• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.65K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 188 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cac me oi, em duoc nguoi quen gioi thieu di kham o phong kham Thanh Thuy cua BS Tạ Thủy - BV Hùng Vuong. Co chi nao da kham bs nay chua ? Cho em chut kinh nghiem nhé ! BS Thuy la truong khoa cua BV Hung Vuong nen em dinh nho bac đỡ luôn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 541 Bài viết

• 1,440 Được cảm ơn

Bs Thủy giỏi chuyên môn về phụ khoa hơn là sản khoa bạn ah. Trước mình cũng theo khám ở BS này. Khám ngày thường thì vắng nhưng thứ 7 thì đông vô cùng. Bs có 2 PK Q.5 và Q.10. PK ở Q5 thì có nhiều bs phụ trách 1 ngày. Bác Thủy chỉ khám ở đây thứ 3-5-7. Bác chỉ chẩn đoán bệnh thôi, còn SA, hay những thứ phụ như đo huyết áp, đo cơn gò... thì có bs khác phụ trách. Chúc bạn vui nhé!
    • 188 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cám ơn chị Hugolyna nhé ! Em đang o tuan 40 roi, luc truoc kham o DHYD, nhung gio quyet dinh sinh o Hung Vuong nen duoc gioi thieu den gap Bác Thủy, thay bac cung lon tuoi lại nhiệt tình nên định nhờ bác đỡ sinh luôn ( em muốn sinh thường). Em chỉ mới đến khám bác 2 lần nhưng bác khám đau quá, không nhẹ nhàng như bác Ngọc Lan của DHYD nên cũng đang phân vân quá !
    • 336 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Mới đầu mình định đi khám thai bên bs từ dũ, nhưng do người nhà có quen bên Hùng Vương nên giới thiệu bs Thủy, mình hẹn T5 tuần sau đi khám nhưng chưa bết sao nữa. Có mẹ nào khám, hoặc sinh mà bs Thủy đỡ chưa? Chia sẽ thêm với mọi người với. Thanks
    • 271 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mình theo khám bác Thủy ở cả 2pk của bác í từ lúc mới bầu luôn, mình chưa hỏi nhưng nghe mấy chị khám cùng bảo là khi sinh thì bác Thủy nói sẽ lo hết cho (mình nghĩ bác sẽ đỡ, lo phòng dịch vụ...), địa chỉ nè:
    -BB8 Trường Sơn, P15, Q.10 (khu cafe Bắc Hải, đối diện Playku phố sao í), ĐT: 0839708740
    Làm việc từ 17h, các ngày 2,4,6 hàng tuần.
    -2D Phạm Hữu Chí (Sau lưng Parkson HV), Q.5, ĐT: 0839573762
    Lv bác Thủy 17h, thứ 3,5, Sáng T7; các ngày giờ khác các bác sĩ khác khám.
    Các mẹ nhớ gọi điện đặt số trước vì BN rất đông nhé.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co ai biet noi nào khám bệnh lậu tốt nhất không?chỉ dùm em với. gấp lắm mấy chị ơi............................................... .................................................. ..................
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Sad:
    • 605 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

có chị nào gần đây chữa hiếm muộn chỗ bác Thủy không? chia sẻ kinh nghiệm với.
    await for angles.....:
    • 450 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Em đi khám phòng khám của BS này 2 lần mà chả gặp bác sỹ lần nào cả, toàn BS khác làm thay nên thấy chán và mệt vì cứ phải chờ đợi . Em cancel luôn vụ ở BV hùng vương về với BS Diệp của TD thôi, BS này có phòng khám riêng 1 m bác siêu âm khám rất nhẹ nhàng và chu đáo nên thấy yên tâm hơn rồi vì cũng nhờ BS ấy đỡ luôn
    • 605 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

Các mẹ có ai trị vô sinh ở phóng khám bác Thủy ko? nếu có vào đây chia sẻ với cá me ơi!
    await for angles.....:
    • 261 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Vừa rồi mình có gọi đến phòng khám Bác Tạ Thủy ờ 2D phạm hữu chí, nhưng chị trực dt nói bác thủy không nhận bẹnh nhân mới nữa, nếu muốn khám bác thì giờ đăng kí bác Trang khám 1 lần, sau đó mới có thể đăng kí bác thủy, Không bít có mẹ nào khám bca1 Trang rồi cho mình kinh nghiệm nhe.
    • 2,030 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

mình cũng mới sinh xong ở Hùng Vuơng nè, cũng đi theo bác sĩ Thủy khám, nhưng mà bác sĩ Nguyễn Thanh Thủy, ko phai Tạ đâu nhé, bác mổ cho mình luôn, thich lắm, bác í nhanh nhẹn và mổ cũng nhanh. mình đi lại bình thường ko thấy đau như mọi người nói. lần sau mà có sinh mình cũng sẽ tìm bác í.
    • 89 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

mình ở tận đồng tháp nhưng mình khám ở sài gòn và theo bác Thủy từ lúc mới đậu thai (do thai đôi và quen nên mới lặn lội lên) thấy thì bác sĩ nhiệt tình, khám kỹ nhưng đông quá, đợi mòn mỏi. Mình thấy ở đây khám phụ khoa nhiều, hình như bác giỏi nhất về bên u nang nên thấy các chị lớn tuổi nhiều. vô sinh cũng có khám như không nhiều
    • 71 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có mẹ nao khám o bs Thuỷ nua ko? Vào chia sẻ thêm với, mình định cchuyển sang kham bBá Thủy đây, ko biết giờ bBá có nHận sinh ko nhi?