• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 5 Lượt chia sẻ
  • 236K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue.sea
    Mama papa ơi có biết BS Lan thường khám vào thời gian nào không cho mình thông tin với nhé. Mình cũng sốt ruột quá 5 tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì cả muốn đi khám thử xem thế nào.
    Cám ơn nhiều nhé.
    To khuyen ban nen den bs Lan_Xiem o 193C Ba Trieu
    o do tot lam
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khám tại BS Lan - Bà Triệu

Em đã được bác sỹ Lan - Bà Triệu cho uống thuốc Clostilbelgytst (10V), và 6v Progynova 2mg. Hôm nay là ngày thứ 30 của chu kỳ 29-30 ngày của em, nhưng chưa thấy QKD (không giám hi vọng), cô Lan bảo nếu tháng này không được thì uống tiếp đơn thuốc đó 1 tháng nữa. Nếu cũng không được thì ra cô cho...

• Các mẹ ơi ở phòng khám VietSing khám có kỹ không??????????????

em mới mang thai nên chưa biết đi siêu âm ở đâu để xem được giới tính của bé. Nghe các mẹ các chị...

• Bs Lan - Bà Triệu (Phần 5)

He, nhà cũ vượt trang mình xin phép mở nhà mới nhé. Link nhà cũ đây: http://www.webtretho.com/forum/f96/bs-lan-ba-trieu-phan-4-a-1683723/ Thông tin bs Lan: - sđt: 0439741011, đk số từ 6h30- hết số - Giờ khám: từ 2h đến hết người, từ thứ 2 đến t7 - Ai k lấy đc số có thể đến từ 5h chờ cô khám...

• Làm đẹp với thẻ tín dụng quốc tế Sacombank

Ngày 11/10/2014 vừa qua, Sacombank đã kết hợp với thương hiệu mỹ phẩm Nhật Bản Shiseido tổ chức...

• Bệnh viện phụ sản quốc tế - Lương Y như ác mẫu

Bài viết này vợ share cho mình trên Facebook dù chỉ là thông tin một chiều nhưng mình cũng muốn...

• 68 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cho mình hỏi thăm một chút. Có ai trong các bạn đã từng đến chữa ở bác sỹ Lan, con bà Xiêm ở Bà Triệu không vậy? Mọi người thấy ở đó thế nào? Giữa bà Xiêm và chị Lan thì ai hơn? Thế mạnh của từng người là gì? Và cả "thế yếu" nữa?
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chữa vô sinh của bs Lan đấy. Bây giờ mình đã có bầu đc 6 tháng rồi. Chữa chị Lan tốt hơn, nói chung rất nhiệt tình và chu đáo
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình hỏi 1 chút, bác sỹ Lan Bà Triệu chuyên chữa vô sinh a`? Có phải chị Lan này làm ở TT hỗ trợ sinh sản Phụ sản TW không?
    Cám ơn bạn nhiều
    • 715 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các chị ơi em đang muốn đến khám bsi Lan mong tình hình khá hơn(thả mấy tháng nay ko có kết quả rồi,em sốt ruột quá!)Vậy xin các bà mẹ cho em thông tin về giờ khám,và có cần đăng kí trước ko,đợi lâu ko?Em cảm ơn nhiều!
    • 71 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Buoi sang tu 8g30 den 11 gio, buoi chieu tu 4g30 den 6g30, nhung em phai di som de lay so, vi o do dong lam den muon het so la khong kham duoc
    • 445 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hôm nay mình đi khám bs Lan ở bà Triệu, nói chung bs nói rất nhẹ nhàng. Nhưng có một vấn đề mình băn khoăn là bs chỉ khám phụ khoa cho mình (như ở viện C) mà bà thu tiền khám bảo mình nộp 90000 (trong đó ở bên ngoài thấy ghi giá khám phụ khoa 40000). Mình ko biết 50000 còn lại là gì, lúc đó định hỏi nhưng đông người quá nên ko tiện. Mình băn khoăn vì mất tiền mà chưa biết tiền gì? Có mẹ nào giống mình ko?
    • 240 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em cũng đang định đi khám bác sỹ Lan đây ạ. VC em thả mấy tháng nay rồi mà chưa thấy gì...sốt ruột quá đi mất
    Cho em hỏi một chút là Bsỹ Lan chỉ làm từ 5h thôi ạ? Mình đến đăng ký xin khám bsỹ Lan có được không? Em sợ đến trước 5h để xếp số chẳng may không gặp chị Lan ở đó thì uổng công quá.
    Có chị nào đi khám ở đó rồi thì chỉ giúp em với ạ.
    Thanks cả nhà!!!
    • 240 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Cho em hỏi chút nữa là thứ 7, chủ nhật chị Lan có khám không ạ?
    • 610 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen_anh16961 Xem bài viết
    Cho em hỏi chút nữa là thứ 7, chủ nhật chị Lan có khám không ạ?
    T7 và CN thì chị Lan khám từ 3h chiều đến 6h em ạ.
    Chúc em may mắn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào bạn !

50.000 còn lại là tiền bạn trả cho việc được nghe những lời dịu dàng, sự chờ đợi ko quá lâu, tư mà bạn.
    Mình đi khám ở dịch vụ cao cấp của C bạn biết một lần khám hết bao nhiêu ko ? 120.000. Giừo đang tính chỗ nào rẻ rẻ hơn mà vẫn hiệu quả đây.

