• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Địa chỉ nạo hút thai uy tín tại Hà Nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 32.9K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Tính đến hôm nay là em chậm kinh 5 ngày, thử que thấy 2 vạch, đi khám thì bsỹ nói là chưa thấy túi thai nhưng phôi rêu thì đang hình thành. Em đang băn khoăn không biết nên chọn hút thai hay phá thai = thuốc nữa. Không biết biện pháp nào an toàn mà ko bị hậu quả nghiêm trọng như thủng tử cung, dính tử cung, sót rau... hả chị? Đây là lân đầu tiên em dính nên không biết nên giải quyết ở đâu cho nhanh gọn và an toàn nữa. Các phòng khám tư nhân thì nhiều mà không biết chất lượng ra sao, có vệ sinh hay không. Bản thân em rất muốn đến BV lớn như Sản C, Sản HN...cho đảm bảo nhưng lại sợ đến đó đông và cán bộ y tế không nhiệt tình, mặt nặng mày nhẹ. Chỉ sợ đông quá họ lại làm theo kiểu "mổ gà công nghiệp" thì chết. Vì vậy có mẹ nào đã từng đi giải quyết thì cho em xin địa chỉ và hướng dẫn cụ thể đăng ký khám ở đâu, khoa nào và bác sỹ gì được không ah? Em ở Quận Hà Đông. Em đang muốn giải quyết nhanh vì sắp tới phải làm bảo vệ tốt nghiệp cao học rùi.
    Nhanh giúp em nhá. Cảm ơn các mẹ nhìu!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 130 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

k ai trả lời ạ
    e cũng đang quan tâm
    • 87 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Em à,
    Sang topic "Mang thai ngoài ý muốn - Bỏ thai" để tham khảo các bạn bên ý nhé. Topic này toàn các mẹ đang có em bé và mong muốn có em bé nên không có kinh nghiệm đi bỏ thai đâu em ơi.
    • 526 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

chị ơi, chị cố gắng giữ bé lại đi... em đang mang bầu cái cảm giác đếm những cử động của con yêu nó thiêng liêng thân thương lắm ý. còn nhiều nhiều lắm cơ hội để học cao học mà chị
    • 418 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

ai mà chẳng muốn giữ con, nhưng có nhiều nguyên nhân ng ta đành phải bỏ. Để đi đến quyết định này ng ta cũng đã suy đi tính lại nhiều rồi. ví dụ như mình, mới sinh con đc 3 tháng giờ lại dính, 2 vợ chồng muốn giữ lắm nhưng điều kiện kinh tế ko có, rồi thì con còn nhỏ quá bầu bí và sinh đứa nữa thì ko thể chăm con chu đáo đc. hôm trc mình siêu âm thai chưa vào tử cung , chưa can thiệp đc tuần sau khám lại, nửa tháng nay mình nghén ngẩm mệt kinh khủng, ko ăn đc j, rồi sữa cũng độc ko cho con bú đc, vừa chăm con thơ vừa bầu bí cực quá.
    Nếu ko đến viện, bạn có thể đến 35/63 cát linh, làm việc 2,4,6,chủ nhậth
    98 hàng buồm sáng thú7 chủ nhật
    36 ngô quyền
    12 lê trực
    Hội vũ
    những nơi đó đều là nhà hộ sinh uy tín, nếu bạn nào cần cứ pm mình sẽ cho sddt liên lạc
    Không ai đáng để em khóc và người xứng đáng thì chắc chắn không bao giờ làm em phải rơi lệ...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang rất đau khổ khi phải quyết định phải bỏ con mình, vì hoàn cảnh không cho phép, đứa con mà em mong biết bao nhiêu, mới được có 21 ngày tuổi. chỉ mong như đây là một giấc mơ, muốn trốn tránh quá. không thể nghĩ rằng điều này lại có thể xảy ra với mình, liệu có nên từ bỏ nhiều rất nhiều thứ để giữ lại phôi thai 21 tuổi không? hay bỏ và đón nhận cả những rủi ro do hút thai mang lại,
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn gái em và em vẫn còn đang đi học. Chúng em yêu nhau và cũng không thể có em bé lúc này được. Nên em cũng đưa bạn gái đến phòng khám đa khoa Athena, em không nhớ địa chỉ, thấy bảo không đau và an toàn lắm. Chị có thể vào web của họ mà xem, bạn em trước khi làm cũng được bác sỹ tư vấn tinh thần tốt lắm.
    • 182 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu bắt buộc phải nạo hút thai, chị em nên tìm đến các bệnh viện uy tín. Sau khi nạo phá thai cần tuân thủ kiêng khem nghiêm ngặt. Có một cảnh báo với chị em nạo phá thai là: gần như 90% chị em sau khi nạo phá thai có nguy cơ bị viêm lộ tuyến cổ tử cung. Vì thế sau khi nạo thai, chị em nên mua Nữ Vương New uống sớm sẽ ngăn được bệnh & khôi phục lại sức khỏe hệ sinh dục sau khi nạo hút.
    Nữ Vương New này bào chế từ thảo dược có tác dụng tái tạo tổn thương do viêm, cân bằng pH âm đạo, khôi phục lại cơ chế tự bảo vệ của hệ sinh dục nữ khiến vi khuẩn có hại khó có thể phát triển. Chị em có thể uống sản phẩm này lâu dài để tăng cường sức đề kháng, giúp vùng kín luôn khỏe mạnh và sạch sẽ... khi hệ sinh dục khỏe mạnh, chị em sẽ dễ thụ thai hơn. Chẳng riêng gì chị em nạo phá thai, chị em muốn hệ sinh dục khỏe mạnh, ngừa viêm nhiễm phụ khoa cũng nên uống Nữ Vương New, chứ để viêm nhiễm sau này phải đi đặt thuốc, đi đốt điện thì khổ sở lắm

P/s: Chị em nào cần hỏi thêm thông tin về Nữ Vương New & muốn được tư vấn về phụ khoa tiết liệu thì gọi điện theo số sau: 043 959 969 hoặc 043 960 886
    Mình hay gọi điện cho họ suốt, mỗi khi cần tư vấn về phụ khoa..
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người mún giữ thì đang phải cân nhắc trc những biến chứng của em bé ! người thì lại muốn bỏ con chỉ vì lí do chưa đúng thời điểm ...