• 0 Lượt chia sẻ
  • 28K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đọc bài sinh con theo ý muốn có nói về "Thuốc tiêu muối Bicarbonat natri" nhưng mình không biết về loại thuốc này và mua nó ở đâu? bạn nào biết hướng dẫn cho mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 187 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truc tre Xem bài viết
    Mình đọc bài sinh con theo ý muốn có nói về "Thuốc tiêu muối Bicarbonat natri" nhưng mình không biết về loại thuốc này và mua nó ở đâu? bạn nào biết hướng dẫn cho mình với.
    Bạn ơi đó là bột Soda đó, Soda Powder. Thử tìm ở các quầy các loại bột làm bánh ở siêu thị xem. Mình hôm trước mua nhầm bột này vì tưởng bột nở. Giá mà mình ở HN, VN, cho bạn cả kg luôn vì ko dùng đến. :Laughing: :Laughing:
    • 289 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Hic, ra ngoai cua hang thuoc hoi la day ma, re lam, chu bot lam banh gi, chiu cac me
    • 694 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn ra nhà thuốc hỏi muối NABICA, muối dạ dày, chắc chỉ vài ngàn thôi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muối Natribicarbonat, bạn hỏi mua tại nhà thuốc nào cũng có, có 2 loại, loại gói bột 100g, giá là 1500 VND, còn loại gói nhỏ 5g,10 gói /hộp, giá 4500VND/hộp, loại này trông có vẻ "xịn" hơn.
    • 211 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ĐÚng rồi đó chị cứ ra nhà thuốc hỏi thế nào cũng có , hôm trước em mua 2 gói hết có 5 ngàn đồng