Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Dành cho các chị có ox bị tinh trùng yếu A=0 tại HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 62.1K Lượt đọc
  • 535 Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hihi OX em cũng mới đi bác sĩ Như về cho thuốc y chang hic không biết có tác dụng không đây, OX em cũng uống thuốc bắc nhiều nơi rồi cả trăm thang mà chưa có kết quả gì hic hic hic
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nhà thuốc này có chữa bệnh buồng trứng đa nang không nhỉ, có mẹ nào biết chỉ em với??? em uống nhiều thuốc bắc ở nhiều thầy rồi mà ko ăn thua gì.
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhthi30 Xem bài viết
    nhà thuốc này có chữa bệnh buồng trứng đa nang không nhỉ, có mẹ nào biết chỉ em với??? em uống nhiều thuốc bắc ở nhiều thầy rồi mà ko ăn thua gì.
    mình cũng đang tìm thuốc bắc chữa ĐNBT đây bạn, bạn có địa chỉ nào cho mình với nhé?
    • 39 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

topic này hay quá, nhưng nhà mình lại ở HN, không thì cho chồng đến khám ở đây rồi.Có địa chỉ nào chữa tinh trùng yếu ở Ha Noi không các bạn?
    • 39 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yuumy Xem bài viết
    Chúc mừng chị nhé.
    Nhà em ở Hà Nội thì làm sao lấy thuốc đây:Sad:
    Nhà em TTY A=0, B=0 đây. Chữa trị nhiều nơi rồi mà chưa ăn thua gì. Thấy ở đâu có kết quả là mắt lại sáng lên đây.:Worried:
    Chào chị, em cũng ở HN đây, chị đã lấy thuốc ở đây chưa.Nếu lấy rồi cho em hỏi có phải vào tận nơi bắt mạch hay ko, hay là chỉ gọi điện cung cấp bảng xét nghiệm là người ra gưi thuôc? kết quả tinh trùng của chồng em cũng yếu, không khá hơn chồng chị bao nhiêu, buon lam.
    • 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cho em hỏi xíu là nếu ox ko co tinh trùng thi co uống thuốc ở nhà thuốc Hải Thượng Đồng Tương dc ko ah?chị nào đã co baby do lấy thuốc uống ở đó cho ox mà cũng có tinh trùng = 0 chưa ah? vc em vừa mới dc tin trời giáng ngày hôm wa,chồng thì ko có tinh trùng vợ thì BTDN ,em chán nản,buồn khổ kinh khủng.chị nào bit bất kì PP nào,làm ơn chỉ bày giúp em nha.em cảm ơn nhiều
    • 21 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baham Xem bài viết
    cho em hỏi xíu là nếu ox ko co tinh trùng thi co uống thuốc ở nhà thuốc Hải Thượng Đồng Tương dc ko ah?chị nào đã co baby do lấy thuốc uống ở đó cho ox mà cũng có tinh trùng = 0 chưa ah? vc em vừa mới dc tin trời giáng ngày hôm wa,chồng thì ko có tinh trùng vợ thì BTDN ,em chán nản,buồn khổ kinh khủng.chị nào bit bất kì PP nào,làm ơn chỉ bày giúp em nha.em cảm ơn nhiều
    Không có tinh trùng đến bệnh viện Bình Dân nha mẹ nó.Mình chia sẽ chủ đề này cũng đã lâu rồi, có nhà nào uống có kết quả thì báo lên cho cả nhà biết tình hình với nhé.
    • 1,266 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi santieuho Xem bài viết
    Không có tinh trùng đến bệnh viện Bình Dân nha mẹ nó.Mình chia sẽ chủ đề này cũng đã lâu rồi, có nhà nào uống có kết quả thì báo lên cho cả nhà biết tình hình với nhé.
    Chị ơi cho em hỏi. tất cả các chị số chồng em đều cao hơn chuẩn chỉ có hình dạng là bằng 0%. Không biết uống thuốc có cải thiện hình dạng bình thường không ạh? Chồng em mới xnTDD kết quả. mật độ 50tr.ml; tiến tới 36%; tỷ lệ sống 70%, hình dạng bình thường 0%.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp
    • 21 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai1609 Xem bài viết
    Chị ơi cho em hỏi. tất cả các chị số chồng em đều cao hơn chuẩn chỉ có hình dạng là bằng 0%. Không biết uống thuốc có cải thiện hình dạng bình thường không ạh? Chồng em mới xnTDD kết quả. mật độ 50tr.ml; tiến tới 36%; tỷ lệ sống 70%, hình dạng bình thường 0%.
    bạn nên hỏi trực tiếp nhà thuốc cho chính xác nhé, còn ox mình cũng có cải thiện hình dạng bình thường sau khi uống thuốc.
