• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.86K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 117 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chào cả nhà! Em dang dinh di kham HM o Vien C, ca 2 VC, nhung chua biet lich khám như thế nào mong các mẹ chỉ giúp!!!! hanh trinh kham nhu the nao cho em biet voi!
    Bat dau nhu the nao? o day ho kham vao cac ngay nao trong tuan? em SOn Tay, nen muon biet chinh xac de do mat cong xuong do roi lai ve khong? mong cac me co kinh nghiem chỉ giúp. cám ơn các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Chao ban,

Nếu bạn muốn khám cả hai vợ chồng thì bạn nên đi vào ngày thứ 3 và thứ năm hàng tuần. Vì ngày này thì mới khám tinh dịch đồ cho chồng được.
    Đầu tiên bạn vào mua sổ khám bệnh và mua phiếu khám. Sau đó lấy số khám và khám. Mình nhớ lần đầu khám là khám phụ khoa của mình trước, sau đó sẽ cho làm một số xét nghiệm, chụp tử cung vòi trứng... Nhưng bạn phải đi khám sau khi sạch kinh là tốt nhất. Chúc vợ chồng bạn may mắn nhé.^^
    • 117 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi friendship84 Xem bài viết
    Chao ban,

Nếu bạn muốn khám cả hai vợ chồng thì bạn nên đi vào ngày thứ 3 và thứ năm hàng tuần. Vì ngày này thì mới khám tinh dịch đồ cho chồng được.
    Đầu tiên bạn vào mua sổ khám bệnh và mua phiếu khám. Sau đó lấy số khám và khám. Mình nhớ lần đầu khám là khám phụ khoa của mình trước, sau đó sẽ cho làm một số xét nghiệm, chụp tử cung vòi trứng... Nhưng bạn phải đi khám sau khi sạch kinh là tốt nhất. Chúc vợ chồng bạn may mắn nhé.^^
    To cam on ban nhe! cho to hoi chi phí khám tổng thể như vậy hết có nhiều tiền không nhỉ? Tớ đang định đi khám toàn bộ các xét nghiệm liên quan đến HM, 2 vc đã 3 năm rùi. hic. ai co kinh nghiem chi bao em voi!
    • 285 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Mình khám ở PSHN vì mình thấy khám ở viên C đông lắm. Nhưng rồi lại đi khám ở ngoài vì trong viện chưa gặp đuợc bs ưng ý.
    • 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Cung khong het nhieu lam dau ban a. Neu tong the ca hai vo chong khong tinh chi phi di lai thi mat khoang hon 1 trieu thoi. Day la chua bao gom tien thuoc thang neu nhu benh vien yeu cau phai mua thuoc ban nhe. Chuc ban may man, minh thi kham o do sau do thi uong thuoc bac. co thai nhung lai bi xay ban a / Gio thi dang ke hoach san cop thoi
    • 117 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoadung15 Xem bài viết
    Mình khám ở PSHN vì mình thấy khám ở viên C đông lắm. Nhưng rồi lại đi khám ở ngoài vì trong viện chưa gặp đuợc bs ưng ý.
    to khám ở ngoài một thời gian rùi. nhưng muốn vào viện khám một lần từ đầu để xem thế nào, vì tớ nghe nói khám xét nghiệm trong viện đầy đủ lắm cơ mà. Không biết sao nữa? thế ban uống thuốc bắc ở đâu? đã có kQ j chưa?
    • 117 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi friendship84 Xem bài viết
    Cung khong het nhieu lam dau ban a. Neu tong the ca hai vo chong khong tinh chi phi di lai thi mat khoang hon 1 trieu thoi. Day la chua bao gom tien thuoc thang neu nhu benh vien yeu cau phai mua thuoc ban nhe. Chuc ban may man, minh thi kham o do sau do thi uong thuoc bac. co thai nhung lai bi xay ban a / Gio thi dang ke hoach san cop thoi
    Thế a. Bạn uống thuốc bắc ở đâu? cả 2 vc cung uống à? tuần sau tớ bắt đầu hành trình đây. có j tớ sẽ hỏi KN sau nhé. tớ khám ở ngoài, xét nghiệm DHY OX thì hơi ít, không biết thế nào nữa. Tớ lo wá. có mẹ nào mà TT OX ít , uống thuốc ở đâu để tăng số lượng TT OX lên thì chỉ cho tớ với??? lo wá, nghe nói nếu chị em mình thì dễ chữa, chư đàn ông mà bị ít khó chữa lắm fải không ạ?
    • 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Chào bạn
    Ông xã mình tinh trùng cũng kém và hai vợ chồng mình đã uống thuốc nhà bác Lâm- Mỹ đình HN.
    Trường hợp của mình thì bị tắc một vòi trứng uống của bác Lâm 3 tháng thì mình có bầu. Còn của chồng mình thì bác cho uống thuốc Hoàn Lục Vị viên tán tròn mua tại Viện Y học cổ truyền TW.
    Vài dòng để bạn tham khảo nhé... Chúc mọi điều tốt lành đến với bạn và tất cả các mẹ trên hành trình tìm con yêu nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi cho minh hoi minh chua di kham hiem muon ma qua nha Ba Lam cat thuoc bac uong thi co dc ko?vc minh cung mong co be hon 1 nam nay roi.hic..buon lam!