• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 17.9K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chao cac chi trong dien dan

Cho em hoi co chi nao biet truong kho hiem muon benh vien tu du bgio la bsy nao khong a. Neu co dia chi phong kham tu cho em biet voi.

Em cam on cac chi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbin4000 Xem bài viết
    Em chao cac chi trong dien dan

Cho em hoi co chi nao biet truong kho hiem muon benh vien tu du bgio la bsy nao khong a. Neu co dia chi phong kham tu cho em biet voi.

Em cam on cac chi
    mẹ nó có thể đến 125 Trần Bình Trọng là phòng mạch tư của bác sỹ Vương Ngọc Lan/phó khoa hiếm muộn BVTD để khám nhe. Bạn mình đã đến đó khám & làm thụ tinh nhân tạo thành công đó. :Rose::Rose::Rose:
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi enhuong7172 Xem bài viết
    mẹ nó có thể đến 125 Trần Bình Trọng là phòng mạch tư của bác sỹ Vương Ngọc Lan/phó khoa hiếm muộn BVTD để khám nhe. Bạn mình đã đến đó khám & làm thụ tinh nhân tạo thành công đó. :Rose::Rose::Rose:
    ah, quên nữa, bs trưởng khoa hiếm muộn BVTD là bs. Hồ Mạnh Tường là chồng của bs. Ngọc Lan đó.:Rose:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cam on chi nhe
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chao cac bac tren dien dan.

The co bac nao biet dia chi phong mach cua BS.Quy Khoa benh vien tu du khong?
    Chi giup voi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuy2268 Xem bài viết
    Chao cac bac tren dien dan.

The co bac nao biet dia chi phong mach cua BS.Quy Khoa benh vien tu du khong?
    Chi giup voi.
    gần hòa kỳ hồ đối diện việt nam quốc tự
    ÑT 08 8359675
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có mẹ nào biết cho em hỏi thăm tý việc. Bây giờ em không muốn có chồng, em muốn có con, em cũng chọn được người để xin tinh trùng, thì em có thể một mình đi thụ tinh nhân tạo, với cách là mang đên kèm 1 "lọ Tinh Trùng" sẵn được ko hả các chị ơi
    • 224 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thonga Xem bài viết
    có mẹ nào biết cho em hỏi thăm tý việc. Bây giờ em không muốn có chồng, em muốn có con, em cũng chọn được người để xin tinh trùng, thì em có thể một mình đi thụ tinh nhân tạo, với cách là mang đên kèm 1 "lọ Tinh Trùng" sẵn được ko hả các chị ơi
    Mình không biết về thụ tinh ống nghiệm, nhưng nếu bơm tinh trùng IUI thì bạn có thê làm được ở các phòng khám tư (BS Thành, BS Danh ), chứ ở bv thì họ đòi hôn thú
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các anh chị trên diễn đàn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em đia chỉ của bs tu vấn vấn đề hiêm muộn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn các anh chị rất nhiều.
    • 103 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang khám TDu đây, đã hỏi thăm hôm qua và được biết hiện nay Khoa HM ko có Bsy Trkhoa mà chỉ có Bsy phó khoa là Bsy Tuyết, đang còn khá trẻ, khoảng gần 40t, tính tình khá nghiêm nghị, ít hỏi thăm bệnh nhân.
    • 3,474 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgLSaigon Xem bài viết
    Mình đang khám TDu đây, đã hỏi thăm hôm qua và được biết hiện nay Khoa HM ko có Bsy Trkhoa mà chỉ có Bsy phó khoa là Bsy Tuyết, đang còn khá trẻ, khoảng gần 40t, tính tình khá nghiêm nghị, ít hỏi thăm bệnh nhân.
    BS trủơng khoa Hồ Mạnh Tường cũ cùng vợ là Vương Thị Ngọc Lan-phó khoa đều chuyển sang BV Vạn hạnh rùi các mẹ ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nào biết cho mình hỏi: phương pháp bơm tinh trùng IUI thì chi phí khoảng bao nhiêu không? mình bị buồng trứng đa nang còn ông xã mình tinh trùng yếu, không biết còn cách chữa trị nào khác không?
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby22 Xem bài viết
    cho em đia chỉ của bs tu vấn vấn đề hiêm muộn.
    Bạn có thể tới phòng mạch của BS Lê Thị Minh Châu, trưởng khoa Hiếm Muộn BV Từ Dũ.
    mình có người thân theo khám ở đây nè.
    Phòng mạch 110/14 Bàn Cờ đó bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn hỏi các mẹ xem đi khám hiếm muộn thì khám bs nào tốt, vợ chồng mình lấy nhau 1 năm 3 tháng rồi mà vẫn chưa có em bé ,vợ chồng mình đang rất mong con xin các mẹ chỉ giúp dùm mình
    • 951 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonghoa0902 Xem bài viết
    bạn nào biết cho mình hỏi: phương pháp bơm tinh trùng IUI thì chi phí khoảng bao nhiêu không? mình bị buồng trứng đa nang còn ông xã mình tinh trùng yếu, không biết còn cách chữa trị nào khác không?
    bạn phải đi khám để BS xem tình hình bệnh của bạn thế nào, lên phác đồ điều trị thì mới biết được chi phí chính xác. Vì nếu chỉ dùng thuốc uống thì tầm 1-2tr, nhưng nếu nặng hơn phải tiêm thì chắc trên dưới 10tr. Còn ax tt yếu thì cũng phải biết là yếu đến mức nào vì có người yếu đến nỗi không IUI được, phải IVF í.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chicken_239 Xem bài viết
    Bạn có thể tới phòng mạch của BS Lê Thị Minh Châu, trưởng khoa Hiếm Muộn BV Từ Dũ.
    mình có người thân theo khám ở đây nè.
    Phòng mạch 110/14 Bàn Cờ đó bạn
    mình tưởng trưởng khoa hiếm muộn là BS.Diễm Tuyết chứ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tưởng trưởng khoa hiếm muộn là BS.Diễm Tuyết chứ?[/QUOTE]
    Mình có hỏi thì được biết bác Diễm Tuyết giờ không còn làm trưởng khoa nữa, mà là Phó giám đốc BV rồi
    • 951 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chicken_239 Xem bài viết
    Mình có hỏi thì được biết bác Diễm Tuyết giờ không còn làm trưởng khoa nữa, mà là Phó giám đốc BV rồi
    tại hồi tháng 12/2013 lúc mình làm IUI bác Tuyết vẫn khám cho mình ở khoa HM luôn mà, nên mình cứ tưởng bác í vẫn là trưởng khoa kiêm phó GD
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinyanhbui Xem bài viết
    mình muốn hỏi các mẹ xem đi khám hiếm muộn thì khám bs nào tốt, vợ chồng mình lấy nhau 1 năm 3 tháng rồi mà vẫn chưa có em bé ,vợ chồng mình đang rất mong con xin các mẹ chỉ giúp dùm mình
    Bạn đến Từ Dũ khám xem thế nào. Ở Từ Dũ có nhiều BS mát tay lắm. Thấy nhiều mẹ trên wtt review tốt về BS Trúc Giang phó khoa HM lắm đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Chicken_239; 02/04/2014 vào lúc 07:00 PM.