Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa? Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 108K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Chao moi nguoi, minh mo topic nay de muon chia se voi tat ca nhung ai dang chua tac voi trung bang thuoc bac cua bs Ngoc Lam o my dinh ?

Co me nao dang chua , da chua o day thanh cong khong ?
    Hoac co ai biet dia chi nao chua thanh cong thi post len cho minh va moi nguoi cung chia se nhe
    Thanks cac me nhieu nhieu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa? Phần 2

Topic cũ đã quá 100 trang mất rồi, tớ nhanh chân xây nhà mới, mời các mẹ sang đây nha. Nhà rộng rãi thoáng mát, hy vọng đón được nhiều nghé trong năm nay nha! Các mẹ nhanh chân đăng ký xếp gạch xây nhà mới nào. Tặng hoa tất cả các mẹ vào nhà mới nhé!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa?

Chào cả nhà:Smiling: Mình biết đến Diễn dàn này từ rất lâu rồi nhưng hôm nay mới vào gửi bài. Vợ chồng mình cưới nhau được 14 tháng rồi mà vẫn chưa có tin vui . Sốt ruột quá!:Sad: Kinh nguyệt của mình lại không đều, đến hôm nay là tròn 3 tháng mình không QKĐ rồi. Lần trước mình đi kiểm tra,...

• Những điều cần biết về sàng lọc trước sinh

Quy trình sàng lọc trước sinh: Những điều cần biết Trong vài thập kỷ gần đây, sàng lọc trước...

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• Chiến dịch vì trẻ em One By One

NHỮNG NỤ CƯỜI KHÔNG TRỌN VẸN…BẠN SẼ LÀM GÌ ĐỂ GIÚP CÁC EM? Cha mẹ nào cũng mong muốn con mình...

• 1,225 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Topic cũ hơn 100 trang rùi, sang topic mới này đi các chị, he he vài trang nữa cũng bị mun khoá ah.
    Topic cũ đây ạ.
    Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 283 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Em xây nhà mới cho chị em mình đây!
    Hi vọng sau đợt 30/4 này chị em mình đều cùng báo tin vui cho nhà mới mình đầy 2 vạch đỏ chót nhé!
    Chúc cả nhà mình sớm có bé iu thật dễ thương!
    Em thì đang tiến hành bắt đầu chu kỳ mới đây. Cả nhà đừng mất niềm tin nhé
    Mẹ vit_beo thỉnh thoảng vào ủn mông cho các mẹ với nhé
    Tặng hoa khai trương nhà mới nào
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose:LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc:::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Sâu con: NB: 3,5kg/49cm - :Sad:1M: 4,2kg/54cm - 2M: 5,2kg/59cm - 3M:5,7kg/62cm - 4M:6,3kg/64cm - 5M:6.6kg/65cm - 6M: 6.9kg/66cm - 7M:7.3kg/68cm - 8M:7.6kg/69cm

Sâu con ăn dặm kiểu Nhật:
    http://www.youtube.com/watch?v=dRZQ0BWnmF4
    Sâu ăn thi với bạn Gấu:
    http://www.youtube.com/watch?v=zCnRNp1shao
    Sâu tập bơi (8.5 tháng tuổi)
    http://www.youtube.com/watch?v=IUql9yySUD8
    • 247 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Topic cũ đã quá 100 trang mất rồi, tớ nhanh chân xây nhà mới, mời các mẹ sang đây nha. Nhà rộng rãi thoáng mát, hy vọng đón được nhiều nghé trong năm nay nha! Các mẹ nhanh chân đăng ký xếp gạch xây nhà mới nào.
    Tặng hoa tất cả các mẹ vào nhà mới nhé!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se:
    • 1,044 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Tớ nhanh chân khai trương nhà mới nào:Applause::Applause::Applause:. Chúc các mẹ uống thuốc Đông y đều 2v đỏ chót:Rose::Rose::Rose:
    Mong ước duy nhất là có được con trong cuộc sống này

