Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Có mẹ nào tiêm thuốc và đẻ được con trai chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 177 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

E nghe nói có phương pháp tiêm thuốc vào mẹ mấy mũi thì 99 o/o đẻ con trai. Có mẹ nào thành công rồi share kinh nghiệm cho e với nhé: tiêm thuốc gi? Ở hà nội tiêm ở đâu?giá tiền? Tác dụng phụ? E cảm ơn ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi benaibebong; 11/08/2012 vào lúc 11:04 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 538 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Mình chưa nghe thấy hình thứ này bao giờ, up phụ bạn nhé.
    • 160 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi benaibebong Xem bài viết
    E nghe nói có phương pháp tiêm thuốc vào mẹ mấy mũi thì 99 o/o đẻ con trai. Có mẹ nào thành công rồi share kinh nghiệm cho e với nhé: tiêm thuốc gi? Ở hà nội tiêm ở đâu?giá tiền? Tác dụng phụ? E cảm ơn ạ.
    C hàng xóm nhà e tiêm rồi đấy, thấy mấy bà trong xóm đồn thế nhưng mà bà ấy chả nói gì. Nghe đâu hết 40t nhưng mà thằng ku con thì 4 tuổi rồi cũng nhanh nhẹn lắm nhưng vẫn chưa biết nói.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 177 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miniboo Xem bài viết
    C hàng xóm nhà e tiêm rồi đấy, thấy mấy bà trong xóm đồn thế nhưng mà bà ấy chả nói gì. Nghe đâu hết 40t nhưng mà thằng ku con thì 4 tuổi rồi cũng nhanh nhẹn lắm nhưng vẫn chưa biết nói.
    Mình cũng nghe nhiều ngừoi nói tiêm ở bệnh viện, và đẻ đc con trai thật. Nhưng mà ko hiểu sinh con trai ra có bị ảnh hưởng gì ko nữa. Nếu ko thì cũng thử 1 lần. Nghe mà ham quá.
    • 424 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

trùi sao lại ham con trai đến vậy? con nào chẳng là con??? con gái bây giờ có giá hơn chứ???
    Subin là người iu bé nhỏ mà Mẹ iu nhất nhất trên đời này!!!
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chẳng có thuốc nào đâu mẹ nó ơi, đừng vì ham con trai quá mà bị gạt nhé
    • 177 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Có con bjo là niềm hạnh phúc rồi lại còn chọn trai hay gái hả mẹ. Không có con còn quan trọng hơn là trai hay gái đấy.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thuốc đấy đấy ạ. Có chị làm cùng em kể chỗ chị ý ở có ông tiêm được 99% mà đến giờ các bé vẫn phát triển bình thường, nhiều người chỗ chị ý cũng tiêm. Nhưng mà em vẫn sợ vì không biết tiêm xong sau này con mình có bị ảnh hưởng gì không.
    • 177 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conchidauemoi Xem bài viết
    Có thuốc đấy đấy ạ. Có chị làm cùng em kể chỗ chị ý ở có ông tiêm được 99% mà đến giờ các bé vẫn phát triển bình thường, nhiều người chỗ chị ý cũng tiêm. Nhưng mà em vẫn sợ vì không biết tiêm xong sau này con mình có bị ảnh hưởng gì không.
    . Mình cũng sợ nên ko dám thử.