    • 94 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love_bb Xem bài viết
    Uống theo toa bs Như kê ở trên ít có tác dụng lắm bạn ah, mà thời gian lại lâu nữa.Trước ox mình cũng theo toa đó 4 tháng không cải thiện được chút xíu nào luôn.Địa chỉ hải thượng đồng tương : 80/39 -D9 - Tây thạnh Tân Phú, trong khu cn tân bình.ĐT đặt khám 0984412547
    Nhà mình ox cũng bị TTY, lần cuối xét nghiệm trong C là A = 0, B = 2 or 3 ( mình nhớ dưới 5) , nhưng 1 năm qua mình cũng vẫn chưa dùng thuốc gì cho ox, chỉ ăn uống và thể dục thể thao. Hôm vừa rồi đi làm TTD ở Nghĩa Dũng thì kết quả di động 14% - yêu cầu >30%, hình dạng bình thường 16 % - yêu cầu >30%, ồng độ tiến tới có 1,2 - yc >10, nồng đô chức năng 0,9 ( yc >20 mil/mL).
    Ngày trước mình nhớ BS bảo mình phải dùng PP là TTON, chọc trứng cho TT chui vào nên giờ muốn cho ox uống thêm thuốc nữa. Mình vừa gọi điện cho sđt trên, chú bảo là ở Hà Nội nhiều người lấy thuốc của chú, ck cho chú xong chú chuyển thuốc ra cho. Mình muốn hỏi đã có mẹ nào ở HN uống thuốc ở đây của chú chưa, tiến triển ox có tốt không ạ?
    • 39 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muak Xem bài viết
    Nhà mình ox cũng bị TTY, lần cuối xét nghiệm trong C là A = 0, B = 2 or 3 ( mình nhớ dưới 5) , nhưng 1 năm qua mình cũng vẫn chưa dùng thuốc gì cho ox, chỉ ăn uống và thể dục thể thao. Hôm vừa rồi đi làm TTD ở Nghĩa Dũng thì kết quả di động 14% - yêu cầu >30%, hình dạng bình thường 16 % - yêu cầu >30%, ồng độ tiến tới có 1,2 - yc >10, nồng đô chức năng 0,9 ( yc >20 mil/mL).
    Ngày trước mình nhớ BS bảo mình phải dùng PP là TTON, chọc trứng cho TT chui vào nên giờ muốn cho ox uống thêm thuốc nữa. Mình vừa gọi điện cho sđt trên, chú bảo là ở Hà Nội nhiều người lấy thuốc của chú, ck cho chú xong chú chuyển thuốc ra cho. Mình muốn hỏi đã có mẹ nào ở HN uống thuốc ở đây của chú chưa, tiến triển ox có tốt không ạ?
    có mình ở Hn cũng đang uống thuốc ở đây,chồng mình cung yếu như vậy đó, xét nghiệm theo tiêu chuẩn 2010 là PR (A+B )chỉ có 5-6%, đag định làm hồ sơ IVF thì thấy kết quả tăng lên PR 35%, các chỉ số khác đều tốt hơn nên mình đặt thêm thuốc và để tự nhiên một thời gian nữa xem sao rồi mới tính tiếp.Chồng bạn từ 0% mà lên 14 như vậy cũng có hy vọng đấy.
    • 534 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thehangql Xem bài viết
    có mình ở Hn cũng đang uống thuốc ở đây,chồng mình cung yếu như vậy đó, xét nghiệm theo tiêu chuẩn 2010 là PR (A+B )chỉ có 5-6%, đag định làm hồ sơ IVF thì thấy kết quả tăng lên PR 35%, các chỉ số khác đều tốt hơn nên mình đặt thêm thuốc và để tự nhiên một thời gian nữa xem sao rồi mới tính tiếp.Chồng bạn từ 0% mà lên 14 như vậy cũng có hy vọng đấy.
    Chào bạn, mình đã từng trao đổi với bạn bên topic ông lang Đe. Chồng mình uống thuốc của ông lang Đen thì ko thấy tốt lên mà kết quả còn tệ hơn,mới đi xn lại A 0%, B 10%. Thấy bạn có tiến triển mình cũng mới đặt thuốc cho chồng ở nhà thuốc này đây. Hy vọng trơi thương. Bạn có thể thử ông lang Đen nếu bạn bị BTDN, mình thấy ông lang Đen chữa bệnh phụ nữ tốt còn bệnh đàn ông ko tốt. Mình cũng đã được chỉ định IVF rồi nhưng vẫn muốn thử nhà thuốc này xem sao. Chồng bạn uống được bn lâu thì thấy kq rõ rệt vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanaju Xem bài viết
    Chào bạn, mình đã từng trao đổi với bạn bên topic ông lang Đe. Chồng mình uống thuốc của ông lang Đen thì ko thấy tốt lên mà kết quả còn tệ hơn,mới đi xn lại A 0%, B 10%. Thấy bạn có tiến triển mình cũng mới đặt thuốc cho chồng ở nhà thuốc này đây. Hy vọng trơi thương. Bạn có thể thử ông lang Đen nếu bạn bị BTDN, mình thấy ông lang Đen chữa bệnh phụ nữ tốt còn bệnh đàn ông ko tốt. Mình cũng đã được chỉ định IVF rồi nhưng vẫn muốn thử nhà thuốc này xem sao. Chồng bạn uống được bn lâu thì thấy kq rõ rệt vậy.
    chồng mình uống hết 1 liều( ~ 40 ngày) thì đi xét nghiệm đó.Đang uống tiếp liều 2, nếu kq tốt đẹp mình sẽ cho uống tiếp, hy vọng trời thương gặp thầy gặp thuốc.Chồng bạn uống chưa vậy?
