• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 68.2K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 70 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Để phục vụ các chị em bầu chuyên nghiệp hơn và chu đáo hơn. Bsi Vĩ mở thêm cơ sở 2 với điều kiện vật chất tốt hơn ở phố Trung Hòa, trước mắt bsi Vĩ sẽ làm các buổi sáng trong tuần tại đây từ 8h. Ngày thường từ 11h đến 12h sáng sẽ nhận đăng kí qua diện thoại 10 chị liên lạc theo số 01642 318 318.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phuongcoi; 03/01/2012 vào lúc 12:41 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongcoi Xem bài viết
    Để phục vụ các chị em bầu chuyên nghiệp hơn và chu đáo hơn. Bsi Vĩ mở thêm cơ sở 2 với điều kiện vật chất tốt hơn ở phố Trung Hòa, trước mắt bsi Vĩ sẽ làm các buổi sáng trong tuần tại đây từ 8h. Ngày thường từ 11h đến 12h sáng sẽ nhận đăng kí qua diện thoại 10 chị liên lạc theo số 01642 318 318.

Phòng khám đã hoạt động ở đó chưa, và chi phí khám, siêu âm tại đây cụ thể như thế nào nhỉ?
    • 1,699 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

thế phòng khám ở bên dốc phụ sản thì ai làm hả bạn???tập 1 mình theo bác Vỹ từ đầu đến lúc sinh, tập 2 vẫn muốn Theo tiếp.
    • 9,337 Bài viết

• 68,360 Được cảm ơn

Ui.. phòng khám mở từ mùng 2 mà, mốc 22 mình sa bên chỗ cũ nên tận 10w nữa mới sa. Mong rằng bên phòng khám mới này sẽ ko phải xếp hàng chờ đợi mệt mỏi như bên kia
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chia sẽ với các Mẹ đi khám, Mình xếp hàng nhà ô Vĩ lâu quá nên sang Bác Sĩ : Nông Bích Liên ngay bên cạnh lùi ra bên ngoài mấy nhà ở PK 83, PK to nhất ở dốc Phụ sản, Mình khám thấy cũng rất chuyên nghiệp và chu đáo, Bác sỹ giỏi mà nhiệt tình.
    chứ theo Bác vĩ xuống đến Trung Hòa - Trung yên thì xa quá, phải đi xe hơi chứ đi xe máy thì không an toàn rồi, mà ông xã thì hay bận, taxi thì hay cò quay hì hì . nếu các mẹ có chỗ nào khám thai hay thì chỉ thêm cho Mình đi thử nhé, nhưng gần trung tâm thôi, xa quá không đi được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 73 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình vừa gọi điện đăng ký sáng mai, nhưng chả thấy em ấy nói là số mấy, không biết lúc qua có phải xếp hàng lại không nữa. Mấy lần trước siêu âm ở 89B toàn phải dậy từ 6h, qua ghi số rồi về đáng răng rửa mặt xong rồi sang đóng tiền là vừa. Hi vọng phòng khám mới sẽ sắp xếp khoa học hơn.
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ôi em cũng mún khám ở đây vì gần nhà, cơ mà cũng thắc mắc về cơ chế khám và giá rổ dư lào, em theo bác này thừ hồi đầu mà, toàn lao vào chiến đấu ở 98B thôi. ko bít ở phòng khám mới thì dư lào
    • 2,071 Bài viết

• 1,083 Được cảm ơn

hé hé , vậy là tập 2 mình sẽ khám ở PK bác Vĩ ở TH-NC, ngay gần nhà mẹ đẻ mình, đi bộ tí là ra. Tập 1 này công nhận mình lả lướt khám thử tất cả các BS giỏi và đông do tìm hiểu trên wtt, chốt lại mình vẫn thấy chỉ có BS Vĩ là nhẹ nhàng và khám kĩ nhất. Nên tập 2 xác định sẵn chỉ khám BS Vĩ thôi, mà chả bít bao giờ có tập 2 cơ , sắp hoàn thành tập 1 đang sợ lắm roài
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vithap Xem bài viết
    Có mẹ nào biết phòng khám của bác sĩ Hùng Vĩ ở dốc phụ sản, Đê La Thành ko? Bà chị em chỉ ở số 89 hay 98 gì đó. Nghe nói SA giới tính chính xác lắm ạ?
    À mình có biết bác sĩ này. Mình thì thường khám thai ở chỗ người quen là bác sĩ Nguyễn Minh Sơn. Đầu tiên tưởng ai nhưng nói chuyện với bác sĩ Sơn thì mình biết bác sĩ Vỹ là học trò của anh Sơn, trước cũng làm ở phòng khám Thịnh An của anh Sơn. Mình thì cũng chưa sang đó khám hay gì vì khám ở chỗ anh Sơn thấy thoải mái lắm, trang thiết bị hiện đại lại sạch sẽ. Các chị ở đây cũng nhẹ nhàng, cẩn thận lắm. Mấy chị cùng cơ quan mình cũng toàn khám ở chỗ anh Sơn thôi. Siêu âm, rồi thăm khám ở bên Phòng Khám Thịnh An hết. Nếu ngại tới phòng khám thì có thể gọi điện để được tư vấn trực tiếp.

