• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

có mẹ nào đã s.âm ở chỗ BS Hương ngõ 850 Đường Láng chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2,605 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

các mẹ chỉ cho mình chỗ nào khám tốt tốt với, mình thấy bảo chỗ BS Hương BVPS ở ngõ 850 đường Láng nhưng ko biết thế nào? có mẹ nào khám ở đấy rùi tư vấn cho mình với? Lần trước mình bị sảy nên lần này mới biết có bầu mấy ngày thôi mình muốn đi khám chỗ nào ổn ổn cho yên tâm.các mẹ giúp mình với nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tta14506 Xem bài viết
    các mẹ chỉ cho mình chỗ nào khám tốt tốt với, mình thấy bảo chỗ BS Hương BVPS ở ngõ 850 đường Láng nhưng ko biết thế nào? có mẹ nào khám ở đấy rùi tư vấn cho mình với? Lần trước mình bị sảy nên lần này mới biết có bầu mấy ngày thôi mình muốn đi khám chỗ nào ổn ổn cho yên tâm.các mẹ giúp mình với nhé.
    Mình cũng khám ở chỗ BS Hương đấy. BS Hương là PGĐ bệnh viện Phụ Sản, hơn nữa nhà mình cũng có quen với BS từ trước và đã có người nhà được BS chăm sóc nên cũng yên tâm. Chỉ mỗi ở phòng khám đấy chỉ có siêu âm 2 chiều thôi. Nếu siêu âm 3D, 4D thì BS sẽ viết giấy cho siêu âm trong viện.
    • 843 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Em thấy siêu âm ở 21 Phan Chu Trinh tốt lắm các mẹ ạ. Giá cả cũng phải chăng. Nếu siêu âm 4D lần đầu là 150K, từ lần thứ 2 trở đi là 100K. Các chỉ số của con mình đều được hiện thị rõ, kể cả "lục phủ ngũ tạng" nữa đều kiểm tra được, yên tâm lắm. Mẹ tta thử đến đó xem.
    Vừa lùn, vừa péo, vừa đầu gấu, vừa tham ăn của bố mẹ ơi, yêu con nhất trên đời :LoveStruc: :Kiss:

• 125 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cho tớ hỏi với, bác sỹ Hương ở ngõ 820 hay là 850 đường Láng thế, hôm trước tớ đi tìm ngõ 820 mà không có, cuốicùng đành phải quay về.
    • 2,605 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹcuKin Xem bài viết
    Cho tớ hỏi với, bác sỹ Hương ở ngõ 820 hay là 850 đường Láng thế, hôm trước tớ đi tìm ngõ 820 mà không có, cuốicùng đành phải quay về.
    ngõ 850 đường láng, chị họ tớ đã khám ở đấy rùi mà ( chị ấy ko nhớ số nhà, hình như đi từ đường Láng vào một chút thì nhìn thấy phòng khám). BS khám vào t3,5,7 từ 5h30 chiều. thế mẹcuKin được mấy tuần rồi? tớ cũng đang định mấy hôm nữa khám chỗ BS này xem sao nhưng cũng chưa biết thông tin gì về bs này nhiều.
    • 125 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tta14506 Xem bài viết
    ngõ 850 đường láng, chị họ tớ đã khám ở đấy rùi mà ( chị ấy ko nhớ số nhà, hình như đi từ đường Láng vào một chút thì nhìn thấy phòng khám). BS khám vào t3,5,7 từ 5h30 chiều. thế mẹcuKin được mấy tuần rồi? tớ cũng đang định mấy hôm nữa khám chỗ BS này xem sao nhưng cũng chưa biết thông tin gì về bs này nhiều.
    Tớ được 10 tuần rồi. Hic, đang là tập 2. Tập 1 tớ đẻ ở C, lần này định đẻ ở Phụ sản. Tớ có đứa em trước cũng khám của bác sỹ Hương, cũng nhờ từ A đến Z luôn, nếu đẻ mổ thì bác sỹ Hương sẽ tự tay mổ, đẻ thường thì thôi. Cũng đang lăn tăn quá, chẳng biết có nên nhờ bác Hương ko nữa. Cả C, cả Phụ sản đều đông quá trời.
    • 1,657 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹcuKin Xem bài viết
    Tớ được 10 tuần rồi. Hic, đang là tập 2. Tập 1 tớ đẻ ở C, lần này định đẻ ở Phụ sản. Tớ có đứa em trước cũng khám của bác sỹ Hương, cũng nhờ từ A đến Z luôn, nếu đẻ mổ thì bác sỹ Hương sẽ tự tay mổ, đẻ thường thì thôi. Cũng đang lăn tăn quá, chẳng biết có nên nhờ bác Hương ko nữa. Cả C, cả Phụ sản đều đông quá trời.
    MẹcuKin ơi, cho em hỏi với, nếu nhờ bác sỹ Hương từ A đến Z thì chi phí như thế nào vậy, mẹcuKin hỏi cô em mà đã nhờ bs Hương giúp em với nhé. Em đang nhờ qua chỗ cô Hương đây mà ko biết nên phong bì thế nào bây giờ, đúng là cô ấy chỉ mổ thôi còn đẻ thường cô ấy sẽ nhờ người khác đỡ. Không biết có nên đưa tiền trước khi sinh cho cô ấy ko nhỉ? Em cảm ơn MẹcuKin trước nhé!