CẦU XIN TRỜI PHẬT PHÙ HỘ CON BÌNH YÊN 9 THÁNG 10 NGÀY TRONG LÒNG MẸ, CHÀO ĐỜI KHỎE MẠNH:Kiss::Rose:

Nhong nhong nhong cha làm con ngựa
    Để cho con vui thỏa tiếng cườ
    i.:Rose:rooling:rooling:rooling:
    • 74 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hy vọng nhà mới với nhiều tin vui sẽ đến với tất cả mọi người nhé, cảm ơn Thankgod, Scubidu đã đặt viên gạch đầu tiên, chúc hai ban bạn và mọi người sớm đạt được mong ước của mình nhé :Rose::Rose::Rose:
    Hôm thứ 7 mình đến nhà BS Lâm thì bác bị ốm ko khám, mình chỉ lấy tiếp thuốc được thôi. Theo thông báo thì bác sẽ nghỉ khám hôm thứ 7- mồng 2/5, mấy chị ở đó nói là bác vẫn làm việc hôm 30/4 & 1/5, mình cũng hơi ngạc nhiên sao mấy hôm đó bác vẫn làm. Tuy nhiên phòng siêu âm ở 112 Trần Bình thì sẽ đóng cửa hôm 30/4 và 1/5. Nên tuần sau bạn nào định đến nhà bác thì chú ý mấy cái lịch này để sắp xếp khỏi mất công nhé.
    Cả nhà ơi, kỳ nghỉ sắp tới, cùng relax đi cả nhà nhé:LoveStruc:
    • 1,659 Bài viết

• 11,452 Được cảm ơn

Cảm ơn thông tin của các mẹ nhé ! Mình cũng dùng thuốc tây y nhiều rồi nhưng chưa có kq, đang định đến BS Ngọc Lâm xem sao? Mẹ nào có kinh nghiệm thì thông tin nhé !!:Battin ey:
    • 4,710 Bài viết

• 2,235 Được cảm ơn

hình như topic này chưa ai biết để vào sao ấy nhỉ?
    • 42 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ĐôiTất Xem bài viết
    Tớ nhanh chân khai trương nhà mới nào:Applause::Applause::Applause:. Chúc các mẹ uống thuốc Đông y đều 2v đỏ chót:Rose::Rose::Rose:
    Cho mình đặt gạch xây nhà mới với. Chúc tất cả các mẹ tháng này báo tin 2v= đỏ chót nhé. Tặng hoa các mẹ nè:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 42 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi friendship84 Xem bài viết
    Chao moi nguoi, minh mo topic nay de muon chia se voi tat ca nhung ai dang chua tac voi trung bang thuoc bac cua bs Ngoc Lam o my dinh ?

Hoac co ai biet dia chi nao chua thanh cong thi post len cho minh va moi nguoi cung chia se nhe
    mình chỉ bị thông hạn chế, uống 20 thang là ok, bác Lâm chuyên chữa vô sinh nữ, bạn thử đến kiểm tra xem ntn, đợt này uống thc nuôi trứng, dc 22*16mm, niêm mạc 10mm, đợt trc trứng bé lắm. Bạn cứ thử thao khảm 1 số nơi xem ntn. Chúc bạn sớm 2v nhá:Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Minh dot truoc co uong thuoc cua bac Lam dc 3 thang thi co bau, Nhung thang do do minh khong biet co em be nen da bat can de mat di con yeu ,Gio thi minh da binh tinh hon roi va dang uong thuoc bo cua bac de on dinh roi chuan bi san nghe ...Chuc ca nha nhanh chong co tin vui nhe
    • 189 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi friendship84 Xem bài viết

Mình đây này mẹ nó à. Mình bị tắc vòi trưng 2 bên. bây giờ bé nhà mình đc 18w rồi nè; Liên lạc với Thuy_neversad nhé.:Smiling:
    • 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Hi Me Hy vong Vay la me no bi tac hai ben va uong thuoc cua bac Lam thi co be a,Ban uong bao lau vay? Minh thi chi bi tac mot ben va cung uong thuoc cua bac Lam 3 thang thi co be day, Nhung tiec la minh da khong giu duoc be o voi minh Minh buon lam, thang truoc la mot thag khung hoang doi voi minh, Chua bao gio minh dau nhu vay, Ban biet khong minh lay chong gan 2 nam moi co be vay ma be cung chang co duyen de o voi minh, Va gio minh lai tiep tuc hanh trinh di tim con yeu ban a. Minh chuc ban va tat ca cac me tren dien dan nay luon manh khoe , Nhung ai chua co be thi be se som ve, nhung ai dang co be thi co gang giu gin cho me con khoe nhe
    • 1,659 Bài viết

