• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Địa chỉ phòng khám phụ khoa uy tín ở Hà Nội!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 77.8K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
    • 149 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Mình vote mấy phiếu cho Phòng khám 21 trung liệt vì giá cả mềm mại + các bác sĩ ở đây đều là những giáo sư, thạc sĩ đầu ngành của bệnh viện phụ sản hà NỘi và trung ương. Chuyên môn thì rất tốt.

• 2,287 Bài viết

• 1,129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbong02 Xem bài viết
    Mình vote mấy phiếu cho Phòng khám 21 trung liệt vì giá cả mềm mại + các bác sĩ ở đây đều là những giáo sư, thạc sĩ đầu ngành của bệnh viện phụ sản hà NỘi và trung ương. Chuyên môn thì rất tốt.
    Cũng thấy có mùi quảng cáo.
    Giờ ngại đến bệnh viện PS quá vì đông, thái độ bác sĩ khám cho người bệnh tệ quá nên nản. Tìm được phòng khám tư tốt thì khó sao mà khó.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang khám ở Thiên Tâm cũng mất 5 triệu rồi, xót tiền quá, đỡ thì có nhưng không biết bao giờ thì mới khỏi hẳn, cứ mỗi ngày thêm 1 triệu thế này thì bao nhiêu cho đủ, huhu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình sợ cái phòng khám Thiên Tân này đến già, có mỗi 1 bà bs già đeo mục kỉnh nhìn còn k rõ, mỗi lần đến điều trị nộp 1,3 triệu mà điều trị 7 ngày rồi vẫn chưa có dấu hiệu khỏi, làm gì có bs Đài Loan nào, láo toét hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 74 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa_Biển Xem bài viết
    Cũng thấy có mùi quảng cáo.
    Giờ ngại đến bệnh viện PS quá vì đông, thái độ bác sĩ khám cho người bệnh tệ quá nên nản. Tìm được phòng khám tư tốt thì khó sao mà khó.
    Bạn đa nghi quá nên ko tìm được cái gì tốt.

Mình đã khám ở 21 trung liệt rồi và có bạn bè cũng khám ở đó. Bạn bongbong có thể quảng cáo, nhưng thực tế thì ở đó chất lượng chuyên môn rất tốt. Mình ko đánh giá nhiều nhưng mình biết e kíp làm ở đó có tới 2 giáo sư, mấy thạc sĩ và có tới mấy nguwofi là trưởng, phó khoa bệnh viện lớn thì ko thể họ cho những người kém làm chung với họ được. Ở đó họ ko có tài liệu giới thiệu nhưng các giáo sư, thạc sĩ, trưởng phó khoa họ có lịch làm việc rõ ràng, bạn hỏi gọi điện thoại là sẽ rõ.

Mình mặc dù mới có e bé và cũng ko có thái độ thiện cảm hay ác cảm với bác sĩ. Nhưng mình thấy rõ ràng là mấy cô bác sĩ ở phòng khám đó rất chu đáo và tốt, giá ko hề cao chút nào so với mặt bằng. Còn bạn thích dịch vụ êm ái, hoành tráng thì bạn phải chịu chi phí cao hơn thôi, phí dịch vụ đi theo để trả mặt bằng + nhân viên phục vụ bạn chứ.

Nói thẳng là tớ ko quá xét nét bác sĩ đâu, vì tớ thấy mỗi ngày họ tiếp hàng trăm người, nếu nhiệt tình với cả trăm thì ko rõ họ sống ntn. Chưa kể là nhiều bệnh nhân trình độ chán tới mức quá chán. Đành rằng phải thông cảm với họ nhưng ko phải ai cũng kiên nhẫn với 1 câu hỏi giải thích tới lui vẫn ko biết gì.

tớ cũng có người nhà là bs đấy bạn ạ, nên tớ thấy so sánh giữa thu nhập đem về và công sức họ bỏ ra thì tớ làm kinh doanh thu nhập tốt hơn nhiều. Họ lấy được đồng tiền của các bạn thì cũng vô cùng vất vả, nhất là bs sản và nhi. Làm ngày làm đêm, trót nhận theo ca nào thì đang đêm cũng bị thúc dậy, ngủ ko yên, quanh năm suốt tháng như trực chiến thế bảo làm sao họ mát tính mãi được.

