Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Các mẹ có quen bsĩ nào mát tay ở bệnh viện Phụ Sản Đại học Y Dược Tp HCM không? Giới thiệu cho mình với!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.8K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 122 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

híc, em theo bs Bùi Chí Thương, TS BS ĐH Y Dược và Từ Dũ, em thì định sinh ở Từ Dũ vì có cho dùng bảo hiểm, với lại chuyên hơn, nhưng mà lại sợ bị bắt nằm hành lang các mẹ ui, nên định chuyển sang ĐH Y Dược, tốn thêm ít mà thoải mái, mẹ nào vừa sinh thường hay sinh mổ cho em biết tí chút về viện phí đc ko ạ?
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chi oi, em cung dang co thai be dau tien va cung muon sanh o BV DH YDuoc Phan Khoa San, chi co the cho em xin so dien thoai cua bac si Hai va chi ho sinh Giang khong a? Nha em cung o khu PVH - Cộng Hòa luon do chi.
    Mong nhan duoc thong tin tu chi.
    Chi co the tra loi qua mail: hangasahi@gmail.com hoac so dien thoai: 0909 722 904
    Chuc chi vui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,937 Bài viết

• 4,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangchankawaii Xem bài viết
    Chi oi, em cung dang co thai be dau tien va cung muon sanh o BV DH YDuoc Phan Khoa San, chi co the cho em xin so dien thoai cua bac si Hai va chi ho sinh Giang khong a? Nha em cung o khu PVH - Cộng Hòa luon do chi.
    Mong nhan duoc thong tin tu chi.
    Chi co the tra loi qua mail: hangasahi@gmail.com hoac so dien thoai: 0909 722 904
    Chuc chi vui.
    Bác sĩ Hải thì bạn cứ vào DHYD HVT đăng ký khám bác ấy , khám xong bác tự cho mình sdt à !Hồi đó mình cũng khám bác và bác dặn có gì bất tường hay thắc mắc cứ gọi hỏi mà .Mà đó là lần đầu mình khám bác ấy đấy nhé !
    • 128 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bạn có số điện thoại của bác sĩ Hải không? Có phải tên là Thu Hải không bạn? Mình cũng vừa khám của bác sĩ ấy. Hôm rồi bác ấy giận chuyện gì mà có vẻ cáu lắm. Còn nói với mình là có thể thai ngoài tử cung trong khi siêu âm trong ngoài đều chưa có. Mình nói nhưng siêu âm có đâu ah? Bác sĩ nói: Thế mới nói có thể. Híc. Lo gần chết
    • 24 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị và gia đình của chị đều đi khám Thạc sĩ-bác sĩ Nguyễn Hữu Trung của Dai Hoc Y Duoc Hoàng Van Thụ. Tại bệnh viện DHYD, Bs Trung đông bệnh quá, phải chờ đợi quá lâu. Sau khi biết địa chỉ phòng mạch của Bác sĩ Trung ở Phòng Khám Hoàng Gia đường Nguyễn Trọng Tuyển, q Phú Nhuận, cả gia đình của chị đều đến khám tại phòng khám Hoàng Gia- Phú Nhuận. Bs Trung nổi tiếng mát tay và mổ rất giỏi, lại ân cần và rất có trách nhiệm, Phong khám Hoàng Gia lại sach sẽ va hiện đại, có cả máy siêu âm 4 chiều, may đo tim thai cơn gò và các xét nghiệm tầm soát dị tật thai kỳ. Em có thể gọi số điện thoại phòng khám Hoàng Gia 22446668 để đặt hẹn khám bác sĩ Trung. Khi chi sanh, BS Trung sanh cho chị tại bệnh viện Đại học Y Dược. Nhà BS Trung ở ngay sau lưng khoa Phụ Sản bệnh viện Đại Học Y Dược,, đường Nguyễn Trọng Tuyển nên rất thuận tiện...
    • 44 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ban co thể đăng ký khám bs Nguyễn Hữu Trung, khám vào thứ 5, buổi sáng tại DHYD, hoặc khám tại phòng khám Hoàng Gia đường Nguyễn Trọng Tuyển quận Phú Nhuận vào buôi tối.
    • 21 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em mới đưa vợ đến phòng khám của Bs Thanh Hà - Trưởng khoa phụ sản BV DHYD (30/12 Phó Đức Chính) hôm 17/10 nè. Có một số kinh nghiệm chia sẻ với ai định đi khám tại đây:
    Giờ khám: 18h - 21h từ thứ 2 - thứ 5 trong tuần, các ngày còn lại nghỉ
    Lấy số: Ai đến lấy số trực tiếp sẽ được số từ 1 đến 20. Ai lấy số qua điện thoại thì từ 21 trở đi. Đây là quy định của phòng khám, có thông báo dán trên tường nhé. Vậy nên ai ở gần Phó Đức Chính thì cố gắng đến lấy số tận nơi. Như em bữa đó 4h qua lấy được số 6.
    Thông báo là khám từ 18h nhưng thực tế là phải khoảng 18h20 mới bắt đầu.
    Phòng ốc, máy móc thấy vợ em nói là mới và hiện đại. Phòng chờ có ghế, TV, máy lạnh.
    Tuy nhiên, thái độ phục vụ có vẻ không tốt lắm. Cụ thể là vợ em nghe không rõ, hỏi lại là đã thấy tim thai hay chưa liền bị 1 bác sỹ ở đó (ngoài BS Hà còn 2 người khám nữa) mắng té tát: Cái cô này, tôi vừa hỏi kêu rõ rồi giờ lại hỏi. Có thai mà không lo giữ đi cứ hỏi cái gì....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hehe-hehe; 19/10/2011 vào lúc 03:37 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,617 Bài viết

