• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

em bị bế dịch sau khi hút thai lưu, giờ làm sao đây các chị ơi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 12 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị nào biết cách chỉ em với!

Em mang thai 3 tháng thì bị lưu, phải hút thai ra. Em buồn đến mức khóc suốt 2 tuần nay,người càng gày gò, mọi người bảo phải kiêng khen ( 1 lần sa = 3 lần đẻ), thế mà em nhớ con quá, 2 lần em trốn chồng ra ngoài lên núi chỗ chôn em bé... trời thì lạnh... thế là về nhà em cứ bị đau đầu, nhức mỏi khắp nơi, mà dịch sản chẳng chảy ra gì cả, ông xã cắt thuốc Bắc, xay rau ngót...em uống cũng chẳng thấy gì. Tái khám thì vẫn bị bế dịch. Giờ em lo quá, từ hom đó đến nay 2 tuần rồi.

Chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em nên làm sao cho dịch ra hết với! Mẹ em bảo không ra hết dich bị hậu sản thì chết. :Crying::Crying::Crying:hưc!hưc!...
    Gió mưa cùng hòa ca say đắm
    Tựa tiếng ru hời bên cánh nôi! :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn giống hoàn cảnh của mình rôi mình cũng thai 13 tuần lưu ở tuần thứ 9. Cũng mới đây thôi,hôm nạo thai ra được 10 ngày bác sỹ bảo vẫn còn dịch,cho thuốc về uống, 7 ngày sau khám lại vẫn chưa hết,bị bế dịch như bạn,rồi bác sĩ lại phải làm lại như lần đầu tiên,lại phải hút lại( đau đớn thể xác lẫn tinh thần giờ mình phải đợi tiếp 1 tuần nữa để đi khám lại đây. Chắc bạn cũng đi khám lại rồi bác sỹ sẽ có cách chứ ở nhà thì k uống cái gì cho ra hết đaau,với lại đi khám cho yên tâm.buồn lắm,đau lắm nhưng cố lên bạn ạ.hy vọng chuyện tốt đẹp sẽ đến với bạn và mình.