• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 767 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi với : mình định sinh em bé ở HN, nhưng nhà chồng lại ở Hải Phòng, và mc muốn sinh xong thì về HP mấy tháng nghỉ. Mình đang ko biết tiêm phòng cho em bé ở đâu tại HP. Có mẹ nào ở HP thì chỉ dùm mình với. cám ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• Cho em xin địa chỉ tiêm phòng cúm tại Hà nội

Các mẹ cho em xin địa chỉ tiêm phòng cúm tại hà nội với ạ.Em muốn chồng em đi tiêm phòng cúm vì em sợ anh ấy bị cúm trong thời gian em đang mang thai.nhỡ đâu ảnh hưởng đến mẹ con em thì chết.cám ơn các chị ạ

• Bệnh viện phụ sản quốc tế - Lương Y như ác mẫu

Bài viết này vợ share cho mình trên Facebook dù chỉ là thông tin một chiều nhưng mình cũng muốn...

• Mũi cao tức thì đón xuân sang

Nâng mũi thẩm mỹ ở thời điểm này vẫn chưa muộn đối với những người muốn làm đẹp chiếc mũi của mình...

• Địa chỉ hữu ích tại Hải Phòng

Chào các mẹ ạ, em thấy các mẹ giới thiệu rất nhiều địa chỉ hữu ích nhưng hầu như toàn ở Sài Gòn và Hà Nội thôi, em xin phép mở topic này để các chị em ở Hải Phòng chia sẻ địa chỉ hay nhé, tất tần tật luôn, vừa để chị em tiện mua sắm, vừa để các chị có ghé HP chơi dễ đi shopping ạ. Em rất mong...

• 193 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Bạn đến 58 Nguyễn Đức cảnh nhé. mình vẫn tiêm ở đó
    • 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhé . bạn ơi ở đó có phải là trung tâm y tế quận Ngô Quyền ko ? mình có thể tiêm cả dịch vụ ở đó hả bạn ?