Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Hà Nội, sinh con ở bệnh viện nào thì tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.98K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• tkv
    • 7 năm
    • 169 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Người yêu mình có thai được 14 tuần rồi và đang băn khoăn là không biết nên đến bệnh viện nào để sinh con? dịch vụ như thế nào, có tốt không, có được chăm sóc tử tế không? Dịch vụ sinh con ở bệnh viện Việt Pháp có tốt không?

Đang băn khoăn quá, mong các bạn chỉ giúp.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sinh con ở bệnh viện nào ??

Chào các chị em. Em đọc bài ở đây nhiều rồi nhưng bây giờ mới đăng ký nick. Đợt này em sắp làm bố nên có một số câu hỏi mà em nghĩ là chỉ có các chị em ở đây mới trả lời cho em được thôi ạ :) - Bây giờ sinh con ở bệnh viện nào thì tốt ạ ?? Sau khi nghiên cứu chán chê thì em thấy Việt Pháp, Việt...

• Sinh con ở bệnh viện nào tốt?

Các mẹ ơi, hiện tại bà chị em đã có bé tháng thứ 5, đang theo dõi thai tại bệnh viện Từ Dũ-HCM, nhưng vẫn boăn khoăn không biết nên sinh bé ở đâu là tốt nhất? Vì Từ Dũ khá đông và (2-3 mẹ 1 giường) nên bà chị khá e ngại, còn Quốc tế FV thì mắc quá, lại thêm vài ca như báo chí có đưa tin nên khá lo....

• Các mẹ ơi ở phòng khám VietSing khám có kỹ không??????????????

em mới mang thai nên chưa biết đi siêu âm ở đâu để xem được giới tính của bé. Nghe các mẹ các chị...

• Chế độ ăn dặm và uống sữa cho trẻ 8 tháng

Gửi Bác sỹ Hoa, Hiện bé nhà em được 8 tháng, cận nặng 9,4kg, dài 72cm. Mỗi ngày bé ăn 2 cữ cháo...

• có ai biết về lương y Phong ở phố Hàng Bè?

em đang theo uống thuoc bắc của lương y Vũ Việt Phong ở phố Hàng Bè, có ai biết hay đã từng uống...

• 350 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

ủa sao ko có mẹ nào có ý kiến gì thế nhỉ ?? em cũng đang băn khoăn đầy ?? :Sick:
    • 96 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thấy mọi người hay chọn Việt Pháp, C hoặc Phụ sản Nói chung bạn quen chỗ nào thì nên sinh ở chỗ ấy là "tốt nhất" đấy
    • 2,519 Bài viết

• 7,532 Được cảm ơn

Sao lại là "Người yêu" mà không phải là vợ nhỉ, hihi!
    Mình ko biết BV nào là tốt nhất nhưng mình khuyên bạn đừng nên vào BV Việt Nhật - Bạch Mai. Trước đây mình tham khảo trên mạng cũng tưởng là nó ổn, giá cả hợp lý và thái độ đối với bệnh nhân tốt. Nhưng sau khi đau đẻ 3 ngày trong Bạch Mai chứng kiến đủ mọi điều tệ hại của cái bệnh viện ấy thì lời khuyên của mình đối với mọi người là : CẤM VÀO! :Worried:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Vy; 19/05/2010 vào lúc 05:27 PM.
    Các mẹ WTT đồng hành cùng bệnh nhân nghèo Viện Bỏng Quốc Gia nhé!
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...g-tuan-870346/
    • 231 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Vy Xem bài viết
    Sao lại là "Người yêu" mà không phải là vợ nhỉ, hihi!
    Mình ko biết BV nào là tốt nhất nhưng mình khuyên bạn đừng nên vào BV Việt Nhật - Bạch Mai. Trước đây mình tham khảo trên mạng cũng tưởng là nó ổn, giá cả hợp lý và thái độ đối với bệnh nhân tốt. Nhưng sau khi đau đẻ 3 ngày trong Bạch Mai chứng kiến đủ mọi điều tệ hại của cái bệnh viện ấy thì lời khuyên của mình đối với mọi người là : CẤM VÀO! :Worried:
    Em cũng đô`ng tình vơi mẹ Vy, đăc biêt là em sơ cái khỏan : vào đi đẻ thì fai đi qua bao nhiêu là khoa : nào la chân thuơng chỉnh hình, v.v.v.v. thì đi lên tâng 3 mơi tơi đươc khoa sản. Chưa kê viêc hôm em vào đó tìm mỏi mă't thì mơi ra cái " BV viêt nhât " đó, đi qua các khoa găp bao nhiêu là thê loại bênh, và các bênh nhân bị tại nạn. Nghĩ lại mà sơj....Nó thưc chât là khoa sản của BV Bach mai, nên đi vào đô' moi người tìm đc biên " Bênh viên Viêt Nhât" e ko hiêu sao ng ta goi là BV Viet Nhât, nghe rât oách.Nhưng e khuyên ko nên vào đó vì sinh đẻ chỉ có vài lân 1 đơi người thì ko nên tiê'c