• 215 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có ít thông tin về BS Hương quá, tớ đang định nhờ BS Hương khám và mổ. Mẹ nào đã từng nhờ BS Hương rồi thì cho ý kiến với. Cám ơn nhiều

• 1,536 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

em sieu am o do roi, thay sieu am binh thuong lam, nguoi sieu la nguoi khac, sieu am cung binh thuong, khong nhiet tinh , khong giai thich gi, con bac si Huong kham cung binh thuong, nhin thoang qua to giay sieu am ti thoi, noi chung la em khong thich cho do lam , khong yen tam the la lai len nho co Vinh la nu ho sinh truong o C, cuc tot luon, nhung phai co nguoi gioi thieu. chong em den tan nha co y truoc khi em de, mat tien ngoai tien vien phi dung 500 ngin, con dau khong mat mot dong nao cho y ta ho ly gi ca.
    xin loi cac me vi phong bi loi, neu chua duoc em se pot lai bai
    Người với người sống để yêu thương
    • 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

cô Tô Minh Hương là phó Giám đốc viện Sản Hà Nội. mình biết cô lâu rồi vì cô là dì ruột đứa bạn thân mình. mình cũng có lần đến khám cô ấy rồi, phòng khám cô ấy đông lắm. hồi trước định nhờ cô ấy theo dõi nhưng sau lại thôi vì cô ấy ít có thời gian trực tiếp làm lắm, toàn làm quản lý trong viện thôi, nên mình lại theo bác sỹ đã đỡ đẻ tập 1 cho mìn.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 68 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ui zỏi mình toàn sâ của bs hương,bg trên đấy vừa đắt vừa đông.Chẳng khám gì ,đọc đọc kái phiếu sâ rrồi kết luận bt,chẳg đo bctc thế mà cùng mất toi 50k.Còn bsĩ sâ là bs Lan sâ giỏi nhiệt tình,ok mỗi bs đấy 2,5 tháng đã biết em bé la zai hay gái rồi.
    :LoveStruc::Kiss: :577:
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang theo khám và siêu âm ở đây, Có mẹ nào giống mình thì vào đây chia sẽ thông tin nào?
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em chưa khám bs Hương bao giờ nhưng bạn em thì bị một vụ nhớ đời, nó cũng theo bs Hương từ đầu đến cuối, đến ngày sinh nhưng ko thấy ra nên đến nhà bs Hương khám, bs khám đi khám lại rùi bảo nó là thai còn nhỏ lắm chưa đẻ được 2 ngày nữa đến siêu âm lại, về nhà 2 vc nó không yên tâm nên chiều tối vào bvps Hn khám lại, bác sĩ trong viện khám rùi cho mổ cấp cứu ngay vì đã cạn sạch ối, để 5p nữa là mất thằng cu. Nhà nó đúng là có phúc lớn, cứu được thằng cu 2,5 kg. Em nghe thế sợ quá nên quyết định sẽ theo 2 nơi cho chắc ăn.
    • 454 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Mình hôm trc cũng đi khám chỗ bs Hương (vì một e ở cq cũng đã theo khám ở đây). Mình thấy OK, thái độ của bsi và bsi siêu âm tốt, chị bsi khám cho mình là chị Lương còn siêu âm là một chị khác. Mình sẽ theo chỗ này đến lúc gần sinh, nếu bảo hiểm Aon cover vụ VF thì sinh ở VF còn ko sẽ sinh dịch vụ ở PSHN vậy. Nhà mình ko quen ai là bác sĩ hết nên sẽ chọn 1BV mà mình thấy yên tâm nhất thôi. Thực ra mình rất sợ đi khám thai: đông đúc, áp lực nên chỉ cầu mong mọi việc suôn sẻ đỡ phải đi lại nhiều lần.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigshoe39 Xem bài viết