Địa chỉ: 88 Dốc Phụ Sản - Đường La Thành - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội
    Email: nminhson66@gmail.com
    Điện thoại: 043 775 4846
    Di động: 0915 343 539
    Website: ykhoathinhan.com.vn
    Con là cuộc sống của mẹ

Mời bạn ghé đây để tìm hiểu các thông tin chăm sóc sức khỏe sinh sản
    • 138 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethaominh Xem bài viết
    À mình có biết bác sĩ này. Mình thì thường khám thai ở chỗ người quen là bác sĩ Nguyễn Minh Sơn. Đầu tiên tưởng ai nhưng nói chuyện với bác sĩ Sơn thì mình biết bác sĩ Vỹ là học trò của anh Sơn, trước cũng làm ở phòng khám Thịnh An của anh Sơn. Mình thì cũng chưa sang đó khám hay gì vì khám ở chỗ anh Sơn thấy thoải mái lắm, trang thiết bị hiện đại lại sạch sẽ. Các chị ở đây cũng nhẹ nhàng, cẩn thận lắm. Mấy chị cùng cơ quan mình cũng toàn khám ở chỗ anh Sơn thôi. Siêu âm, rồi thăm khám ở bên Phòng Khám Thịnh An hết. Nếu ngại tới phòng khám thì có thể gọi điện để được tư vấn trực tiếp.

Địa chỉ: 88 Dốc Phụ Sản - Đường La Thành - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội
    Email: nminhson66@gmail.com
    Điện thoại: 043 775 4846
    Di động: 0915 343 539
    Website: ykhoathinhan.com.vn
    Mẹ này nói giống nhân viên quảng cáo cho phòng khám quá. Bạn cho biết giá rổ ở Thịnh An được không?
    • 706 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Mình thì ko biết bác sỹ Sơn, vô tình biết bác sỹ Vỹ từ 5 năm trước, khi đó bác còn chưa đông khách như bây giờ. Hồi đó bác làm rất cẩn thận vì có nhiều thời gian, giải thích cụ thể và tỉ mỉ, rất kỹ lưỡng với các trường hợp có vấn đề và tế nhị. Giờ bác siêu âm nhanh hơn do áp lực người khám quá đông, nhưng nói chung bác vẫn rất cẩn thận khi cần thiết và các ưu điểm trước đây vẫn ko thay đổi. Ko rõ bác có phải là học trò của bác Sơn ko, nhưng bác Vỹ là một người siêu âm có trình độ rất tốt và phòng khám của bác rất được tín nhiệm. Các phòng khám xung quanh luôn vắng hơn rất nhiều. Mình nghĩ quảng cáo luôn là quan trọng, nhưng hữu xạ tự nhiên hương. Các mẹ đến nhờ bác Vỹ ko phải chỉ vì nghe người ta khen, mà bằng thực tế kiểm chứng đối với đứa con của mình mà tin cậy tay nghề của bác.
    "Sự phản bội bắt đầu khi mà lẽ ra vợ phải là người đầu tiên mà ta muốn nói một điều gì đó quan trọng thì ta lại "khát khao được nói ngay lập tức với một người phụ nữ khác""
    • 138 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongcoi Xem bài viết
    Ở PK Trung Hòa nhận đăng ký qua điện thoại rồi mà sao PK ở Dốc Phụ sản không cho đăng ký qua điện thoại đi cho tiện. Nhiều mlafna mình qua ghi số mà ghi nhầm vào tờ giấy khác thế là lại mất số, rồi có lần đến rõ sớm mà cũng chỉ được số 10 vì các cò ở quán nước bên cạnh ghi số trước rồi thành ra thấy rất bực và muốn tẩy chay luôn PK Còn về Bs Vỹ thì rất là Okie!
    • 70 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Tối qua mình vừa có việc tư vấn Bsi Vĩ và có hỏi thì anh Vĩ nói anh biết là các pkham xung quanh có áp lực do vắng hơn nhưng không nên quảng cáo "thô" và nói sai sự thật quá nên như thế không hay. nhưng anh không muốn bình luận thêm.
    Anh nhờ mình thông báo cho các chị em biết dàn máy siêu âm ở Trung Hòa là dàn máy hiện đại nhất đầy đủ chức năng về siêu âm sản khoa trên thế giới tính đến năm 2012 nó sẽ đảm bảo SA thai an toàn hơn, chính xác hơn cho thai phụ. Anh Vĩ cam kết sẽ luôn cho các chị em Việt Nam được xài đồ tốt nhất của công nghệ siêu âm thai trên thế giới.
    • 546 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

các mẹ ơi BS VỸ có còn làm ở PSHN nữa ko ạ? em theo Bác từ đâu, giờ muốn nhỏ bác mổ cho thì bác có làm ko ạ? em nghe nói bác ko làm nữa nên lo quá các mẹ a!!
    • 568 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Tình hình là ko biết có mẹ nào đã đi khám BS Vỹ ở phòng khám mới chưa? Chia sẻ kinh nh=ghiệm cho các chị em với. Mình cũng dự tính sẽ qua khám ở đấy đây, vì ngay gần cơ quan.
    Mít yêu của bố mẹ...

