• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi, có chị nào sinh ở bệnh viện Phụ sản trên đường Đê La Thành cho em hỏi với: sinh ở đó theo dịch vụ hết khoảng bao nhiêu xiền thế ạ? em sinh lần đầu nên chưa biết có những khoản nộp những gì cả, các chị cho em biết để em còn chuẩn bị với nhé! cảm ơn các chị nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 106 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn phieudieu ơi, bệnh viện trên đường Đê La Thành là Phụ sản Hà Nội, còn bệnh viện Phụ sản TW nằm trên phố Tràng Thi cơ

• 3,203 Bài viết

• 7,538 Được cảm ơn

Mình thấy có thông tin như thế này, hy vọng là giúp ích cho phieudieu:

Bệnh viện Phụ sản Hà Nội - Đường Đê La Thành:

Số giường hiện có: 280 giường.

Chi phí:

Sinh thường: 500.000 đồng trở xuống.

Mổ: 600.000-700.000 đồng.

Phòng: 30.000 - 200.000 đồng/ngày

Từ đầu năm 2008 này, bệnh viện có thêm khoa dịch vụ:

Điểm đặc biệt: Mình không cần quen với bác sĩ trước (với những ai không có người quen là bác sĩ ở đấy) mình có thể yêu cầu bác sĩ nếu mình muốn. Còn trong trường hợp mình không quen ai thì người ta sẽ bố trí bác sĩ tốt nhất (có thể là bác sĩ đầu ngành, vì ở đây là dịch vụ hết)

Chi phí: Nhập viện đặt cọc 5 triệu, nếu ai sinh thường sẽ mất 3 triệu, sinh mổ 4 triệu (trọn gói). Nếu ai có bảo hiểm sẽ được miễn giảm tiền thuốc, tiền phòng ... chi phí còn bao nhiêu họ sẽ trả lại mình.

Các mẹ có thể gọi điện đến hỏi trực: Khoa D3 BV Phụ Sản HN - 04 7756678
    Mẹ là Boong Boong, còn con là Tiểu Boong Boong!

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic, thế me chi_chi co thông tin gì về sinh ở bệnh viện C - Tràng Thi không ạ? Ví dụ như đặt phòng dịch vụ như thế nào, thanh toán viện phí như thế nào, yêu cầu bác sỹ đỡ đẻ ntn ạ?
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng định sinh ở BV phụ sản TW, có mẹ nào biết chi phí sinh ở BV này không, cho em biết với. Mà chồng em thì cứ muốn em sinh ở Việt Nhật cho rẻ. Em sức khỏe lại yếu, nên muốn sinh ở Phụ sản TW cho chắc các mẹ ạ