Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

(Em nhờ Mod) Tặng thuốc dưỡng thai 3 tháng đầu cho các mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hiện giờ (trộm vía) mẹ con em đã đi qua được hơn 13 tuần rồi nên ko dùng tới thuốc nữa. E còn khá nhiều, muốn tặng lại các mẹ cho đỡ phí. Trước em khám nhà bác Dũng Kim Ngưu. Mua tại nhà bác khá đắt.
    Địa chỉ: SN 2c ngõ 55 ngách 38 Chính Kinh, Thanh Xuân.
    ĐT: 0914264 không không 7
    1. Asperic 100mg của Pháp: còn 5 gói (em có tiền sử thai lưu nên bác cho uống để đề phòng trường hợp anti...). E xét ng thì k bị anti.
    2. Progynova 2mg: 6 viên
    3. Valeria 2mg: 15 viên (thuốc này tác dụng giống hệt progynova). Lúc đầu bác kê e progynova sau đó lại chuyển sang valeria
    4. Progeffik 100: còn mấy viên
    5. Vageston 100: còn 2 hộp nguyên (mỗi hộp 10v) + 2v lẻ. Thuốc này tác dụng giống hệt progeffik

Em còn 1 hộp IVF C 5000 gồm 3 mũi tiêm (6 ống). E mua 290K/ống ở nhà thuốc cổng bệnh viện PSHN. Mẹ nào lấy giúp em với ạ. 800K cả 3 mũi.
    PS: hồi đầu em gà, mua thuốc tiêm nhà bác. Đắt quá 450K/1 mũi. Sau này nghe mấy c mách nên đi mua ngoài. Còn mẹ nào khám mà chỉ chỉ định thuốc uống thì có thể mua nhà bác cũng được. Chỉ đắt hơn vài chục, hơn 100 cho mỗi lần thôi. Đấy là kinh nghiệm của em.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Ko mẹ nào quan tâm ạ?
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có em có em. Em cũng vừa đi khám. Bác sĩ kê cho 3 loại thuốc uống và 5 lọ tiêm. Nhưng hình như ko giống của chị thì phải. Của em hết có hơn triệu thôi. K biết có công hiệu như của chị ko mữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mariobrad Xem bài viết
    Có em có em. Em cũng vừa đi khám. Bác sĩ kê cho 3 loại thuốc uống và 5 lọ tiêm. Nhưng hình như ko giống của chị thì phải. Của em hết có hơn triệu thôi. K biết có công hiệu như của chị ko mữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    T theo bác Dũng nên bác kê thuốc tiêm này bạn ạ. T thấy mấy mẹ khám cùng đợt vs t đều kê thuốc này để tiêm bạn ạ. Thuốc uống thì gần như nhau hoặc thay duphaston cho progeffik nữa. Cái này làm tặng progesteron thì phải.
    Còn uống asperic để dự phòng cho những trường hợp bị antiphotpholilit j đó. Sau này xét ng của t ok nên ko cần uống nữa.
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

updated !
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

uppppppppppppppppppppppppppppppppp
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Gần Tết r, các mẹ ủng hộ giúp em với ạ. Em thanh lý 350K và tặng số thuốc còn lại.
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

E thanh lý 350K/hộp 3 mũi IVFC các mẹ nhé
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

uppppppppppppppppppppppppppppppp
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

mẹ nào cần dùng thuốc ủn giúp e nhé. E sắp nhảy ổ r
    • 111 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

uppppppppppppppppppp cho ngày cuối tuần