Trích dẫn Nguyên văn bởi auturmspring Xem bài viết
    Hôm nay mình đi khám bs Lan ở bà Triệu, nói chung bs nói rất nhẹ nhàng. Nhưng có một vấn đề mình băn khoăn là bs chỉ khám phụ khoa cho mình (như ở viện C) mà bà thu tiền khám bảo mình nộp 90000 (trong đó ở bên ngoài thấy ghi giá khám phụ khoa 40000). Mình ko biết 50000 còn lại là gì, lúc đó định hỏi nhưng đông người quá nên ko tiện. Mình băn khoăn vì mất tiền mà chưa biết tiền gì? Có mẹ nào giống mình ko?
    • 366 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Có ai đang đi khám bác sỹ Lan nữa ko ạ?
    Cho em biết thêm thông tin với!
    • 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trước mình thì bà Xiêm khám, không hiểu sao lần nào đến cũng gặp bà. Bà làm cũng mát tay lắm, nhưng khó tính, chắc do bà già rồi.
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

[quote=muimeo;591986]Cho mình hỏi 1 chút, bác sỹ Lan Bà Triệu chuyên chữa vô sinh a`? Có phải chị Lan này làm ở TT hỗ trợ sinh sản Phụ sản TW không?
    Cám ơn bạn nhiều[/quo

Đúng BS Lan chuyên chữa vô sinh và hiện nay đang làm BS ở Trung tâm hỗ trợ sinh sản rồi, đây là 1 trong những BS đầu ngành của Viện C về chữa vô sinh đấy.
    • 164 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuongAnh Xem bài viết
    T7 và CN thì chị Lan khám từ 3h chiều đến 6h em ạ.
    Chúc em may mắn.
    Chị ơi, e lại gặp chị ở đây rùi. E cũng định theo cả Chị Lan đây, e đang đợi lần này QKD xong sẽ đi theo. Chị có thể cho e biết quy trình ban đầu của ng mới khám lần đầu sẽ thế nào ko chị. Mà Thứ 7 khám từ 3 h chiều thì phải đến đăng ký số từ mấy giờ vậy chị.
    Mà tình hình của chị sao rùi, chị có theo bác Lâm nữa ko ạ?
    Chúc chị may mắn, chị e mình cùng cố lên nhé.
    Tặng chị :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 610 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echcom82 Xem bài viết
    Chị ơi, e lại gặp chị ở đây rùi. E cũng định theo cả Chị Lan đây, e đang đợi lần này QKD xong sẽ đi theo. Chị có thể cho e biết quy trình ban đầu của ng mới khám lần đầu sẽ thế nào ko chị. Mà Thứ 7 khám từ 3 h chiều thì phải đến đăng ký số từ mấy giờ vậy chị.
    Mà tình hình của chị sao rùi, chị có theo bác Lâm nữa ko ạ?
    Chúc chị may mắn, chị e mình cùng cố lên nhé.
    Tặng chị :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Chị vẫn đang nghỉ thuốc bà Lâm, chưa biết nên đi theo hướng nào tiếp theo cả. Có thể cuối năm chị sẽ làm TTON mà làm thì chắc theo chị Lan thôi.
    Em cứ ngày đầu KQĐ đến chị Lan luôn đi rồi xin chị ấy tư vấn cho. Nếu thứ 7 thì em nên đến từ 2h, ghi tên rồi xem số mình là bao nhiêu, đi đâu đó áng chừng thời gian đến số mình thì quay lại.
    Good luck!
    • 164 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuongAnh Xem bài viết
    Chị vẫn đang nghỉ thuốc bà Lâm, chưa biết nên đi theo hướng nào tiếp theo cả. Có thể cuối năm chị sẽ làm TTON mà làm thì chắc theo chị Lan thôi.
    Em cứ ngày đầu KQĐ đến chị Lan luôn đi rồi xin chị ấy tư vấn cho. Nếu thứ 7 thì em nên đến từ 2h, ghi tên rồi xem số mình là bao nhiêu, đi đâu đó áng chừng thời gian đến số mình thì quay lại.
    Good luck!
    Trước đây e khám phụ khoa một lần ở đó thì đến từ lúc 2 h đăng ký số sau đó khoảng 4 h quay lại có một nhỏ phát số. ( Nhưng đáng ghét lắm rõ ràng đăng ký rùi đến muộn có chút là nó phát số cho người khác chị àh). Ko biết bi giờ còn thế ko.
    Chị cố gắng lên nhé, TTON thì sẽ vất vả lắm đó.
    Chúc chị thành công:Rose: :Rose: :Rose:
    • 701 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echcom82 Xem bài viết
    Trước đây e khám phụ khoa một lần ở đó thì đến từ lúc 2 h đăng ký số sau đó khoảng 4 h quay lại có một nhỏ phát số. ( Nhưng đáng ghét lắm rõ ràng đăng ký rùi đến muộn có chút là nó phát số cho người khác chị àh). Ko biết bi giờ còn thế ko.
    Chị cố gắng lên nhé, TTON thì sẽ vất vả lắm đó.
    Chúc chị thành công:Rose: :Rose: :Rose:
    Các mẹ ơi mình đang hỏi nhờ cho người bạn bác sỹ Lan k biết bác sỹ Lan có ở nhà hay đi công tác nước ngoài gọi Điện thoại bàn mãi k được
    Mong chờ
    • 366 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnHien Xem bài viết
    Các mẹ ơi mình đang hỏi nhờ cho người bạn bác sỹ Lan k biết bác sỹ Lan có ở nhà hay đi công tác nước ngoài gọi Điện thoại bàn mãi k được
    Bác đang đi công tác từ 9/5, 14/5 mới về chị ạ :Smiling:
    • 701 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bovit Xem bài viết
    Bác đang đi công tác từ 9/5, 14/5 mới về chị ạ :Smiling:
    Thank you bạn nhé
    Mong chờ