• 4,771 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hehe-hehe Xem bài viết
    Em mới đưa vợ đến phòng khám của Bs Thanh Hà - Trưởng khoa phụ sản BV DHYD (30/12 Phó Đức Chính) hôm 17/10 nè. Có một số kinh nghiệm chia sẻ với ai định đi khám tại đây:
    Giờ khám: 18h - 21h từ thứ 2 - thứ 5 trong tuần, các ngày còn lại nghỉ
    Lấy số: Ai đến lấy số trực tiếp sẽ được số từ 1 đến 20. Ai lấy số qua điện thoại thì từ 21 trở đi. Đây là quy định của phòng khám, có thông báo dán trên tường nhé. Vậy nên ai ở gần Phó Đức Chính thì cố gắng đến lấy số tận nơi. Như em bữa đó 4h qua lấy được số 6.
    Thông báo là khám từ 18h nhưng thực tế là phải khoảng 18h20 mới bắt đầu.
    Phòng ốc, máy móc thấy vợ em nói là mới và hiện đại. Phòng chờ có ghế, TV, máy lạnh.
    Tuy nhiên, thái độ phục vụ có vẻ không tốt lắm. Cụ thể là vợ em nghe không rõ, hỏi lại là đã thấy tim thai hay chưa liền bị 1 bác sỹ ở đó (ngoài BS Hà còn 2 người khám nữa) mắng té tát: Cái cô này, tôi vừa hỏi kêu rõ rồi giờ lại hỏi. Có thai mà không lo giữ đi cứ hỏi cái gì....
    mình theo bác sĩ này đầy đủ cả tập 1 và tập 2. BS hà rất okvà nhiệt tình
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em cũng mới sinh lần đầu và khám ở BVPS ĐH YD. Em cũng chưa chọn được bs nào do em ngén quá, nhập viện mấy lần nên không yêu cầu Bs. Em dự định sẽ nhờ Bs. Tuyết, em muốn xin số điện thoại chị hộ sinh tên Giang, các chị giúp em với ạ. Email của em là huyentt.nguyen@gmail.com. Em cảm ơn các chị lắm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

sao topic này im ắn quá, các mẹ cho ý kiến với ạ?
    Thanks các mẹ!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2