• 2 Lượt chia sẻ
  • 58K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 70 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Để phục vụ các chị em bầu chuyên nghiệp hơn và chu đáo hơn. Bsi Vĩ mở thêm cơ sở 2 với điều kiện vật chất tốt hơn ở phố Trung Hòa, trước mắt bsi Vĩ sẽ làm các buổi sáng trong tuần tại đây từ 8h. Ngày thường từ 11h đến 12h sáng sẽ nhận đăng kí qua diện thoại 10 chị liên lạc theo số 01642 318 318.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phuongcoi; 03/01/2012 vào lúc 12:41 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 177 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongcoi Xem bài viết
    Để phục vụ các chị em bầu chuyên nghiệp hơn và chu đáo hơn. Bsi Vĩ mở thêm cơ sở 2 với điều kiện vật chất tốt hơn ở phố Trung Hòa, trước mắt bsi Vĩ sẽ làm các buổi sáng trong tuần tại đây từ 8h. Ngày thường từ 11h đến 12h sáng sẽ nhận đăng kí qua diện thoại 10 chị liên lạc theo số 01642 318 318.

Phòng khám đã hoạt động ở đó chưa, và chi phí khám, siêu âm tại đây cụ thể như thế nào nhỉ?
    • 1,699 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

thế phòng khám ở bên dốc phụ sản thì ai làm hả bạn???tập 1 mình theo bác Vỹ từ đầu đến lúc sinh, tập 2 vẫn muốn Theo tiếp.
    • 9,337 Bài viết

• 68,353 Được cảm ơn

Ui.. phòng khám mở từ mùng 2 mà, mốc 22 mình sa bên chỗ cũ nên tận 10w nữa mới sa. Mong rằng bên phòng khám mới này sẽ ko phải xếp hàng chờ đợi mệt mỏi như bên kia
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chia sẽ với các Mẹ đi khám, Mình xếp hàng nhà ô Vĩ lâu quá nên sang Bác Sĩ : Nông Bích Liên ngay bên cạnh lùi ra bên ngoài mấy nhà ở PK 83, PK to nhất ở dốc Phụ sản, Mình khám thấy cũng rất chuyên nghiệp và chu đáo, Bác sỹ giỏi mà nhiệt tình.
    chứ theo Bác vĩ xuống đến Trung Hòa - Trung yên thì xa quá, phải đi xe hơi chứ đi xe máy thì không an toàn rồi, mà ông xã thì hay bận, taxi thì hay cò quay hì hì . nếu các mẹ có chỗ nào khám thai hay thì chỉ thêm cho Mình đi thử nhé, nhưng gần trung tâm thôi, xa quá không đi được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình vừa gọi điện đăng ký sáng mai, nhưng chả thấy em ấy nói là số mấy, không biết lúc qua có phải xếp hàng lại không nữa. Mấy lần trước siêu âm ở 89B toàn phải dậy từ 6h, qua ghi số rồi về đáng răng rửa mặt xong rồi sang đóng tiền là vừa. Hi vọng phòng khám mới sẽ sắp xếp khoa học hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ôi em cũng mún khám ở đây vì gần nhà, cơ mà cũng thắc mắc về cơ chế khám và giá rổ dư lào, em theo bác này thừ hồi đầu mà, toàn lao vào chiến đấu ở 98B thôi. ko bít ở phòng khám mới thì dư lào
    • 2,072 Bài viết

• 1,079 Được cảm ơn

hé hé , vậy là tập 2 mình sẽ khám ở PK bác Vĩ ở TH-NC, ngay gần nhà mẹ đẻ mình, đi bộ tí là ra. Tập 1 này công nhận mình lả lướt khám thử tất cả các BS giỏi và đông do tìm hiểu trên wtt, chốt lại mình vẫn thấy chỉ có BS Vĩ là nhẹ nhàng và khám kĩ nhất. Nên tập 2 xác định sẵn chỉ khám BS Vĩ thôi, mà chả bít bao giờ có tập 2 cơ , sắp hoàn thành tập 1 đang sợ lắm roài
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vithap Xem bài viết
    Có mẹ nào biết phòng khám của bác sĩ Hùng Vĩ ở dốc phụ sản, Đê La Thành ko? Bà chị em chỉ ở số 89 hay 98 gì đó. Nghe nói SA giới tính chính xác lắm ạ?
    À mình có biết bác sĩ này. Mình thì thường khám thai ở chỗ người quen là bác sĩ Nguyễn Minh Sơn. Đầu tiên tưởng ai nhưng nói chuyện với bác sĩ Sơn thì mình biết bác sĩ Vỹ là học trò của anh Sơn, trước cũng làm ở phòng khám Thịnh An của anh Sơn. Mình thì cũng chưa sang đó khám hay gì vì khám ở chỗ anh Sơn thấy thoải mái lắm, trang thiết bị hiện đại lại sạch sẽ. Các chị ở đây cũng nhẹ nhàng, cẩn thận lắm. Mấy chị cùng cơ quan mình cũng toàn khám ở chỗ anh Sơn thôi. Siêu âm, rồi thăm khám ở bên Phòng Khám Thịnh An hết. Nếu ngại tới phòng khám thì có thể gọi điện để được tư vấn trực tiếp.

Địa chỉ: 88 Dốc Phụ Sản - Đường La Thành - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội
    Email: nminhson66@gmail.com
    Điện thoại: 043 775 4846
    Di động: 0915 343 539
    Website: ykhoathinhan.com.vn
    Con là cuộc sống của mẹ

Mời bạn ghé đây để tìm hiểu các thông tin chăm sóc sức khỏe sinh sản
    • 129 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethaominh Xem bài viết
    À mình có biết bác sĩ này. Mình thì thường khám thai ở chỗ người quen là bác sĩ Nguyễn Minh Sơn. Đầu tiên tưởng ai nhưng nói chuyện với bác sĩ Sơn thì mình biết bác sĩ Vỹ là học trò của anh Sơn, trước cũng làm ở phòng khám Thịnh An của anh Sơn. Mình thì cũng chưa sang đó khám hay gì vì khám ở chỗ anh Sơn thấy thoải mái lắm, trang thiết bị hiện đại lại sạch sẽ. Các chị ở đây cũng nhẹ nhàng, cẩn thận lắm. Mấy chị cùng cơ quan mình cũng toàn khám ở chỗ anh Sơn thôi. Siêu âm, rồi thăm khám ở bên Phòng Khám Thịnh An hết. Nếu ngại tới phòng khám thì có thể gọi điện để được tư vấn trực tiếp.

Địa chỉ: 88 Dốc Phụ Sản - Đường La Thành - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội
    Email: nminhson66@gmail.com
    Điện thoại: 043 775 4846
    Di động: 0915 343 539
    Website: ykhoathinhan.com.vn
    Mẹ này nói giống nhân viên quảng cáo cho phòng khám quá. Bạn cho biết giá rổ ở Thịnh An được không?
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9