• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa? Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 129 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Chao moi nguoi, minh mo topic nay de muon chia se voi tat ca nhung ai dang chua tac voi trung bang thuoc bac cua bs Ngoc Lam o my dinh ?

Co me nao dang chua , da chua o day thanh cong khong ?
    Hoac co ai biet dia chi nao chua thanh cong thi post len cho minh va moi nguoi cung chia se nhe
    Thanks cac me nhieu nhieu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,224 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Topic cũ hơn 100 trang rùi, sang topic mới này đi các chị, he he vài trang nữa cũng bị mun khoá ah.
    Topic cũ đây ạ.
    Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 282 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Em xây nhà mới cho chị em mình đây!
    Hi vọng sau đợt 30/4 này chị em mình đều cùng báo tin vui cho nhà mới mình đầy 2 vạch đỏ chót nhé!
    Chúc cả nhà mình sớm có bé iu thật dễ thương!
    Em thì đang tiến hành bắt đầu chu kỳ mới đây. Cả nhà đừng mất niềm tin nhé
    Mẹ vit_beo thỉnh thoảng vào ủn mông cho các mẹ với nhé
    Tặng hoa khai trương nhà mới nào
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose:LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc:::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Sâu con: NB: 3,5kg/49cm - :Sad:1M: 4,2kg/54cm - 2M: 5,2kg/59cm - 3M:5,7kg/62cm - 4M:6,3kg/64cm - 5M:6.6kg/65cm - 6M: 6.9kg/66cm - 7M:7.3kg/68cm - 8M:7.6kg/69cm

Sâu con ăn dặm kiểu Nhật:
    http://www.youtube.com/watch?v=dRZQ0BWnmF4
    Sâu ăn thi với bạn Gấu:
    http://www.youtube.com/watch?v=zCnRNp1shao
    Sâu tập bơi (8.5 tháng tuổi)
    http://www.youtube.com/watch?v=IUql9yySUD8

• 232 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Topic cũ đã quá 100 trang mất rồi, tớ nhanh chân xây nhà mới, mời các mẹ sang đây nha. Nhà rộng rãi thoáng mát, hy vọng đón được nhiều nghé trong năm nay nha! Các mẹ nhanh chân đăng ký xếp gạch xây nhà mới nào.
    Tặng hoa tất cả các mẹ vào nhà mới nhé!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se:

• 1,044 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Tớ nhanh chân khai trương nhà mới nào:Applause::Applause::Applause:. Chúc các mẹ uống thuốc Đông y đều 2v đỏ chót:Rose::Rose::Rose:
    Mong ước duy nhất là có được con trong cuộc sống này

CẦU XIN TRỜI PHẬT PHÙ HỘ CON BÌNH YÊN 9 THÁNG 10 NGÀY TRONG LÒNG MẸ, CHÀO ĐỜI KHỎE MẠNH:Kiss::Rose:

Nhong nhong nhong cha làm con ngựa
    Để cho con vui thỏa tiếng cườ
    i.:Rose:rooling:rooling:rooling:

• 74 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hy vọng nhà mới với nhiều tin vui sẽ đến với tất cả mọi người nhé, cảm ơn Thankgod, Scubidu đã đặt viên gạch đầu tiên, chúc hai ban bạn và mọi người sớm đạt được mong ước của mình nhé :Rose::Rose::Rose:
    Hôm thứ 7 mình đến nhà BS Lâm thì bác bị ốm ko khám, mình chỉ lấy tiếp thuốc được thôi. Theo thông báo thì bác sẽ nghỉ khám hôm thứ 7- mồng 2/5, mấy chị ở đó nói là bác vẫn làm việc hôm 30/4 & 1/5, mình cũng hơi ngạc nhiên sao mấy hôm đó bác vẫn làm. Tuy nhiên phòng siêu âm ở 112 Trần Bình thì sẽ đóng cửa hôm 30/4 và 1/5. Nên tuần sau bạn nào định đến nhà bác thì chú ý mấy cái lịch này để sắp xếp khỏi mất công nhé.
    Cả nhà ơi, kỳ nghỉ sắp tới, cùng relax đi cả nhà nhé:LoveStruc:

• 1,653 Bài viết

• 11,439 Được cảm ơn

Cảm ơn thông tin của các mẹ nhé ! Mình cũng dùng thuốc tây y nhiều rồi nhưng chưa có kq, đang định đến BS Ngọc Lâm xem sao? Mẹ nào có kinh nghiệm thì thông tin nhé !!:Battin ey:

• 4,708 Bài viết

• 2,234 Được cảm ơn

hình như topic này chưa ai biết để vào sao ấy nhỉ?

• 42 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ĐôiTất Xem bài viết
    Tớ nhanh chân khai trương nhà mới nào:Applause::Applause::Applause:. Chúc các mẹ uống thuốc Đông y đều 2v đỏ chót:Rose::Rose::Rose:
    Cho mình đặt gạch xây nhà mới với. Chúc tất cả các mẹ tháng này báo tin 2v= đỏ chót nhé. Tặng hoa các mẹ nè:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• 42 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi friendship84 Xem bài viết
    Chao moi nguoi, minh mo topic nay de muon chia se voi tat ca nhung ai dang chua tac voi trung bang thuoc bac cua bs Ngoc Lam o my dinh ?

Co me nao dang chua , da chua o day thanh cong khong ?
    Hoac co ai biet dia chi nao chua thanh cong thi post len cho minh va moi nguoi cung chia se nhe
    Thanks cac me nhieu nhieu
    mình chỉ bị thông hạn chế, uống 20 thang là ok, bác Lâm chuyên chữa vô sinh nữ, bạn thử đến kiểm tra xem ntn, đợt này uống thc nuôi trứng, dc 22*16mm, niêm mạc 10mm, đợt trc trứng bé lắm. Bạn cứ thử thao khảm 1 số nơi xem ntn. Chúc bạn sớm 2v nhá:Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)