• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Đẻ dịch vụ ở bệnh viện Phụ sản Hà nội, bạn đã biết chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 103 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng đang lăn tăn vụ này, đang định đăng ký D3 bs Đính, nhưng em là định đẻ mổ, có mẹ nào biết là sinh mổ dịch vụ mà ko có BHYT chi phí hết khoảng bao nhiêu ko ah? phải nằm khoảng mấy ngày ah?
    • 2,421 Bài viết

• 1,713 Được cảm ơn

Me nó ơi, từ 1/11 thì D3 đã tăng viện phí rồi.
    Đợt trước là đẻ thương 3tr, mổ 4tr thì giờ đẻ thường 4tr, mổ 5tr
    Thông tin KM của các hãng HK- Tư vấn và đặt vé máy bay giá tốt nhất DU LỊCH
    VIETNAMAIRLINES siêu KM: HAN.PHUQUOC bay thẳng chỉ 1 309k/chiều

Yahoo : thuchienhr
    Phone : 0933151513
    • 181 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Ở đây sao ko thấy mẹ nào nhăc đến khoa D4 nhỉ, sáng mai bs Đính hẹn mình lên đẻ mổ ở D4 mà đang chẳng có tí thông tin nào cả
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huong.anh; 23/12/2010 vào lúc 11:12 PM.
    Sướng mà không thấy sướng - tức là KHỔ
    Khổ mà không thấy khổ - tức là SƯỚNG
    • 103 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.anh Xem bài viết
    Ở đây sao ko thấy mẹ nào nhăc đến khoa D4 nhỉ, sáng mai bs Đính hẹn mình lên đẻ mổ ở D4 mà đang chẳng có tí thông tin nào cả
    Mẹ nó cũng theo bs Đính ah? có thông tin j về D4 chia sẻ với mình nhé, mình cũng chuẩn bị đẻ mổ rồi
    • 190 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongpeo Xem bài viết
    Mẹ nó cũng theo bs Đính ah? có thông tin j về D4 chia sẻ với mình nhé, mình cũng chuẩn bị đẻ mổ rồi
    D3 và D4 đều là sinh dịch vụ, D3 là sinh thường, D4 là sinh mổ. A2 thì ko phải là khu sinh dịch vụ, ko có đầy đủ và tốt hơn về mặt phòng ốc, chất lượng dịch vụ, vệ sinh, giá rẻ hơn, ko đc chọn bác sĩ đỡ đẻ.

Mình cũng chuẩn bị đẻ ở D4, trước thăm mấy bà chị đẻ mổ ở đó rồi. Phòng ốc sạch sẽ, phòng 2 giường, có tivi tủ lạnh điều hòa đầy đủ. Muốn nhà vệ sinh riêng thì nằm phòng 1 người, nhưng bây giờ chắc thuê đc cái phòng đó khó lắm! Về cơ bản D4 cũng giống D3 thôi, đầy đủ dịch vụ, khăn, nước nóng, đồ cho mẹ và bé ... nằm ở D4 lâu hơn, thu tiền nhiều hơn
    Đẻ thường bây giờ 4 tr, đẻ mổ 5tr, phòng ốc mình ko nhớ chính xác lắm nhưng lên giá 300k/đêm rồi thì phải. Đóng đầu vào D3 hay D4 vẫn là 7tr thôi.

Mình đang nghĩ ko biết đẻ xong nên biếu bác sĩ bao nhiêu các mẹ có ý kiến gì ko?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hịc,mẹ này gây tò mò quá,mẹ nó chia sẻ đi,e cũng mới đẻ dịch vụ ở pshn đc 1 tháng,e thấy cũng tạm đc,nhưng bác sĩ không có trách nhiệm lắm,mà lại vòi vĩnh,vừa đẻ xong chưa kịp tỉnh,bác sĩ đỡ đẻ cho e đã gọi chồng e vào kể lể : đấy! mẹ và bé rất yếu,nước ối thì bị màu xanh,rất nhìu khó khăn mà giờ thì mẹ tròn con vuông,thế là ox e phải rút ra 2 tờ polime rùi bs mới trao con đấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi duong.hiep; 27/03/2012 vào lúc 05:55 AM.
    • 146 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duong.hiep Xem bài viết
    hịc,mẹ này gây tò mò quá,mẹ nó chia sẻ đi,e cũng mới đẻ dịch vụ ở pshn đc 1 tháng,e thấy cũng tạm đc,nhưng bác sĩ không có trách nhiệm lắm,mà lại vòi vĩnh,vừa đẻ xong chưa kịp tỉnh,bác sĩ đỡ đẻ cho e đã gọi chồng e vào kể lể : đấy! mẹ và bé rất yếu,nước ối thì bị màu xanh,rất nhìu khó khăn mà giờ thì mẹ tròn con vuông,thế là ox e phải rút ra 2 tờ polime rùi bs mới trao con đấy
    Dịch vụ rồi mà còn thế hả mẹ nó, nản nhỉ. Ôi "lương y như từ mẫu..."
    • 1,708 Bài viết

• 7,469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pianka Xem bài viết
    - Có người thân ở bên khi "vượt cạn".

các mẹ đã đẻ ở đây cho em hỏi, câu trên có phải là trong lúc đẻ có thể cho ông xã vào cùng mình như việt pháp không ạ?
    PSHN có cho người nhà vào, nhưng hình như D3 , D4 mới cho hay sao í, nhưng mình thấy là ko nên cho chồng vào, vì thấy các mẹ bảo nhiều ông thấy máu me nên mặt tái xanh tái dại đi í......hic
    Ngong iu va meo cute

Ngỗng iu: start 3,7kí:Kiss: 2m 5.5kí :Kiss: 3m 7kí:Kiss: 4m 6kí:Crying: 9m 7.4kí 10.5m: 9ki
    • 52 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vụ cho người thân khi vào để có thật không các mẹ ? Em đang băn khoăn giữa Hồng Ngọc và khoa dịch vụ ở phụ sản Hà Nội. Hic. Mẹ nào sinh ở phụ sản Hà Nội nói thêm thông tin đi ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 637 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

hồi mình sinh bé đầu tháng 2/2010, BS Đính đỡ, mình theo khám bs từ hồi 32 tuần, dưới 32 tuần mình đi khám ở 56 HBT. BS Đính làm hồ sơ cho đầy đủ và xn ngoài giờ hành chính nên cũng rất nhàn.
    Khi có dấu hiệu sinh mình lên thẳng khoa D3 và may quá gặp BS ở đó, BS đỡ cho mình. Đỡ xong mình cũng ko biếu BS đồng nào cả, vì là dịch vụ rồi. Mình dc ở phòng khép kín 2 giường nên rất thoải mái. Ra viện trừ bảo hiểm đi thì mình phải trả hơn 4 triệu. Nhưng về bảo hiểm ở cơ quan cũng thanh toán hết cho..hihi may quá.
    Đợt mình sinh ấy, các mẹ cứ biểu quyết là ko cho tiền bs nữa vì sinh dịch vụ rồi, nhưng bây giờ thấy các mẹ vẫn cho. Sinh dịch vụ là đắt gấp mấy lần sinh thường rồi đó, tại các mẹ làm hư bs đó.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3