Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

BS Từ Vân-Quốc Vinh trên đường Nam Kì Khởi Nghĩa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.62K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,838 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào theo khám thai ở chỗ vc bs Từ Vân-Quốc Vinh nắm trên đường Nam Kì Khởi Nghĩa ko ah,em lần đầu mang thai,hôm thai được 6 tuần em có đến đó sâ,thấy bs cũng dễ chịu,chỉ dẫn thai phụ cặn kẽ,em định theo vc bác ấy luôn,có mẹ nào đã đi khám ở đấy rồi thì chia sẻ cho em với nhé:Kiss:
    Thanh lý:http://mgod.webtretho.com/forum/f293...-20-a-1249114/

Born:3.2kg;20M:16kg:Kiss::Kiss::Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 368 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Năm 2005 thì mình sinh mổ do Bác Vinh đỡ, nói chung là cũng nhẹ nhàng, lúc đó bác làm ở ĐHYD, giờ thì bác làm ở An Sinh nên mình cũng kong rành lắm
    • 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

bác sĩ Quang Vinh bạn ơi...hihi...Mình được bác Vinh đỡ nè, nói chung 2 vợ chồng bác ấy rất nhiệt tình lại có tâm với bệnh nhân, khi đau đẻ mà thấy bác Vinh thì an tâm lắm lắm! Bé nhà mình đầu bự có thể phải mổ nhưng bác Vinh vẫn cho sanh thường được. MÌnh rất quý vợ chồng bác Vinh! Bạn theo bác này thì có thể an tâm tuyệt đối đấy! Chúc 2 mẹ con thật khỏe nhé!

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 1,838 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boorin7777 Xem bài viết
    bác sĩ Quang Vinh bạn ơi...hihi...Mình được bác Vinh đỡ nè, nói chung 2 vợ chồng bác ấy rất nhiệt tình lại có tâm với bệnh nhân, khi đau đẻ mà thấy bác Vinh thì an tâm lắm lắm! Bé nhà mình đầu bự có thể phải mổ nhưng bác Vinh vẫn cho sanh thường được. MÌnh rất quý vợ chồng bác Vinh! Bạn theo bác này thì có thể an tâm tuyệt đối đấy! Chúc 2 mẹ con thật khỏe nhé!
    Ôi thế ah,thế thì mình an tâm rồi,thấy vc bác ấy cũng rất hiền,chứ mình sợ gặp phải bs cộc cằn,nạt nộ thì eo ơi....sợ lắm,ko dám hỏi gì luôn đâu,cám ơn mẹ nó nhé:Smiling:

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình hỏi mình đến phòng khám lấy số luôn hay lấy số qua điện thoại vậy?:Rose:

Trích dẫn Nguyên văn bởi boorin7777 Xem bài viết
    • 1,838 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Bill2009 Xem bài viết
    Bạn ơi, cho mình hỏi mình đến phòng khám lấy số luôn hay lấy số qua điện thoại vậy?:Rose:
    3 tháng đầu thì ko cần lấy số đâu mẹ nó ah,cứ uống nhiều nước cho thật mắc tiểu rồi thì vào sâ thôi:Smiling:

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thanks mẹ nó trả lời nhé, mình được 32w rồi, mà mình đang theo bác sĩ kia cơ nhưng hôm qua tới ngày khám định kỳ thì bs này đóng cửa đang chờ giấy phép hành nghề ... :Sad: nên mình chuyển qua BS Từ Vân, ko biết vậy bs Từ Vân có khó chịu với mình ko nhỉ?:Thinking:
    • 74 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks mẹ nó trả lời nhé, mình được 32w rồi, mà mình đang theo bác sĩ kia cơ nhưng hôm qua tới ngày khám định kỳ thì bs này đóng cửa đang chờ giấy phép hành nghề ... :Sad: nên mình chuyển qua BS Từ Vân, ko biết vậy bs Từ Vân có khó chịu với mình ko nhỉ?:Thinking:
    Khách hàng đến thì mình nghĩ bác sĩ sẽ vui vẻ tiếp nhận thôi, chứ mà khó chịu thì sẽ không được các mẹ trên đánh giá cao đâu! Chúc mẹ con bạn khỏe mạnh nhé ! :Smiling:
    • 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

VC bs Vinh dễ chịu lắm! Mình thấy nhiều người bầu to lắm mới tới khám và nhờ bác Vinh đỡ đấy!:Rose:

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 1,838 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Lần đầu khám vậy mẹ nó lấy số rồi,nhờ người nhà tới lấy số buổi sáng ấy,để được khám sớm đó mà,mà mình thấy trong khi ngồi chờ khám thì có mấy chị bụng cũng to lắm,đến là vào khám luôn,ko biết mấy chị ấy có lấy số trước ko nữa

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4