• 706 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongthuytien Xem bài viết
    các mẹ ơi BS VỸ có còn làm ở PSHN nữa ko ạ? em theo Bác từ đâu, giờ muốn nhỏ bác mổ cho thì bác có làm ko ạ? em nghe nói bác ko làm nữa nên lo quá các mẹ a!!
    Bác Vỹ có mổ xẻ bao giờ đâu nhỉ? Từ khi mình biết bác đến giờ bác chỉ gắn bó với cái phòng siêu âm thôi.
    "Sự phản bội bắt đầu khi mà lẽ ra vợ phải là người đầu tiên mà ta muốn nói một điều gì đó quan trọng thì ta lại "khát khao được nói ngay lập tức với một người phụ nữ khác""
    • 218 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Mình siêu âm một số nơi thì thấy máy siêu âm ở pk bs Vĩ cơ sở 2 khá chính xác về các thông tin . Bé nhà mình sâ các nơi đều dự đoán 3,7-3,9kg, chỉ có ở đó là 3,5kg( trước khi sinh 4 ngày). Và mình sinh bé3,5kg thật. Anh Vĩ siêu âm thì như các mẹ đã nói: nhẹ nhàng, cẩn thận. Chỉ hơi tiếc là anh ý không nhận đỡ đẻ hay mổ xẻ gì cả nên không nhờ vả gì được khi sinh.
    url=http://lilypie.com][/url]
    • 1,174 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Công nhận máy siêu âm ở phòng khám chỗ Trung hoà của bác sĩ Vỹ xịn thật. Minh vừa siêu âm 25 tuần tại đây, phải nói là "nét căng như Sony". Trước mình toàn siêu âm ở dốc Phụ sảm, vừa đông, vừa chật chội. Hôm 25 tuần chịu khó đi ra Trung Hoà siêu âm, không quá đông mẹ bầu, máy lại nét, lúc siêu âm cho mình, cả phòng cùng xem trên màn hình, mẹ nào cũng trầm trồ là nhìn rõ quá. Mà vì không quá đông nên cũng nhanh đến lượt, mình đi cùng con gái, hai mẹ con đăng ký xong sang bên cạnh ăn sáng, quay lại chờ khoảng 10 phút là tới lượt. Con gái mình còn được cô ý tá ưu ái xếp ghế ngồi ngay cạnh mẹ lúc siêu âm để ngắm em nữa. Nhìn chung là mình hài lòng cực kỳ.
    --------------------------------------------------
    Gái yêu của mẹ càng lớn càng xinh đấy nhé.
    • 308 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Em mới khám bsi Vỹ thứ 5 tuần trước, thai 5d5w....Con đầu với lại thai con nhỏ quá, e xem cũng k bít gì. Nhận xét chung là bs nhẹ nhàng. Em khám ở Trung Hòa mà cũng thấy đông quá. Mất cả buổi sáng mới khám đc.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile2905 Xem bài viết
    Công nhận máy siêu âm ở phòng khám chỗ Trung hoà của bác sĩ Vỹ xịn thật. Minh vừa siêu âm 25 tuần tại đây, phải nói là "nét căng như Sony". Trước mình toàn siêu âm ở dốc Phụ sảm, vừa đông, vừa chật chội. Hôm 25 tuần chịu khó đi ra Trung Hoà siêu âm, không quá đông mẹ bầu, máy lại nét, lúc siêu âm cho mình, cả phòng cùng xem trên màn hình, mẹ nào cũng trầm trồ là nhìn rõ quá. Mà vì không quá đông nên cũng nhanh đến lượt, mình đi cùng con gái, hai mẹ con đăng ký xong sang bên cạnh ăn sáng, quay lại chờ khoảng 10 phút là tới lượt. Con gái mình còn được cô ý tá ưu ái xếp ghế ngồi ngay cạnh mẹ lúc siêu âm để ngắm em nữa. Nhìn chung là mình hài lòng cực kỳ.
    Mình vừa gọi điện đặt khám bên bsĩ Vĩ Trung Hòa đây, nhưng mà mấy em lễ tân bảo vẫn chưa được 12 tuần. KKC của mình 25/01, nếu vòng kinh 28 thì cũng đã đủ rồi, nhưng khổ cái lại không đều từ lúc mới lấy chồng, lại 30-32 ngày nữa chứ. Haiz, cố đợi mãi từ tuần trước dự định mai SA, thế mà vẫn chưa đủ, mà sao mình SA những chỗ khác luôn thấy em bé nhà mình phát triển lớn hơn khoảng 1 tuần so với tính theo vòng kinh nhỉ!
    Lại đợi 3 ngày nữa để đo DMDG cho chuẩn không lại thêm lo lắng vậy.
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5