• 24 Lượt chia sẻ
  • 121K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 121 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chắc mọi người cũng biết GS. Quán Anh - chuyên về các bệnh nam khoa ở Bệnh viện Việt Đức chứ? Mình mới biết hiện nay GS có phòng khám Tâm Anh ở 30A Lý Nam Đế - Hà Nội. Nếu ai có nhu cầu thì có thể đến đây chắc sẽ ko phải chờ đợi đông đúc như đến Việt Đức rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em là thành viên mới toe, em theo dõi diễn đàn đã lâu mà hôm nay mới mạnh dạn gửi bài. Chi sadauturm ơi, ở phòng khám Tâm Anh giáo sư Trần Quán Anh khám trực tiếp luôn đúng không ạ?
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói đến phòng khám, đó là phòng khám của GS Quán Anh và GS trực tiếp làm vì GS nghỉ hưu rồi nên ko hoàn toàn ở trong bệnh viện nữa.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi springauturm Xem bài viết
    Mình cũng nghe nói đến phòng khám, đó là phòng khám của GS Quán Anh và GS trực tiếp làm vì GS nghỉ hưu rồi nên ko hoàn toàn ở trong bệnh viện nữa.
    Làm ơn cho hỏi số dt của bác sĩ đi bạn vì mình ở tỉnh khác nên rất mong được liên lạc qua dt với bác sĩ, rất biết ơn khi bạn gửi cho mình qua levanty39@yahoo.com , chân thành cảm ơn
    • 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm nay em và ông xã cũng mới đến phòng khám Tâm Anh xong. Em đặt rất nhiều hy vọng là Giáo sư Trần Quán Anh sẽ giúp được trường hợp của nhà em. Đã đi nhiều rồi, uống cả thuốc Nam, thuốc Bắc mà chưa có kết quả gì, hic hic, rất Hy vọng vào lần này!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để biết thêm chi tiết về GS.Trần Quán Anh và phòng khám tâm anh, các bạn vào: http://www.tamanhhospital.vn
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chao cac chi,

Em la thanh vien moi cua Dien Dan, em co nghe noi toi GS Tran Quan Anh rat gioi.

Em nho cac chi, cho em xin co dien thoai di dong cua GS voi a!

Em cam on cac chi nhieu!
    • 80 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

gdjkjl
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hi các mẹ, mình là thành viên mới tò te nhưng theo dõi diến đàn cũng đã lâu rồi. Chúng mình cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nha. Mình 25t, AX 26, AX mình chữa tại Tâm anh được gần 3 tháng rùi, GS Quán Anh cho uống và tiêm thuốc nội tiết trong vòng 3 tháng liền, mấy hôm nữa chuẩn bị đi khám lai, chưa biết được kết quả thế nào vì binh lính của AX nhà mình hơi bị "dặt dẹo", chẳng chịu di động gì cả, cứ chết dí 1 chỗ. Các mẹ có AX đã từng kinh qua có kinh nghiệm chia sẻ với mình nhá!!!
    Thanks các mẹ nhiều nhiều!!!
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