    • 534 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thehangql Xem bài viết
    chồng mình uống hết 1 liều( ~ 40 ngày) thì đi xét nghiệm đó.Đang uống tiếp liều 2, nếu kq tốt đẹp mình sẽ cho uống tiếp, hy vọng trời thương gặp thầy gặp thuốc.Chồng bạn uống chưa vậy?
    Chồng mình mới uống đượ 3 ngày thôi bạn ạ, chưa biết kq thế nào vì của nhà mình yếu quá ko biết có lên được ko nữa. Bao giờ có kết quả của chồng bạn thì bạn post lên cho mìnhhy vọng với nhé. Chúc vc bạn sớm đón được con yêu nhé.
    • 459 Bài viết

• 732 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm thuốc cho chồng, em muốn tìm địa chỉ nào ở HN để chồng bắt mạch, bốc thuốc cho tiện. Nhưng thấy các chị có nhắc đến Cao chánh đường và ở đây nên lăn tăn ghê. Chỉ cần đọc kết quả xét nghiệm TDD là bốc thuốc được hả các chị ? Bao tiền 1 thang đấy ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi muak Xem bài viết
    • 1,266 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AS_DA Xem bài viết
    Em cũng đang tìm thuốc cho chồng, em muốn tìm địa chỉ nào ở HN để chồng bắt mạch, bốc thuốc cho tiện. Nhưng thấy các chị có nhắc đến Cao chánh đường và ở đây nên lăn tăn ghê. Chỉ cần đọc kết quả xét nghiệm TDD là bốc thuốc được hả các chị ? Bao tiền 1 thang đấy ạ
    em nghe nói CCD có bốc thuốc khi cố kq tdd. chị có người quen thì nhờ qua bốc thuốc rồi gửi. Em cũng tính đi CCD bốc thuốc nè. thuốc 130k/thang. Chị ở đâu vậy? nếu cần em bốc dùm cho chị.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    • 534 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AS_DA Xem bài viết
    Ở chỗ HTDT thì tớ đọc cho anh ý kq xn TDD và cơ địa của chồng như thể trạng (béo, gầy), tình hình phân, nước tiểu, tình hình ăn ngủ, các bệnh khác nêu có. Tớ cũng ko tin lắm đâu nhưng các chị khác thử có kq nên tớ cũng cho.chồng làm chuột bạch. Bạn có thể chờ độ 1 tháng nữa chồng tớ đi xn lại xem kq ntn thì tớ báo cáo nhé. Thuốc nói chung cũng khá đắt, 2tr uống trong 40 ngày tức là độ 50k/ngày, mỗi ngày 2v to như viên bi chứ ko phải sắc thuốc bạn ạ. Nhà mình yếu lắm bs bảo chỉ có cách ivf nên mình cũng chỉ biết cầu trời lạy phật cho hợp thày hợp thuốc thôi.
    • 546 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

các mẹ ngoài uống thuốc thì nên tẩm bổ cho xã nữa ạ bằng thức ăn hàng ngày cùng với chế độ làm việc ko ở môi trừong nóng,ko dùng nhiều laptop máy tính, ko mặc quần chật.... để đạt kết quả tốt nhất ạ
    chúc các bố mẹ sẽ nhanh có kết quả tốt ạ!
    • 230 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi với ạh. Ông anh ruột em bị yếu TT, em chỉ gọi điện hỏi thôi nên cũng ko rõ lắm, do ảnh cũng mặc cảm nên chỉ bik là TT yếu 95%, còn 5% có khả năng. Vậy thì có hi vọng hok ạh???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,266 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanaju Xem bài viết
    Ở chỗ HTDT thì tớ đọc cho anh ý kq xn TDD và cơ địa của chồng như thể trạng (béo, gầy), tình hình phân, nước tiểu, tình hình ăn ngủ, các bệnh khác nêu có. Tớ cũng ko tin lắm đâu nhưng các chị khác thử có kq nên tớ cũng cho.chồng làm chuột bạch. Bạn có thể chờ độ 1 tháng nữa chồng tớ đi xn lại xem kq ntn thì tớ báo cáo nhé. Thuốc nói chung cũng khá đắt, 2tr uống trong 40 ngày tức là độ 50k/ngày, mỗi ngày 2v to như viên bi chứ ko phải sắc thuốc bạn ạ. Nhà mình yếu lắm bs bảo chỉ có cách ivf nên mình cũng chỉ biết cầu trời lạy phật cho hợp thày hợp thuốc thôi.
    chị uống HTDT hả? chị hỏi chị lilacpham ở nhà iui ý. chồng chị ấy uống lúc đầu tăng sau đó giảm xuống tệ luôn.