• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

cho em xin địa chỉ khám phụ khoa tốt nhất,sạch sẽ ở HN

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 170 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

các chị ơi em đang rất là buồn, em kế hoạch đến 5 năm nay rồi, bây giờ muốn có con thì em thấy nội tiết của mình chán lắm, mỗi lần đến tháng em chỉ bị có hai ngày đã hêt, chỉ còn chút màu đen không đáng kể, em bị ngứa âm đạo nhưng mà tự nhiên lại hết khoảng hơn tháng nay em không bị ngứa gì cả, cũng không ra khí hư nhiều không có mùi mận gì cả, em đang muốn đi khám toàn bộ phụ khoa xem có vấn đề gì không? để còn mang bầu. các chị chỉ cho em chỗ tốt nhất đi.
    Em cảm ơn nhiều!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 118 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh-ninhbinh Xem bài viết
    các chị ơi em đang rất là buồn, em kế hoạch đến 5 năm nay rồi, bây giờ muốn có con thì em thấy nội tiết của mình chán lắm, mỗi lần đến tháng em chỉ bị có hai ngày đã hêt, chỉ còn chút màu đen không đáng kể, em bị ngứa âm đạo nhưng mà tự nhiên lại hết khoảng hơn tháng nay em không bị ngứa gì cả, cũng không ra khí hư nhiều không có mùi mận gì cả, em đang muốn đi khám toàn bộ phụ khoa xem có vấn đề gì không? để còn mang bầu. các chị chỉ cho em chỗ tốt nhất đi.
    Em cảm ơn nhiều!
    mẹ ơi phòng khám phụ khoa ở HN thì có nhiều lắm nhưng quan trọng là khám ở đâu có trách nhiệm và an toàn cho sức khoẻ. mẹ nó nếu ở HN thì qua BV pphụ sản cũng đc hoặc ra phòng khám tư nhân tuy hơi mắc 1 tí nhưng có trách nhiệm và ng ta có thể theo dõi cho mình từ đầu đến cuối chứ đến BV lúc BS này lúc lại BS khác mệt lắm.
    mẹ nó có thể đến PK Đức Minh 32 Phùng Hưng khám vào t2 4 6, hoặc là BV đa khoa Hoè Nhai trên đường Hoè Nhai cũng đc.
    chúc mẹ nó thành công trên con đường đón bé về nhà!! hihi
    "có cố gắng, bé sẽ về"
    Bé Kẹo mau về với mẹ nhé.
    Mẹ hứa sẽ cùng Bố yêu thương và dạy dỗ con nên người !!
    :557::577::559::561::570::553:

• 157 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Em cảm ơn nhiều!
    E đến phòng khám 56 Hai Bà Trưng, gặp bs Tuyết Minh, đó là phòng khám dịch vụ của BV phụ sản TW. Bs rất nhiệt tình và có trách nhiệm. Giá ở đó thì hơi mắc hơn so với khám trong viện.
    Hoặc phòng khám GS Xiêm ở 119 Bà triệu, ở đó rất đông em phải lấy số sau đó quay lại khám sau.
    Mà em có đặt vòng hay uống thuốc, chị đặt vòng hơn 6 năm, giờ cũng vất vả.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Me_TOMHE; 30/04/2010 vào lúc 11:42 PM. Lý do: Điều chỉnh

• 666 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi PK BS Xiêm hình như ko khám nữa, bây h có con gái là BS Phương Lan khám hay sao ý. BS cũng nhẹ nhàng và chu đáo lắm
    Cảm ơn con đã đem em bé về cho mẹ, phù hộ cho em luôn khoẻ mạnh con nhé!
    Bình yên và thanh thản nhé con! Mẹ yêu con!

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi Bạn,

bạn có thể qua phòng khám của Bác sĩ Hùng - trưởng khoa sản Bệnh viện Bạch Mai - đchi: 320 Lạc Trung.
    Chúc bạn may mắn

• 170 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

em cảm ơn các chị, nhưng mà bác sĩ Lan thì khám ở địa chỉ nào hả chị tại vì hôm trước em lên 207 Bà Triệu thì không có địa chỉ này

• 563 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

em cảm ơn các chị, nhưng mà bác sĩ Lan thì khám ở địa chỉ nào hả chị tại vì hôm trước em lên 207 Bà Triệu thì không có địa chỉ này
    Bs Lan địa chỉ là 193 Bà Triệu, bạn đi qua Vincom, qua ngã tư phía sau tòa nhà Vincom, nhà bs Lan ở đoạn sau đó cách ngã tư đó vài nhà, phía bên trái, ở trong ngõ.

One a day for women xách tay từ Mỹ http://mgod.webtretho.com/forum/f299...-tuoi-1742391/

• 170 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

em cảm ơn các chị nhiều. em se qua đó khám, nhưng nghe nói là phải hoàn toàn sạch kinh mới khám được đúng không chị?

• 56 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Em nghĩ nếu chị đi khám xem có bị viêm hay không và xem nội tiết có tốt hay không để có kế hoạch có em bé thì chị nên đến chỗ bs Phạm Đình Dũng ở 387 Kim Ngưu hoặc bs Nguyễn Thanh Kỳ ở 58A Bà Triệu cũng được chị à. Bs Dũng và bs Kỳ đều làm ở viện C, riêng bs Dũng thì còn là trưởng khoa nội tiết ở bvien C nữa nên em thấy phòng khám của bác rất đông và đã chữa cho rất nhiều ca hiếm muộn thành công. Trước tiên chị đi khám xem có viêm hay không thì chị nên đi vào lúc khoảng sạch kinh 2 ngày là tốt nhất. Sau đó như thế nào thì bs sẽ chỉ dẫn tiếp cho chị.

• 170 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

xin cam on moi nguoi em da di kham o 56 Hai ba Trung, ket qua la chi bi viem nhe, bac si cho thuoc dat, loai nay dat ghe nhung 35.000/1vien. dat cach ngay mot vien. con xet nghiem noi tiet thi bac si hen la ngay thu hai cua ky kinh tiep theo den kiem tra. nhung bat dau tu thang nay em dang tha xem co trung khong?
    thuoc em dat den dung ngay thu 14 cua CK nen sang ngay 15 se..... hi! bay gio em moi hieu duoc viec mong moi sinh mot dua con la nhu the nao? tai sao co nhung nguoi lai noi rang ho so sinh con, viec do lam cho ho xau di, gia di... tai sao co nhung nguoi so mot dieu thieng lieng va tot dep nhu the?. i don't know....

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2