fbtr
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

tbrymi78,io
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trthuvan1981 Xem bài viết
    Hôm nay em và ông xã cũng mới đến phòng khám Tâm Anh xong. Em đặt rất nhiều hy vọng là Giáo sư Trần Quán Anh sẽ giúp được trường hợp của nhà em. Đã đi nhiều rồi, uống cả thuốc Nam, thuốc Bắc mà chưa có kết quả gì, hic hic, rất Hy vọng vào lần này!
    Chào bạn, mình cũng ở trong trường hợp gần giống bạn đấy. AX nhà mình cũng đang theo chữa GS Quán Anh và cũng đang rất hy vọng vào lần này, AX đang tiêm và uống thuốc nội tiết trong vòng 3 tháng cơ, nhưng mình theo dõi trên diễn đàn và cũng thấy nhiều mẹ nói là GS hay kê đơn thuốc như thế nên cũng đang hoang mang lắm. GS kê đơn thuốc cho mẹ nó thế nào thế, chúng mình cùng chia sẻ nha!!!
    Thân ái!!!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cung la thanh vien moi .Cac chi cho em hoi la the cho GS Tran Quan Anh co xet nghiem tinh dich do khong chi nhi?co gi cho em biet voi nhe?Thanks!
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi micky_sh Xem bài viết
    em cung la thanh vien moi .Cac chi cho em hoi la the cho GS Tran Quan Anh co xet nghiem tinh dich do khong chi nhi?co gi cho em biet voi nhe?Thanks!
    Phòng khám Tâm Anh có xét nghiệm tinh dịch đồ đấy bạn ạ, không những vậy mà còn nhiều xét nghiệm khác nữa cơ. Họ xét nghiệm tinh dịch đồ, xét nghiệm máu xem chồng bạn có phải bị thiếu nội tiết tố không. Hôm nào đưa chồng đến khám bạn nhớ bảo chồng đừng ăn sáng nhé để còn xét nghiệm máu mà
    • 51 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các bạn ơi, cho mình hỏi với, phương pháp chữa trị cho AX có cần phải thường xuyên đến phòng khám hay không? (vì mình ở xa không thể đến hàng tuần được). Vui lòng cho mình xin số điện thoại của GS Trần Quán Anh qua email camchau212@gmail.com, Cám ơn nhiều nhé.
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chauhug Xem bài viết
    Các bạn ơi, cho mình hỏi với, phương pháp chữa trị cho AX có cần phải thường xuyên đến phòng khám hay không? (vì mình ở xa không thể đến hàng tuần được). Vui lòng cho mình xin số điện thoại của GS Trần Quán Anh qua email camchau212@gmail.com, Cám ơn nhiều nhé.
    Không phải đến thường xuyên đâu bạn ạ, chỉ cần khám 1 lần, GS phát hiện ra bệnh và cho uống thuốc, nếu là giãn tĩnh mạch thừng tinh hoặc bệnh lý nào đó thì GS sẽ cho mổ và về nhà ngay k cần nằm viện. Bạn có thể tìm thông tin về trung tâm Tiết niệu và Nam học Tâm Anh (Giáo sư Trần Quán Anh là giám đốc) tại trang web: http://www.tamanhhospital.vn/index.p...ail?news_id=40
    • 80 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi perfumelan Xem bài viết
    Hi các mẹ, mình là thành viên mới tò te nhưng theo dõi diến đàn cũng đã lâu rồi. Chúng mình cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nha. Mình 25t, AX 26, AX mình chữa tại Tâm anh được gần 3 tháng rùi, GS Quán Anh cho uống và tiêm thuốc nội tiết trong vòng 3 tháng liền, mấy hôm nữa chuẩn bị đi khám lai, chưa biết được kết quả thế nào vì binh lính của AX nhà mình hơi bị "dặt dẹo", chẳng chịu di động gì cả, cứ chết dí 1 chỗ. Các mẹ có AX đã từng kinh qua có kinh nghiệm chia sẻ với mình nhá!!!
    Thanks các mẹ nhiều nhiều!!!
    perfumelan oi AX nha ban ket qua the nao roi, ong xa minh cung giong AX nha ban cung duoc GS cho thuoc uong va tiem sau 3 thang kham lai , nhung moi bat dau uong tu hom thu 7 (18/4) xot ruot qua bao gio cho het 3 thang. Cho minh ttin voi nhe. Thanks
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhphuong01 Xem bài viết
    perfumelan oi AX nha ban ket qua the nao roi, ong xa minh cung giong AX nha ban cung duoc GS cho thuoc uong va tiem sau 3 thang kham lai , nhung moi bat dau uong tu hom thu 7 (18/4) xot ruot qua bao gio cho het 3 thang. Cho minh ttin voi nhe. Thanks
    Chồng mình sau khi xét nghiệm thì kết quả là bị thiếu nội tiết, sau 3 tháng điều trị kết quả khả quan lắm bạn à (A=B=20%, tỉ lệ sống 50%, mật độ 30tr/ml), GS cũng bảo trường hợp của AX mình là tăng đột biến đó. Bây giờ GS đang kê 3 loại thuốc bổ và 1 loại thuốc nội tiết cho AX uống tiếp. Bạn cũng nên bình tĩnh bạn nhé, không nóng vội được đâu bạn à. Chúc bạn thành công nha!
    • 80 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Cam on perfumelan nhieu lam. Doc ket qua AX nha ban minh thay hy vong hon. Co thong tin gi cung chia se nhe, khi nao co ket qua gi minh se hoi y kien "nguoi di truoc" nha.
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhphuong01 Xem bài viết
    Cam on perfumelan nhieu lam. Doc ket qua AX nha ban minh thay hy vong hon. Co thong tin gi cung chia se nhe, khi nao co ket qua gi minh se hoi y kien "nguoi di truoc" nha.
    Trước mình cũng có tâm trạng sốt ruột như bạn đấy, vì AX nhà mình kết quả còn rất yếu cơ (tỉ lệ A=0%), nhưng giờ được vậy mình rất hy vọng có thể có con tự nhiên, không phải làm TTON, vì mình còn bị lạc nội mạc nữa cơ. Bạn được kết quả thế nào thông tin lên diễn đàn nha! Hy vọng kết quả tốt đẹp sẽ đến với bạn. Chúc may mắn!!!
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8