• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 86.6K Lượt đọc
  • 360 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 14,723 Bài viết

• 7,641 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KaiseiTrinh Xem bài viết
    Em muốn khám phụ khoa, không biết bác sĩ Dung có khám không các chị? Hay bác sĩ chỉ khám thai thôi?
    Bác Dung ngoài khám thai còn khám cả phụ khoa và hiếm muộn nữa, mẹ nó alô book lịch khám đi nhé, sđt để hẹn khám là : 38304685 nhé. Trước đây chỉ cần book trước 1 ngày nhưng dạo này bác Dung hay bận đỡ và mổ nên có khi book trước cả tuần mới khám được :Smiling:

• 1,753 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

các c ơi cho hỏi chi phí 1 lần khám các dịch vụ siêu âm gì đấy ở bác sy KD la bao nhieu thế ạ?còn địa chỉ phòng khám của bác ấy cụ thể là số bao nhiêu vậy ạ?
    cam on cac c:Angel:

• 1,753 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

các c ơi cho e hỏi chút xíu, bs kd này có hay siêu âm ko ạ?e rất ngại siêu âm. thường thì bac sy khám xong rồi kêu siêu âm fai ko ạ?ko siêu âm có duoc ko?

• 5,647 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baxa5bau Xem bài viết
    các c ơi cho e hỏi chút xíu, bs kd này có hay siêu âm ko ạ?e rất ngại siêu âm. thường thì bac sy khám xong rồi kêu siêu âm fai ko ạ?ko siêu âm có duoc ko?
    tiền khám là 50K/lần mẹ nó ạ
    BS k hay s.a đâu, mẹ nó mới s.a thì mang cả cái phiếu í đi nhé
    Như mình lần trước s.a trước hai tuần ở Nguyễn Trãi rồi tái khám BS chỉ nghe tim thai, đo CTC thui k s.a đâu, mẹ nó yên tâm nha:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

• 5,647 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baxa5bau Xem bài viết
    các c ơi cho hỏi chi phí 1 lần khám các dịch vụ siêu âm gì đấy ở bác sy KD la bao nhieu thế ạ?còn địa chỉ phòng khám của bác ấy cụ thể là số bao nhiêu vậy ạ?
    cam on cac c:Angel:
    Địa chỉ PK ở 221 Nguyễn Thiện Thuật mẹ nó ạ
    mẹ nó đt hẹn trước nhé, BS khám đông lắm í
    ĐT: 38304685, mẹ nó gọi từ 17h nhé:Kiss::Kiss::Kiss:
    50K/khám
    50K/S.A (nhưng S.A thì k nhất thiết nha)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,753 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

cam on baheo_mechuot nhé. baxa dang tim 1 bs theo suot quá \trinh mang thai ấy mah.
    chúc ngày mới vui vẻ nhé:Angel:

• 3,094 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Chỉ khi nào mình yêu cầu thì BS. Dung mới siêu âm vì vậy khi nào muốn siêu âm thì phải yêu cầu mới được.
    Luôn khỏe mạnh, ăn giỏi, mau lớn, ngoan ngoãn và vui vẻ con nha :Kiss:
    Quy trình bảo lãnh vợ/chồng đi Mỹ (đã bổ sung lại một số bài về cách điền form)

• 5,647 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo vàng 2007 Xem bài viết
    Chỉ khi nào mình yêu cầu thì BS. Dung mới siêu âm vì vậy khi nào muốn siêu âm thì phải yêu cầu mới được.
    hic, em s.a mà BS cũng ứ s.a nè, BS bảo chưa cần thiết, em mới s.a với lại tim thai khỏe nên chưa cần đấy

• 1,158 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Em khám bác Dung hay hỏi lắm, hỏi là bác í trả lời liền à, vui vẻ không có vấn đề gì hết. Lúc nào cần bác mới SA thôi, không phải lúc nào khám cũng SA đâu nên các mẹ đừng lo. Lần trước bác Dung chích ngừa thì em chẳng đau tẹo nào, chưa bị cô phụ chích bao giờ. Nếu không thích cô bs phụ khám thì gọi đt hỏi trước khi đến cho chắc.

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, BS Dung có nhận siêu âm canh trứng ko vậy? Tư vấn giúp mình với. Thnks các mẹ nhiều