• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 169K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

23 Người đang theo dõi

• 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

:Rose: :Rose: :LoveStruc:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeCo Xem bài viết
    Mẹ nó bao giờ thì đến 22t? Hôm nay e đến siêu âm BS Chương ở PK Bình Minh thì bác ý bảo vẫn sẽ tiếp tục làm ở đó cho đến khi mở cửa PK riêng, khoảng giữa tháng 8 đấy ạ!
    UI, THẾ LÀ TIN VUI CHO EM RỒI! TRƯỚC ĐÂY 14 TUẦN EM SA Ở THÁI THỊNH, GIỜ 22 TUẦN EM ĐANG BƠ VƠ KO BIẾT SA Ở ĐÂU ĐÂY? MAY QUÁ, MAI EM RA BÌNH MINH GẶP BÁC CHƯƠNG VẬY! CHỈ SỢ BÁC Ý NGHỈ MẤT! HÈ HÈ! :LoveStruc: :Rose:

• 288 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhím Còi Xem bài viết
    Rồi phòng khám của bác Chương lại đông như phòng khám của bác Cường thôi. Hồi bác Chương nghỉ ở 125TT em cứ tưởng bác ý cưới vợ.
    BAc Chuong mà đọc đựoc bài này có lẽ sướng điên, vì hóa ra cũng lấy được vợ. :Laughing: :Laughing: :Laughing:

• 1,841 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

He he, sao mấy bác này có vẻ khó khăn vụ lấy vợ quá nhỉ? Bác Cường đã thế, bác Chương lại cũng vậy à? E thấy bác Chương cũng rất nhẹ nhàng, nói chung là SA bác ý thấy yên tâm mà không bị căng thẳng vì bị quát mắng như các mẹ hay kể về bác Cường.

Cảm ơn mẹ hoimaimakhongduoc, thế chắc là đến 22 tuần (7/8) mình vẫn đi khám ở PK Bình Minh được. Đang định đi khám ở 125TT để có đĩa CD, nhưng thôi khám ở Giải Phóng cũng được. Giá mà ở đó cũng có dịch vụ ghi đĩa CD thì tốt quá.

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoimaimakhongduoc Xem bài viết
    BS mở phòng khám tại nhà, ở phố Liên trì. Add cụ thể thì mình không nhớ chắc chắn lắm, nhưng cứ đi đến cuối cùng phố, có cái nhà nằm ngang giữa phố thì đấy là nhà của BS Chương. Nhưng bây giờ vẫn đang sửa chữa, khoảng 1 tháng thì mới khai trương mà. Mình đang nói với BS để xin khoảng 20 phiếu (trong tuần đầu tiên) được giảm 20% tặng các mẹ trên DD. Khi nào có thông tin cụ thể, sẽ ới các mẹ nhé.
    Ôi thế thì thích quá, tuần trước mình đi khám mà bs.Chương nghỉ chăm bố ốm nên phải đi chỗ khác. May quá, bs lại sắp mở PK ở phố Liên Trì, thế thì gần cơ quan mình quá, sáng nào mình cũng ăn sáng ở phố đó mà, hóa ra là nhà bs.Chương ở đó hả bạn, thế mà lâu nay mình không biết. Cảm ơn bạn nhiều nhé!

• 5,527 Bài viết

• 2,352 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hitpot Xem bài viết
    He he, sao mấy bác này có vẻ khó khăn vụ lấy vợ quá nhỉ? Bác Cường đã thế, bác Chương lại cũng vậy à? E thấy bác Chương cũng rất nhẹ nhàng, nói chung là SA bác ý thấy yên tâm mà không bị căng thẳng vì bị quát mắng như các mẹ hay kể về bác Cường.

Cảm ơn mẹ hoimaimakhongduoc, thế chắc là đến 22 tuần (7/8) mình vẫn đi khám ở PK Bình Minh được. Đang định đi khám ở 125TT để có đĩa CD, nhưng thôi khám ở Giải Phóng cũng được. Giá mà ở đó cũng có dịch vụ ghi đĩa CD thì tốt quá.
    Ở phòng khám Bình Minh cũng có dịch vụ ghi đĩa CD đấy chị ạ, hôm qua em đi siêu âm tuần 13 ở đó, đề nghị bác sỹ cho ghi đĩa nhưng bác sỹ nói tuần này bé xíu ghi nhìn thấy gì đâu, thế là lại thôi. Chắc đợi tuần 22 về phòng khám ở Liên Trì của bác sỹ rồi ghi đĩa vậy, hihi.

• 1,771 Bài viết

• 6,737 Được cảm ơn

Sao hôm qua chiều thứ 4 đi khám ở Việt Nhật định vào khoa khám tự nguyện để bs Chương siêu âm nhưng có được đâu. Chiều hôm qua E được bs Chương khám thai ở P303b, khoa Sản thôi, trong lúc E chờ khám thì chồng E sang khoa khám tự nguyện hỏi thì được trả kời là phải có hẹn với bs Chương thì A ấy mới làm cơ. Vậy là E đành sang bên Bình Minh mua phiếu siêu âm để chiều nay bs Chương siêu âm cho đấy ạ!

