• 0 Lượt chia sẻ
  • 735 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi với : mình định sinh em bé ở HN, nhưng nhà chồng lại ở Hải Phòng, và mc muốn sinh xong thì về HP mấy tháng nghỉ. Mình đang ko biết tiêm phòng cho em bé ở đâu tại HP. Có mẹ nào ở HP thì chỉ dùm mình với. cám ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Địa chỉ hữu ích tại Hải Phòng

Chào các mẹ ạ, em thấy các mẹ giới thiệu rất nhiều địa chỉ hữu ích nhưng hầu như toàn ở Sài Gòn và Hà Nội thôi, em xin phép mở topic này để các chị em ở Hải Phòng chia sẻ địa chỉ hay nhé, tất tần tật luôn, vừa để chị em tiện mua sắm, vừa để các chị có ghé HP chơi dễ đi shopping ạ. Em rất mong...

• Bác sĩ cương - bệnh viện bưu điện

nhà chúng ta đã có rất nhiều mẹ theo bác sĩ cương ở bệnh viện bưu điện và chúng ta cũng đều biết...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• Hỏi địa chỉ tiêm phòng uốn ván

Mình đang mang thai ở tuần thứ 25, bác sỹ bảo tiêm phòng uốn ván được rồi nhưng mình ngại vào bệnh viện vì phải chờ lâu. Các mẹ có biết địa chỉ phòng khám tư nào uy tín mà có tiêm phòng luôn không chỉ cho mình với.

• Cỏ sạch

Mình có đọc rất nhiều bài báo về Th true MILK và thật sự ấn tượng với hãng sữa này. Mình đã từng...

• 193 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Bạn đến 58 Nguyễn Đức cảnh nhé. mình vẫn tiêm ở đó
    • 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhé . bạn ơi ở đó có phải là trung tâm y tế quận Ngô Quyền ko ? mình có thể tiêm cả dịch vụ ở đó hả bạn ?