• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Đặt thuốc Sadetabs bị xuất huyết âm đạo, nhờ các mẹ tư vấn giúp.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.1K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Em bị thai lưu cách đây gần 3 tuần rồi. Buồn lắm. Sau khi hút thai Bác sĩ có dặn 2 tuần sau khám lại. Em hút tại phòng khám 56 Hai Bà Trưng của Viện PSTW. Sau khi hút e bị ra huyết khoảng 1 tuần thì hết. Nhưng sau đó e thấy khí hư ra nhiều hơn, lúc thì có dạng loảng như nước, lúc lại đặc, dính và có màu vàng nhạt. Và không có mùi gì cả. Thứ 7 vừa rồi e đã lên khám lại trên đó. Bác sĩ khám nói Buồng tử cung đã sạch sẽ, e hỏi về chuyện khí hư thì Bác sĩ bảo có chút dịch đục nhưng không sao, và cho e thuốc Sadetabs để đặt. 12 viên, mỗi ngày 1 viên, đặt trước khi đi ngủ. Em đặt được 2 viên, nhưng sáng nay tự nhiên e thấy khí hư ra loảng và có lần máu màu hồng nhạt, như bị xuất huyết âm đạo đó. Em lo quá, không biết mình bị thế nào. Có mẹ nào biết về vấn đề này tư vấn cho em với. Em cảm ơn nhiều nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có ai biết giúp mình voeid. mình lo lắng quá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vậy nè, sau sảy thai tự nhiên > 2 tuần khám ở 56HBT bs bảo viêm CTC cho đặt thuốc, cũng bị ra máu mình điện thoại hỏi tư vấn ở BVPS họ bảo cứ đặt tiếp nếu máu ít (lúc đấy mình còn 5 viên), hnay là viên cuối rùi mà vẫn bị chảy máu đây.
    • 60 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mẹ Hanh- dung thế nào rồi mình dặt thuốc cũng bị ra vài giọt máu màu hồng nhạt hôm sau thì hết không biết có sao không, bạn đã đi khám lại chưa, bác sĩ bảo sao, hay mình đặt mạnh tay quá nhỉ./.
    • 170 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình cũng bị vậy đó các mẹ ơi, lo lắng quá,
    Đáng ra là đến ngày QKD rồi ý, mình đặt đc 2 viên thì bắt đầu ra ít máu, sáng ra thì thấy ra dịch kèm lẫn mầu hồng nhạt giống như mẹ bopbibong, hic, ko biết có sao ko các mẹ