• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 16 Lượt chia sẻ
  • 102K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 121 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chắc mọi người cũng biết GS. Quán Anh - chuyên về các bệnh nam khoa ở Bệnh viện Việt Đức chứ? Mình mới biết hiện nay GS có phòng khám Tâm Anh ở 30A Lý Nam Đế - Hà Nội. Nếu ai có nhu cầu thì có thể đến đây chắc sẽ ko phải chờ đợi đông đúc như đến Việt Đức rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em là thành viên mới toe, em theo dõi diễn đàn đã lâu mà hôm nay mới mạnh dạn gửi bài. Chi sadauturm ơi, ở phòng khám Tâm Anh giáo sư Trần Quán Anh khám trực tiếp luôn đúng không ạ?

• 684 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói đến phòng khám, đó là phòng khám của GS Quán Anh và GS trực tiếp làm vì GS nghỉ hưu rồi nên ko hoàn toàn ở trong bệnh viện nữa.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi springauturm Xem bài viết
    Mình cũng nghe nói đến phòng khám, đó là phòng khám của GS Quán Anh và GS trực tiếp làm vì GS nghỉ hưu rồi nên ko hoàn toàn ở trong bệnh viện nữa.
    Làm ơn cho hỏi số dt của bác sĩ đi bạn vì mình ở tỉnh khác nên rất mong được liên lạc qua dt với bác sĩ, rất biết ơn khi bạn gửi cho mình qua levanty39@yahoo.com , chân thành cảm ơn

• 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm nay em và ông xã cũng mới đến phòng khám Tâm Anh xong. Em đặt rất nhiều hy vọng là Giáo sư Trần Quán Anh sẽ giúp được trường hợp của nhà em. Đã đi nhiều rồi, uống cả thuốc Nam, thuốc Bắc mà chưa có kết quả gì, hic hic, rất Hy vọng vào lần này!

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để biết thêm chi tiết về GS.Trần Quán Anh và phòng khám tâm anh, các bạn vào: http://www.tamanhhospital.vn

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chao cac chi,

Em la thanh vien moi cua Dien Dan, em co nghe noi toi GS Tran Quan Anh rat gioi.

Em nho cac chi, cho em xin co dien thoai di dong cua GS voi a!

Em cam on cac chi nhieu!

• 80 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

gdjkjl

• 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hi các mẹ, mình là thành viên mới tò te nhưng theo dõi diến đàn cũng đã lâu rồi. Chúng mình cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nha. Mình 25t, AX 26, AX mình chữa tại Tâm anh được gần 3 tháng rùi, GS Quán Anh cho uống và tiêm thuốc nội tiết trong vòng 3 tháng liền, mấy hôm nữa chuẩn bị đi khám lai, chưa biết được kết quả thế nào vì binh lính của AX nhà mình hơi bị "dặt dẹo", chẳng chịu di động gì cả, cứ chết dí 1 chỗ. Các mẹ có AX đã từng kinh qua có kinh nghiệm chia sẻ với mình nhá!!!
    Thanks các mẹ nhiều nhiều!!!

• 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

fbtr