• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Đã ai đi khám và lấy thuốc chỗ bac Trần Sỹ Khang, ở Đại Lâm - Bắc Ninh chưa a

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.56K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 305 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Em được bà chi họ giới thiệu cho chỗ này, bảo ai đến chữa bốc thuốc cũng đều có con hết. hiệu quả 100%. Có mẹ nào đã từng bốc thuốc ở đây chưa a? Cho em xin ý kiến với!:Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào nhi_xinh và tất cả các bạn cho chinchinxinh ra nhập hội với nha!
    Mình cũng dự định sinh một BOY TIGER, đã tham khảo một số gđ, nơi mình ở, uống thuốc của bác sĩ Khang ở Bắc Ninh đều đậu con trai, nhưng chỉ có điều số điện thoại lại không giống (02413688470) của nhi_xinh.
    Mình băn khoăn 1 điều trong diễn đàn không thấy mẹ nào nhắc đến Bs này cả. Nhi_xinh biết qua ai vậy?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ch c m
    • 1,353 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Em bắt đầu uống thuốc ở chỗ thầy Sỹ Khang từ hqua, ko biết hiệu quả sẽ ntn
    Thuốc của thầy SK chủ yếu là điều kinh giúp trứng mẩy, nội tiết tốt. đợt tết bác e giới thiệu qua lấy vì nhiều ng theo đều đc nhưng e bán tín bán nghi thêm nữa là cv bận nên e ko qua lấy thuốc. Hôm rồi mẹ e gọi điện giục giã đi lấy vì mẹ e nghe bác e gt cho 1 chị ở xóm e và 1 chị đồng nghiệp của mẹ e đều có thai rồi nên giục e đi lấy. e thì trứng đẹp nội tiết tốt, ck kinh đều nên cũng chả biết có hợp thuốc để có bầu ko

• 107 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mẹ nào uống đã lấy thuốc ở đó rùi thì cho mình địa chỉ và số điệnthoại với.Mình bị kinh ko đều do trứng bé lít nhít hội chứng buồng chứng đa nang mà
    • 1,353 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaolinh09 Xem bài viết
    mẹ nào uống đã lấy thuốc ở đó rùi thì cho mình địa chỉ và số điệnthoại với.Mình bị kinh ko đều do trứng bé lít nhít hội chứng buồng chứng đa nang mà
    M đang uống thuốc ở đó nhưng trứng của m đẹp, ck m đều nên ko biết có hiệu quả gì ko, m có lấy dùm cô bạn m bị rong kinh. đợi cô ấy uống nếu có hiệu quả m giới thiệu cho bạn nhé

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hàng xóm bác sĩ khang là t.ai muốn tìm hiểu thâm gì không? tôi giúp
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung dang dinh den nha ong khang day nhung minh hoang mang wa . minh co 2 be gai rui jo mun sinh 1 thang ku nua na ko bit the nao .
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me oi co me nao co nhiu kinh nghiem sinh dc con trai giup minh voi ! minh co 2 cong chua rui ma jo lai them 1 cc nua chac chet wa .hic. co me nao uong thuoc cua ong khang chua cho minh it kinh nghiem voi.