

Hiện nay mình thấy các bác sĩ có sử dụng chlorhexidin bigluconat 16mg (vitrex) dạng viên đặt để đặt...

• Xét nghiệm kiểm tra nội tiết ở đâu?

e bị sảy thai 1 lần và thai lưu 1 lần Bs đã cho chỉ định đi xét nghiệm máu, NSt ở trường Y nhưng ko thấy Bs cho chỉ định làm xét nghiệm nội tiết. e có hỏi nhưng bs nói là trường hợp của e bị như vậy thì chắc chắn là bị thiếu nội tiết rồi .lần có bầu thứ 2 e đã dùng thuốc và tiêm thuốc nội tiết ngay...

• 2,251 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mooncake0284 Xem bài viết
    Em và ông xã dự định 3 tháng nữa sẽ để có thai, mong các Mẹ cho biết địa điểm nào ở TP HCM có thể kiểm tra tinh trùng ạ. Chân thành cảm ơn.
    Ở TP HCM bạn có thể làm xét nghiệm tinh trùng tại BV TD, Bình Dan, hay Hòa Hảo hoặc Hùng Vương. Bạn thử xem nơi nào tiện thì đi nha
    Chào bạn.

• 1,287 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giabao0412 Xem bài viết
    Ở TP HCM bạn có thể làm xét nghiệm tinh trùng tại BV TD, Bình Dan, hay Hòa Hảo hoặc Hùng Vương. Bạn thử xem nơi nào tiện thì đi nha
    Chào bạn.
    Bạn đến Phòng khám tiền sản Minh Khai,mình thấy chỗ đó khá tốt
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Dạ, em cảm ơn các chị, ko biết họ có làm thứ 7 chủ nhật ko ha, vì em và ông xã đi làm cả ngày, mà ko dám nghỉ. Nhưng nếu họ ko làm thứ 7, CN thì chắc hôm nào cũng phải nghỉ 1 bữa vậy. À, mà chi phí bao nhiêu các chị có biết không ?
    :Rose: