Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Địa chỉ phòng khám thai của bác sĩ tư tốt ở Tân Bình

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 706 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Hôm trước thai mình được 5,5 tuần, mình đã đi khám ở phòng mạch BS Minh Tuyết (BV DHYD) ngoài giợ Thái độ của bác sĩ thăm khám cũng rất là nhỏ nhẹ, từ tốn nhưng mình chỉ sợ một chuyện mà bây giờ mình vẫn không đến khám lại, đó là lúc đến khám mình bị ra máu nên có báo cho bác sĩ biết nhưng bác sĩ vẫn thò tay vào khám trong và không cho mình thuốc uống để phòng động thai cả, chỉ cho thuốc bổ dành cho em bé thôi.. Kết quả là về mình bị ra máu nhiều hơn và phải nằm nhà một tuận Mình về hỏi nhỏ em trước đó có theo khám bác sĩ nảy thì em mình nói là lần nào cũng khám trong cả, mà mình thì sợ vụ này nhất..:Sick: Lần sinh trước mình cũng đi khám thai mà có thấy bác sĩ khám trong đâu?? Tại vì ngại đi khám xa nên mình tính đi khám bác sĩ này cho gần nhà .... Vậy có mẹ nào biết có phòng mạch bác sĩ nào hay hay ở khu Tân Bình thì giới thiệu cho mình với nhé, mình cám ơn trước .:Smiling:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 174 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình có nghe nói BS Dư Liễu Huệ bệnh viện Hùng Vương. Phònbg khám ngay Âu Cơ. NHưng mình k biết địa chỉ, chỉ biết gần ngay ngã tư LLQ và ÂC. Bà chị chồng mình nói bà này mát tay. Tập 1 mình khám ở BS Ngoan, ngay Lý Thường Kiệt, nhưng thấy BS k nhiệt tình với lại lúc mình đi đẻ do mới tập 1 k biết gì nên cũng yêu cầu bác đỡ dzùm… Hic.. Vậy mà vừa gặp là bác phán luôn mình phải mổ vì thai to… Lúc đó em bé mình 3k6. Bây giờ mình cũng đang tập 2 nhưng mới vừa có thui, khỏang 3 tuần mà chưa biết phải đi BS nào. Cũng định đi thử bác Huệ này thế nào.

Mong Pun ngoan ngoãn , khỏe mạnh..
    Ba mẹ yêu con
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bs Huỳnh Kim Phượng
    318/109 Phạm v. Hai p.5 tân bình
    0913.681.383
    giờ làm việc: 17-20g, CN nghĩ
    • 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ em sắp sinh rồi mọi người có thể tư vấn giúp em để chuẩn bị sinh cháu làm sao tốt nhất dc không ạ !
    • 706 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã khám ở PK Bs Duyên ở đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình hay bs Thu Hải ở đường Cộng Hòa thì cho mình biết ý kiến với nhé. Cám ơn các mẹ...

• 1,888 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoyeuchuot Xem bài viết
    Có mẹ nào đã khám ở PK Bs Duyên ở đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình hay bs Thu Hải ở đường Cộng Hòa thì cho mình biết ý kiến với nhé. Cám ơn các mẹ...
    Tớ là tín đồ bác Hải đây! Với cá nhân tớ thì bác Hải nhiệt tình, nhẹ nhàng, hài hước. Tớ theo bác í từ đầu đến cuối. Khi đến khám bác Hải thì có lo lắng hay muốn trao đổi gì cứ mạnh dạn trình bày thẳng thừng, bác í sẽ trả lời. Bác í cũng là người đỡ sinh cho tớ. Nếu hôm tớ sinh, bác Hải không cương quyết bắt nhập viện khéo tớ đẻ rơi bé Mi ở nhả rùi. Nghĩ lại vẫn còn cảm ơn bác.
    Chỉ mỗi điều là theo bác Hải thì khám ở phòng mạch của bác luôn, thuốc bác bán luôn ( khó từ chối ko mua, hì ), làm khá nhiều xét nghiệm và bác đều giới thiệu ra chỗ quen của bác để làm xét nghiệm.... NÓi chung theo bác là chuẩn bị xiền nhé. Mà mình thấy theo bác nào bây giờ cũng thế cả thôi.
    Được cái nhà bác Hải gần ngay bệnh viện nên lúc sinh nở gì gọi bác cái là bác vào cái rẹt. Rất ok.
    Nếu làm tập 2 mình vẫn theo bác này.