    Mình hôm trc cũng đi khám chỗ bs Hương (vì một e ở cq cũng đã theo khám ở đây). Mình thấy OK, thái độ của bsi và bsi siêu âm tốt, chị bsi khám cho mình là chị Lương còn siêu âm là một chị khác. Mình sẽ theo chỗ này đến lúc gần sinh, nếu bảo hiểm Aon cover vụ VF thì sinh ở VF còn ko sẽ sinh dịch vụ ở PSHN vậy. Nhà mình ko quen ai là bác sĩ hết nên sẽ chọn 1BV mà mình thấy yên tâm nhất thôi. Thực ra mình rất sợ đi khám thai: đông đúc, áp lực nên chỉ cầu mong mọi việc suôn sẻ đỡ phải đi lại nhiều lần.
    Em cũng không quen ai ở bệnh viện để nhờ sinh cả, nghe nói đến chỗ bs Hướng sẽ nhờ đến lúc sinh luôn, nhưng không biết khám thế nào nhỉ? có đầy đủ thông tin và chuẩn không nữa? Mẹ nào có nhiều thông tin ở chỗ này thì up lên cho E tham khảo với. E thì đang theo chỗ bs Thực viện lão khoa, chuẩn bị đi khám tuần 12 mốc quan trọng - cũng thấy hồi hộp và sốt ruột lém .... cầu trời bác sĩ phán là bình thường là mừng mừng lắm roài....
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hehe em chào các mẹ !e cũng theo BS HƯƠng khi mang bầu bé đầu tiên nhà em,vì con bạn thân em làm ở PSHN và cũng là cháu bác Hương,phòng khám đấy cũng là nhà nó nên e đến đó thăm khám suốt thời kỳ mang bầu luôn
    địa chỉ chính xác là số 11 ngõ 850 đường láng
    ở đây đông kinh khủng nên trc khi đến khám cá mẹ nên xin sdt của fong khám alo đến lấy số trc,phòng khám có bs Lan chuyên siêu âm cực chuẩn là rất kỹ
    chúc các mẹ sẽ sinh đc những em bé đáng yêu như thiên thần
    :LoveStruc:mẹ yêu JOJO nhìu lắm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi cả nhà. E là thành viên mới, cũng có bầu bí được 32 tuần. E cũng theo BS Hương ở 850 Đường Láng. Chị em ai đã sinh cho em hỏi là lúc sinh bác sĩ có nhận sinh ko? Hay có hướng dẫn gì ko? E T1 nên hơi lơ ngơ, lại chả quen biết ai ở PSHN cả.
    E mún trọn gói cho bs thì bs có nhận ko ạ?
    Cảm ơn cả nhà nhìu nhì
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lúc chiều tớ cũng vừa đi siêu âm ở chỗ bác sỹ Hương về. Cũng là do lên mạng tìm địa chỉ thấy các mẹ chỉ cho ở đó khám tốt. Ở đó đông lắm mà cũng không phải là bác sỹ Hương khám mà là có các bác sỹ khác khám. Bác sỹ chỉ làm một khâu khác thôi. Phòng khám đông. Bác sỹ Hương thì thân thiện nhưng các bác sỹ khác thì cũng không được thân thiện lắm đâu.
    Chúc các mẹ vui !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vnnbkv; 21/02/2012 vào lúc 12:23 AM. Lý do: sai chính tả