• 11,452 Được cảm ơn

Các mẹ đã và đang chữa tại nhà BS Lâm ơi cho mình hỏi là đến khám ở nhà BS Lâm cần có những kết quả xét nghiệm gì mang theo.Trình tự thế nào ? Mình trứng kém, tiêm thuốc kích cũng chỉ được 13mm là rụng mất tiêu rồi, cũng có lần lên được 19. Mà trước ngày rụng trứng mình hay bị tức bụng dưới lắm. Có mẹ nào như vậy ko? Trường hợp như mình uống thuốc bs Lâm tốt không nhỉ ? Mình đọc TT của các mẹ thấy có vẻ bs Lâm chuyên thuốc nuôi trứng đúng ko? Mẹ nào có thông tin post lên nhé , nhanh nhé ! Cảm ơn các mẹ nhiều......
    • 42 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoatiti Xem bài viết
    Các mẹ đã và đang chữa tại nhà BS Lâm ơi cho mình hỏi là đến khám ở nhà BS Lâm cần có những kết quả xét nghiệm gì mang theo.Trình tự thế nào ? Mình trứng kém, tiêm thuốc kích cũng chỉ được 13mm là rụng mất tiêu rồi, cũng có lần lên được 19. Mà trước ngày rụng trứng mình hay bị tức bụng dưới lắm. Có mẹ nào như vậy ko? Trường hợp như mình uống thuốc bs Lâm tốt không nhỉ ? Mình đọc TT của các mẹ thấy có vẻ bs Lâm chuyên thuốc nuôi trứng đúng ko? Mẹ nào có thông tin post lên nhé , nhanh nhé ! Cảm ơn các mẹ nhiều......
    Lúc mình chưa uống thc của bác Lâm, trứng của mình chỉ 10-11mm, niêm mạc 5mm (ngày thứ 14 của chu kỳ 30 ngày). Mới uống của bác 20 thang, hqua đi siêu âm trứng to nhất 22*16mm, niêm mạc 10mm. Thuốc của bác tốt đấy, mình thấy nhiều người kích trứng bằng tây y tốn kém lắm mà hại người. Khám ở bác tốt nhất là sạch kinh 2-3 ngày, bác bắt mạch và sẽ hướng dẫn cụ thể sau.
    • 22 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mexanh886 Xem bài viết
    Lúc mình chưa uống thc của bác Lâm, trứng của mình chỉ 10-11mm, niêm mạc 5mm (ngày thứ 14 của chu kỳ 30 ngày). Mới uống của bác 20 thang, hqua đi siêu âm trứng to nhất 22*16mm, niêm mạc 10mm. Thuốc của bác tốt đấy, mình thấy nhiều người kích trứng bằng tây y tốn kém lắm mà hại người. Khám ở bác tốt nhất là sạch kinh 2-3 ngày, bác bắt mạch và sẽ hướng dẫn cụ thể sau.
    Chào bạn Mexanh, mình cũng mới tham gia diễn đàn này. Bạn ơi, cho mình hỏi điện thoại và địa chỉ của Bs. Ngọc Lâm với, mình cũng chu kỳ không đều, trứng bé, đang mong em bé lắm. Thế bạn đã từng kích trứng chưa? Mình thì đang chưa thấy KN, nhưng thử mấy lần cũng chỉ 1 vạch, chắc chu kỳ lại dài rồi. Thế thuốc của bác ấy phải sắc lên uống hay dạng viên hả bạn?
    • 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monghuaiyun Xem bài viết
    Chào bạn Mexanh, mình cũng mới tham gia diễn đàn này. Bạn ơi, cho mình hỏi điện thoại và địa chỉ của Bs. Ngọc Lâm với, mình cũng chu kỳ không đều, trứng bé, đang mong em bé lắm. Thế bạn đã từng kích trứng chưa? Mình thì đang chưa thấy KN, nhưng thử mấy lần cũng chỉ 1 vạch, chắc chu kỳ lại dài rồi. Thế thuốc của bác ấy phải sắc lên uống hay dạng viên hả bạn?