Bạn nhìn mọi người bao dung hơn 1 chút thì sẽ được ban tâm hơn thôi, còn xét nét quá thì chẳng ai chăm sóc bạn tốt được. Tớ vào viện rất nhiều vì từ nhỏ đã đc chẩn đoán là bị tim bẩm sinh, nhưng tớ vẫn thấy bs cơ bản là tốt dù tớ cũng chẳng bao h đưa tiền cho bs cả.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vào đây lại thấy phòng khám đa khoa thiên tâm lại thấy sợ. lừa đảo dã man. kêu giảm giá, miễn phí khám. sau khi khám thì kêu bệnh này bệnh kia rồi phải đóng tiền. đóng mấy triệu. bệnh nào cũng giống bệnh nào cứ tiền nôn ra trước rồi khám, truyền nước i như nhau. có nhiều người khám mà mất mấy chục triệu mà vẫn chưa khỏi bệnh. nhiều người ko dám khám nữa, ko đến thì gọi điện kêu đóng nốt tiền. đến xin xem sổ bệnh án thì kêu đóng tiền thì mới cho xem. phòng khám gì mà thuốc thang chẳng có. vào thì trống trơn. nói chung là lừa đảo. đừng ai đến mà tiền mất tật oan.

• 30 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamdaitrang92 Xem bài viết
    vào đây lại thấy phòng khám đa khoa thiên tâm lại thấy sợ. lừa đảo dã man. kêu giảm giá, miễn phí khám. sau khi khám thì kêu bệnh này bệnh kia rồi phải đóng tiền. đóng mấy triệu. bệnh nào cũng giống bệnh nào cứ tiền nôn ra trước rồi khám, truyền nước i như nhau. có nhiều người khám mà mất mấy chục triệu mà vẫn chưa khỏi bệnh. nhiều người ko dám khám nữa, ko đến thì gọi điện kêu đóng nốt tiền. đến xin xem sổ bệnh án thì kêu đóng tiền thì mới cho xem. phòng khám gì mà thuốc thang chẳng có. vào thì trống trơn. nói chung là lừa đảo. đừng ai đến mà tiền mất tật oan.
    bạn nên cho địa chỉ cụ thể bạn ạ, nếu nói ntn thì có thể ảnh hưởng tới nhiều phòng khám khác có chung tên gọi.

Mình thì thấy khám ở 21 trung liệt rất tốt. Bạn có thể tới đó khám, bác sĩ, giáo sư Bàng ở bệnh viện đại học y hà nội khám Nhi. Con mình cũng hay khám ở đó. Còn phụ khoa thì có cô Chút, chị Hiếu là bác sĩ của viện phụ sản hn. Họ có chuyên môn mà cũng dễ chịu.

• 147 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bạn đến pk đa khoa Yecxanh- 221 phố Vọng bạn nhé, pk có máy móc TB cực tốt, bác sỹ từ bv phụ sản. Pk này của chồng mình mới mở ra xuất phát từ ý tưởng thấy vợ mang bầu mà đi khám thai cực khổ quá. Bạn cứ yên tâm về chất lượng bạn ạ. Với lại điều mình thik nhất ở pk là sự nhiệt tình của bs và pk sạch sẽ lắm bạn ạ

• 128 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Lượn 1 vòng mà hoa cả mắt, toàn thấy quảng cáo

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy phòng khám Đa khoa quốc tế Hà Nội của bác sĩ Tân Sinh được lắm ý. Bác ý là Phó Trưởng Khoa Phụ Sản bệnh viện Bạch Mai nhưng mà về hưu rồi, khám cẩn thận mà thích lắm. Nó ở đường Nguyễn Công Hoan ý ạ.

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6