• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.3K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đọc bài sinh con theo ý muốn có nói về "Thuốc tiêu muối Bicarbonat natri" nhưng mình không biết về loại thuốc này và mua nó ở đâu? bạn nào biết hướng dẫn cho mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về thuốc Peritol

Các Bác ơi cho em hỏi một tí: Thuốc Peritol là thuốc có công dụng gì,uống có tác dụng phụ gì không . vì nhóc nhà em bị bệnh ở "của quí" BS bảo cứ lúc nào thấy con lấy tay sờ vào của quí thì cho uống nửa viên ,em không biết thuốc này uống có hại gì nhờ các bác ai biết giải thích...

• Dự phòng nhiễm khuẩn cho mẹ và bé sau sinh

Hiện nay mình thấy các bác sĩ có sử dụng chlorhexidin bigluconat 16mg (vitrex) dạng viên đặt để đặt...

• hỏi về thuốc dị ứng

Có chị nào biết tên 1 loại thuốc trị dị ứng (nổi mề đay) không?chỉ giúp tôi với.Gấp lắm đó. Ra hiệu thuốc hỏi,dược sĩ ở đây cho loại thuốc larotyl gì đó lạ hoắc,uống vô còn nặng thêm,nổi khắp người ngứa chịu nổi.Tks

• “Phụ nữ ước gì” và tuyệt chiêu của Thúy Nga

Phụ nữ hiện đại vừa cống hiến cho xã hội, vừa chăm lo quán xuyến cửa nhà chắc chắn sẽ có nhiều điều...

• Bác sĩ cương - bệnh viện bưu điện

nhà chúng ta đã có rất nhiều mẹ theo bác sĩ cương ở bệnh viện bưu điện và chúng ta cũng đều biết...

• 187 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truc tre Xem bài viết
    Mình đọc bài sinh con theo ý muốn có nói về "Thuốc tiêu muối Bicarbonat natri" nhưng mình không biết về loại thuốc này và mua nó ở đâu? bạn nào biết hướng dẫn cho mình với.
    Bạn ơi đó là bột Soda đó, Soda Powder. Thử tìm ở các quầy các loại bột làm bánh ở siêu thị xem. Mình hôm trước mua nhầm bột này vì tưởng bột nở. Giá mà mình ở HN, VN, cho bạn cả kg luôn vì ko dùng đến. :Laughing: :Laughing:
    • 288 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hic, ra ngoai cua hang thuoc hoi la day ma, re lam, chu bot lam banh gi, chiu cac me
    • 694 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn ra nhà thuốc hỏi muối NABICA, muối dạ dày, chắc chỉ vài ngàn thôi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muối Natribicarbonat, bạn hỏi mua tại nhà thuốc nào cũng có, có 2 loại, loại gói bột 100g, giá là 1500 VND, còn loại gói nhỏ 5g,10 gói /hộp, giá 4500VND/hộp, loại này trông có vẻ "xịn" hơn.
    • 210 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ĐÚng rồi đó chị cứ ra nhà thuốc hỏi thế nào cũng có , hôm trước em mua 2 gói hết có 5 ngàn đồng