    Bac sy Lam - Xom Kho - Thon Phu My- Xa My Dinh Huyen Tu Liem - HNSDT : 043 7680 090 ban nhe Bac Lam chua rat tot day, ban den bac bat mach cho nhe , nen di vao ngay thuong thi se khong dong lam dau . Chuc ban may man nhe
    • 102 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!!! Nửa tháng trước có rất đông các mẹ chờ đợi sau xxx 10 ngày. Sắp 30.4 rồi, giờ lại đúng đợt rụng trứng, các mẹ tranh thủ nghỉ ngơi và chiến đấu nhé! Có mẹ nào gần đến ngày rụng trứng k? Lên tiếng đi để cùng lập hội nào. Tớ thì hôm nay là ngày thứ 14 rồi, chắc mai tớ đi SA rồi mang kquả vào nhà bác Lâm để 30.4 đi chơi vài ngày. Chúc các mẹ sau 30.4 dồn dập 2 vạch đỏ chót nhé!
    • 247 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Bùn quá các mẹ ơi, hôm qua đi siêu âm, ngày thứ 37 Ck mà trứng vẫn lít nhít 11mm, NM 8,5 mm. Siêu âm xong chán quá, chẳng buồn vào nhà bác khám lẩn thẩn đi về luôn, chắc mình không hợp thuốc bác rùi, buồn ơi là buồn :Sad::Sad::Sad:. Mình theo bác từ tháng 10 năm ngoái, tính đến bây giờ cũng đã 6 tháng rồi, thế mà chẳng thấy tình trạng khá hơn được tí gì, chu kỳ thì vẫn dài ơi là dài, toàn hơn 2 tháng, thế này thì biết bao giờ có bé! Chán quá các mẹ ơi. Đành đi về nghỉ mấy ngày lễ cho khỏe vậy. Chúc các mẹ tình hình khả quan hơn mình nhé!
    • 480 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thankgod Xem bài viết
    Bùn quá các mẹ ơi, hôm qua đi siêu âm, ngày thứ 37 Ck mà trứng vẫn lít nhít 11mm, NM 8,5 mm. Siêu âm xong chán quá, chẳng buồn vào nhà bác khám lẩn thẩn đi về luôn, chắc mình không hợp thuốc bác rùi, buồn ơi là buồn :Sad::Sad::Sad:. Mình theo bác từ tháng 10 năm ngoái, tính đến bây giờ cũng đã 6 tháng rồi, thế mà chẳng thấy tình trạng khá hơn được tí gì, chu kỳ thì vẫn dài ơi là dài, toàn hơn 2 tháng, thế này thì biết bao giờ có bé! Chán quá các mẹ ơi. Đành đi về nghỉ mấy ngày lễ cho khỏe vậy. Chúc các mẹ tình hình khả quan hơn mình nhé!
    Thankgod à!

Chu ky kinh cua ban dai the a? Ngay thu 37 ma trung chua rung u?Luc chua uong thuoc bac Lam trung cua ban duoc bao nhieu?Minh cung dang uong thuoc nuoi trung cua bac Lam ne.Hom truoc di SA ve minh cung buon vi trung moi to len duoc 1 chut xiu. Ma hom do la ngay thu 18 cua Chu ky. Hom do minh den lay thuoc luon bac Lam cho 5 thang thuoc nua va bao uong het di sieu am. Nhung minh so uong xong thuoc thi trung rung mat roi. Co nhieu nguoi cung bi trung nho uong thuoc bac Lam trung to len va co bau do, nen mong Thankgod va minh cung som co ket qua nhu ho