Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Có ai uống thuốc sinh con trai ở chỗ ông lang Nguyễn Danh Phương (Bắc Ninh)?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.88K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1,567 Bài viết

• 1,674 Được cảm ơn

Mình mong có một thằng cu tí nên đang uống thuốc sinh con trai ở chỗ ông lang Nguyễn Danh Phương ở Bắc Ninh. Mình uống đã được 1 tháng rồi nhưng thấy thủ tục phức tạp quá nên tự nhiên thấy nản, định uống hết số thuốc ông ấy bốc rồi đi soi trứng chứ không sang nhà ông ấy khám lại nữa.
    Không biết trên WTT có mẹ nào uống thuốc của ông này không? Hiệu quả ra sao? Mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho mình với? Vì mình dự kiến tháng 9 (âm) sẽ có em bé!
    Các mẹ chia sẻ với mình nhé!
    Cảm ơn các mẹ nhiều?
    Có khi nào trên đường đời tấp nập? Ta vô tình đi lướt qua nhau?...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 41 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tớ can đấy nhé.
    Vì tớ có 2 bà chị họ đã dùng thuốc của ông này một cách nghiêm túc và kiên trì, mong có con trai nhưng kết quả là: 1 chị có thêm cô con gái thứ 2 và 1 chị thì "thả" bao nhiêu lâu rồi mà không có được con gì hết cả.
    Tớ nghĩ sinh con trai hay con gái phụ thuộc nhiều yếu tố nhưng nếu thật sự bạn muốn chọn và cần phải chọn thì nên theo khoa học, theo các bác sĩ Tây y ấy.
    Hic, còn tớ: cả 2 lần có bầu đều vào thời điểm mà theo lý thuyết là phải sinh con gái nhưng đều tòi ra con trai đấy. Có lẽ vì tớ ăn hơi mặn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,567 Bài viết

• 1,674 Được cảm ơn

Cảm ơn betty2005 nhé! Mình đi cắt thuốc nhưng cũng chỉ là giải pháp tâm lý. Mình và ông xã cũng xác định tư tưởng rồi, con nào cũng quý. Mình gọi điện hỏi bước tiếp theo là gì thì ông ấy gắt gỏng lên, mà đường thì xa, ngại đi quá.
    Rút cục mình quyết định không đi nữa, kệ, muốn ra sao thì ra.
    Có khi nào trên đường đời tấp nập? Ta vô tình đi lướt qua nhau?...
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đó là một ông lang băm bị lên án rất nhiều vì hành vi khám chữa bệnh trái phép. Không tin được đâu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E mới đi ông lang băm nguyễn danh phương này rồi các chị a, nếu ai chưa đi thì đừng đi cho khỏi mất tiền oan, báo nói không sai đâu a.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe cac me noi minh thay hoang mang qua . Minh cung dang uong thuoc cua ong ay day. Thuoc cua ong ay phuc tap ,cau ky khong hieu hoi thi ong ay gat gong . Mat tien mua ma cu tuc anh ach ay . Co me nao dang uong thuoc cua ong ay nhu em khong ? la co thuoc bot dat . E thay ong ay ghi trong to don thuoc la dat sau 1 ngon tay trong 36 gio. Cho em hoi co me nao dang uong cua ong ay giong em khong ? E uong thuoc cua ong ay mong sinh duoc thang cu vi con mot nen co mong ong troi se cho em . Nhung em co mot thac mac la thuoc dat thi khi minh di ve sinh thi lam the nao bo ra hay van cu de ben trong . Xin me nao biet thi giup do em nhe. Cam on cac me nhieu