:570: Ba se la canh chim :557: cho con bay that xa. :570:
    :Kiss: :Kiss: :559: Me se la canh hoa cho con cai len nguc. :559: :Kiss: :Kiss:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng được 1 chị bạn giới thiệu khám bác sỹ Thu Hải. Nhưng mà mình mới bị sẩy thai sớm. Muốn gặp 1 bác sỹ giỏi để tư vấn cho mình. K biết nhờ bác sỹ Hải tư vấn và theo dõi sức khỏe cho mình được k nhỉ. Có bạn nào đi khám chỗ bác Hải nữa k, trao đổi thông tin gấp gấp nhen, mình đang có nhu cầu khám để chuẩn bị có thai lại! Thanks!
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đã khám BS Liên Anh-Bệnh viện Hùng Vương. Rất tốt.
    BS chữa cho mình có baby, rồi khám thai, rồi sanh cho mình. Giờ lâu lâu , con mình có ho sổ mũi, lai điện cho BS tư vấn. Nói chung là theo BS từ A đến Z...:Smiling:
    BS ở 298 bắc hải q TB
    DT 0908343548
    • 978 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Bs Na ( Phòng khám Hoàng Hoa Thám - Tân Bình )
    0903039293
    • 433 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

mình đang theo bác Duyên ở Hoàng Hoa Thám,,,,,,,,bác tận tình mà nhìn phúc hậu lắm,hình như bác ý là PGĐ bệnh viện Tù Dũ
    • 144 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesonlam Xem bài viết
    mình đang theo bác Duyên ở Hoàng Hoa Thám,,,,,,,,bác tận tình mà nhìn phúc hậu lắm,hình như bác ý là PGĐ bệnh viện Tù Dũ
    Bạn làm ơn cho mình xin địa chỉ cụ thể của bác Duyên được không, cảm ơn bạn nhiều!
    • 375 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Phòng khám bs Lưu Thế Duyên
    E1 khu phố chợ Hoàng Hoa Thám, p.13, q. Tân Bình, TPHCM.
    ĐT: 38100799
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 142 Bài viết

• 728 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LUCKY1006 Xem bài viết
    Tớ là tín đồ bác Hải đây! Với cá nhân tớ thì bác Hải nhiệt tình, nhẹ nhàng, hài hước. Tớ theo bác í từ đầu đến cuối. Khi đến khám bác Hải thì có lo lắng hay muốn trao đổi gì cứ mạnh dạn trình bày thẳng thừng, bác í sẽ trả lời. Bác í cũng là người đỡ sinh cho tớ. Nếu hôm tớ sinh, bác Hải không cương quyết bắt nhập viện khéo tớ đẻ rơi bé Mi ở nhả rùi. Nghĩ lại vẫn còn cảm ơn bác.
    Chỉ mỗi điều là theo bác Hải thì khám ở phòng mạch của bác luôn, thuốc bác bán luôn ( khó từ chối ko mua, hì ), làm khá nhiều xét nghiệm và bác đều giới thiệu ra chỗ quen của bác để làm xét nghiệm.... NÓi chung theo bác là chuẩn bị xiền nhé. Mà mình thấy theo bác nào bây giờ cũng thế cả thôi.
    Được cái nhà bác Hải gần ngay bệnh viện nên lúc sinh nở gì gọi bác cái là bác vào cái rẹt. Rất ok.
    Nếu làm tập 2 mình vẫn theo bác này.
    Mẹ Lucky ơi, cho mình hỏi địa chỉ phòng khám bs Thu Hải với, tiền khám bs bao nhiêu hả mẹ Lucky. Bác sĩ có chữa kinh nguyệt ko đều ko mẹ, mình đang mong có em bé
    :Rose::Rose::Rose::Rose:

