• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Hà Nội, sinh con ở bệnh viện nào thì tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.17K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• tkv
    • 7 năm
    • 169 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Người yêu mình có thai được 14 tuần rồi và đang băn khoăn là không biết nên đến bệnh viện nào để sinh con? dịch vụ như thế nào, có tốt không, có được chăm sóc tử tế không? Dịch vụ sinh con ở bệnh viện Việt Pháp có tốt không?

Đang băn khoăn quá, mong các bạn chỉ giúp.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nên sinh con ở bệnh viện nào tại Hà Nội

Các mẹ ơi, em đang mang bầu tháng thứ 8, em sắp sinh em bé rồi. Em lo quá các mẹ ạ! Lúc đầu vợ chồng em định sinh ở PSHN nhưng đợt này báo chí phản ánh nhiều vụ tráo con, con bị bắt cóc rồi thái độ của y bác sĩ khi vào sinh mà không có người quen làm em thấy sợ. Em sợ nhất là tình trạng tráo con....

• Các mẹ ơi ở phòng khám VietSing khám có kỹ không??????????????

em mới mang thai nên chưa biết đi siêu âm ở đâu để xem được giới tính của bé. Nghe các mẹ các chị...

• Điểm danh tuyệt chiêu cho tóc đẹp “chuẩn salon”

Không nhất thiết phải xuất hiện trong những bữa tiệc xa hoa, chỉ cần cho những lần đến công sở,...

• Sinh con ở bệnh viện nào tốt?

Các mẹ ơi, hiện tại bà chị em đã có bé tháng thứ 5, đang theo dõi thai tại bệnh viện Từ Dũ-HCM, nhưng vẫn boăn khoăn không biết nên sinh bé ở đâu là tốt nhất? Vì Từ Dũ khá đông và (2-3 mẹ 1 giường) nên bà chị khá e ngại, còn Quốc tế FV thì mắc quá, lại thêm vài ca như báo chí có đưa tin nên khá lo....

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• 350 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

ủa sao ko có mẹ nào có ý kiến gì thế nhỉ ?? em cũng đang băn khoăn đầy ?? :Sick:
    • 96 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thấy mọi người hay chọn Việt Pháp, C hoặc Phụ sản Nói chung bạn quen chỗ nào thì nên sinh ở chỗ ấy là "tốt nhất" đấy
    • 2,519 Bài viết

• 7,534 Được cảm ơn

Sao lại là "Người yêu" mà không phải là vợ nhỉ, hihi!
    Mình ko biết BV nào là tốt nhất nhưng mình khuyên bạn đừng nên vào BV Việt Nhật - Bạch Mai. Trước đây mình tham khảo trên mạng cũng tưởng là nó ổn, giá cả hợp lý và thái độ đối với bệnh nhân tốt. Nhưng sau khi đau đẻ 3 ngày trong Bạch Mai chứng kiến đủ mọi điều tệ hại của cái bệnh viện ấy thì lời khuyên của mình đối với mọi người là : CẤM VÀO! :Worried:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Vy; 19/05/2010 vào lúc 05:27 PM.
    Các mẹ WTT đồng hành cùng bệnh nhân nghèo Viện Bỏng Quốc Gia nhé!
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...g-tuan-870346/
    • 231 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Vy Xem bài viết
    Sao lại là "Người yêu" mà không phải là vợ nhỉ, hihi!
    Mình ko biết BV nào là tốt nhất nhưng mình khuyên bạn đừng nên vào BV Việt Nhật - Bạch Mai. Trước đây mình tham khảo trên mạng cũng tưởng là nó ổn, giá cả hợp lý và thái độ đối với bệnh nhân tốt. Nhưng sau khi đau đẻ 3 ngày trong Bạch Mai chứng kiến đủ mọi điều tệ hại của cái bệnh viện ấy thì lời khuyên của mình đối với mọi người là : CẤM VÀO! :Worried:
    Em cũng đô`ng tình vơi mẹ Vy, đăc biêt là em sơ cái khỏan : vào đi đẻ thì fai đi qua bao nhiêu là khoa : nào la chân thuơng chỉnh hình, v.v.v.v. thì đi lên tâng 3 mơi tơi đươc khoa sản. Chưa kê viêc hôm em vào đó tìm mỏi mă't thì mơi ra cái " BV viêt nhât " đó, đi qua các khoa găp bao nhiêu là thê loại bênh, và các bênh nhân bị tại nạn. Nghĩ lại mà sơj....Nó thưc chât là khoa sản của BV Bach mai, nên đi vào đô' moi người tìm đc biên " Bênh viên Viêt Nhât" e ko hiêu sao ng ta goi là BV Viet Nhât, nghe rât oách.Nhưng e khuyên ko nên vào đó vì sinh đẻ chỉ có vài lân 1 đơi người thì ko nên tiê'c