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thấy phòng khám Hoàng Gia tại đường Nguyễn Trọng Tuyển khám thai rất tốt và rất uy tín và có đầy đủ máy móc nữa, có cả máy siêu âm 4 chiều. Cả nhà em đều theo khám ở đây. Tại đây có BS Thanh Loan, là BS phòng khám dịch vụ Bệnh viện Phụ Sản Từ Dũ trực tiếp khám bệnh. BS Loan rất mát tay nên cả nhà em đều thích. Trước đây em đi sanh nhờ BS Hữu Trung, giảng viên trường Đại Học Y Dược cũng rất tốt. Nay hình như BS Trung chuyển qua làm Thẩm Mỹ Phụ Khoa rồi. Ngoài ra ở Phòng khám Hoàng Gia còn có Bs Nguyệt cũng là GIảng viên của Đại học Y dược, BS Hào cũng rất mát tay và nhỏ nhẹ nữa. Em chán vào các bệnh bệnh viện nhà nước lắm, chỉ toàn khám bệnh qua loa thôi, chủ yếu là thời gian chờ đợi. ..
    • 218 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi mấy bác sĩ trên có ai thực hiện phương pháp IUI (bơm tinh trùng vào tử cung) tại phòng khám không vậy?Cám ơn các bạn trước nha!
    Cuộc sống của gia đình mình bắt đầu từ ngày 06/07/2012, ngày SuRi yêu của ba mẹ chào đời!
    NB:3250gr-CD:50,1M-CN:4k2-CD:54cm, 2M-CN:5k5-CD:58cm
    • 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muomduoclamme Xem bài viết
    các mẹ cho mình hỏi mấy bác sĩ trên có ai thực hiện phương pháp IUI (bơm tinh trùng vào tử cung) tại phòng khám không vậy?Cám ơn các bạn trước nha!
    Ban dt cho bac LIÊN ANH xem theo số đt 0908343548, bac nay chuyên trị hiếm muộn, thụ tinh nhân tạo, canh trứng ấy. Phòng khám bác ở 298 Bắc Hải quận Tân Bình nè. bác cũng có tiếng là mát tay

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 163 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoyeuchuot Xem bài viết
    Bạn ơi cho mình xin địa chỉ bác sĩ Thu Hải với. Cảm ơn mẹ nó nhiều.
    • 302 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình muốn khám trước khi mang thai và muốn canh trứng để sinh con trai ..ko biết các bác sĩ các mẹ nói trên đây có làm dịch vụ đó ko ???mẹ nào biết địa chỉ bác sĩ nào đáng tin cậy ở Tân bình thì chỉ giúp mình với !!!

Thank các mẹ nhiều nha !!!!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 218 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bé Bảo Nghi Xem bài viết
    mình muốn khám trước khi mang thai và muốn canh trứng để sinh con trai ..ko biết các bác sĩ các mẹ nói trên đây có làm dịch vụ đó ko ???mẹ nào biết địa chỉ bác sĩ nào đáng tin cậy ở Tân bình thì chỉ giúp mình với !!!

Thank các mẹ nhiều nha !!!!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Bạn muốn canh con trai thì đến BS Nguyễn Hoàng Tuấn nha,bác í canh con tại BV Từ Dũ đó,mình đến khám thấy rất nhiều mẹ đến canh baby. Địa chỉ của bác í là : 386/24 Lê Văn Sĩ,P.14,Q.3. Trước khi đến bạn gọi đt đặt số nha: 08.38467807(sáng 09h-11h,chiều 15h-17h). Lịch khám : 2,4,6 từ 18h-21h/ 3,5 từ 19h-21h/T7 và CN bác í nghỉ
    Cuộc sống của gia đình mình bắt đầu từ ngày 06/07/2012, ngày SuRi yêu của ba mẹ chào đời!
    NB:3250gr-CD:50,1M-CN:4k2-CD:54cm, 2M-CN:5k5-CD:58cm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 302 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

[QUOTE=muomduoclamme;18737076]Bạn muốn canh con trai thì đến BS Nguyễn Hoàng Tuấn nha,bác í canh con tại BV Từ Dũ đó,mình đến khám thấy rất nhiều mẹ đến canh baby. Địa chỉ của bác í là : 386/24 Lê Văn Sĩ,P.14,Q.3. Trước khi đến bạn gọi đt đặt số nha: 08.38467807(sáng 09h-11h,chiều 15h-17h). Lịch khám : 2,4,6 từ 18h-21h/ 3,5 từ 19h-21h/T7 và CN bác í nghỉ[/QUOTE

cảm ơn mẹ nó nhiều nha !!! mẹ nó có 2 baby nhìn dễ ghét quá đi !!!rooling:rooling:rooling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ bé Bảo Nghi; 20/06/2011 vào lúc 07:43 PM.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2