• 288 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaithu_dl46 Xem bài viết
    Sao hôm qua chiều thứ 4 đi khám ở Việt Nhật định vào khoa khám tự nguyện để bs Chương siêu âm nhưng có được đâu. Chiều hôm qua E được bs Chương khám thai ở P303b, khoa Sản thôi, trong lúc E chờ khám thì chồng E sang khoa khám tự nguyện hỏi thì được trả kời là phải có hẹn với bs Chương thì A ấy mới làm cơ. Vậy là E đành sang bên Bình Minh mua phiếu siêu âm để chiều nay bs Chương siêu âm cho đấy ạ!
    Hhi, mình cũng quên mất cái khoản là phải hẹn trước. Nhưng thông thường anh ý vẫn làm như vậy, thấy anh ý bảo thế thì nói với các mẹ thế. Có thông tin mới, các mẹ update lên nhé

• 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sáng qua, thứ 5 em gọi điện đến PK Bình Minh thì người ta nói hết số rồi! Hic, nhưng chiều 6h 15 em vẫn mò đến để xin mua phiếu! Người ta nói ko bán nữa, nhưng em cứ ngồi ... ăn vạ! Được 10 phút thì chị ý bảo bán cho phiếu Siêu âm BS Chương! He he! Trời thương em thật! Vì em đã SA bác Chương hồi 14 tuần, nay 22 tuần nên em cũng muốn theo bác ý!
    Em chờ đến khoảng 7h20pm thì mới được trèo lên cái giường của bác ý!:Rose: Nhưng bù lại, vì là người cuối cùng nên bác ý có vẻ SA thoải mái và cẩn thận, tỉ mỉ hơn! Bác ý còn buôn bao nhiêu chuyện: 3 tuần nữa anh khai trương PK ở số 15 Liên Trì (chỗ đường Nguyễn Du rẽ vào ý). Rồi thì anh đặt máy siêu âm màu mãi mà chưa thấy về, máy này xịn lắm, còn hơn ở Thái Thịnh và Bình Minh! anh làm ở Bình Minh đến khoảng 10/8 thì nghỉ! Sau này PK của anh sẽ làm việc quy củ hơn ở những nơi khác, thể hiện ở chỗ ai gọi điện đặt số thì anh sẽ hẹn giờ cho đến, chứ ko phải đến rồi ngồi dài cổ đợi, mệt mẹ mệt con! Rồi thì nhà anh 100m2, sửa cái gara tầng 1 làm phòng khám, còn rộng hơn cả Thái Thịnh. Rồi thì, anh có vợ rồi, thằng lớn đang học lớp 4, he he...bla, bla, bla.....Các mẹ ơi, em vote cho Bác sỹ Chương! Tuần 32 em lại đến PK Liên Trì của bác ý!:Rose: :Rose: :Rose:

• 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sáng qua, thứ 5 em gọi điện đến PK Bình Minh thì người ta nói hết số rồi! Hic, nhưng chiều 6h 15 em vẫn mò đến để xin mua phiếu! Người ta nói ko bán nữa, nhưng em cứ ngồi ... ăn vạ! Được 10 phút thì chị ý bảo bán cho phiếu Siêu âm BS Chương! He he! Trời thương em thật! Vì em đã SA bác Chương hồi 14 tuần, nay 22 tuần nên em cũng muốn theo bác ý!
    Em chờ đến khoảng 7h20pm thì mới được trèo lên cái giường của bác ý!:Rose: Nhưng bù lại, vì là người cuối cùng nên bác ý có vẻ SA thoải mái và cẩn thận, tỉ mỉ hơn! Bác ý còn buôn bao nhiêu chuyện: 3 tuần nữa anh khai trương PK ở số 15 Liên Trì (chỗ đường Nguyễn Du rẽ vào ý). Rồi thì anh đặt máy siêu âm màu mãi mà chưa thấy về, máy này xịn lắm, còn hơn ở Thái Thịnh và Bình Minh! anh làm ở Bình Minh đến khoảng 10/8 thì nghỉ! Sau này PK của anh sẽ làm việc quy củ hơn ở những nơi khác, thể hiện ở chỗ ai gọi điện đặt số thì anh sẽ hẹn giờ cho đến, chứ ko phải đến rồi ngồi dài cổ đợi, mệt mẹ mệt con! Rồi thì nhà anh 100m2, sửa cái gara tầng 1 làm phòng khám, còn rộng hơn cả Thái Thịnh. Rồi thì, anh có vợ rồi, thằng lớn đang học lớp 4, he he...bla, bla, bla.....Các mẹ ơi, em vote cho Bác sỹ Chương! Tuần 32 em lại đến PK Liên Trì của bác ý!:Rose: :Rose: :Rose:

• 1,771 Bài viết

• 6,737 Được cảm ơn

Hi! Chị new_face, có phải hôm qua chị mặc áo màu xanh ko nhỉ? Hôm qua tầm 6h15 ở Bình Minh E đang phải đi bộ cật lực vì E bé nhà E nằm sấp, bs ko siêu âm được! Lúc đi bộ E có thấy có 1 chị vào mua phiếu siêu âm và một chị nữa đi cùng chồng, không biết chị là ai trong hai ng ấy?
    Siêu âm xong bs bảo con bt, đúng là E chỉ mong có mỗi thế nhưng lúc E siêu âm ko hiểu có phải do đông ko nhưng mà E cảm thấy bs siêu âm cho E nhanh hơn các mẹ khác thì phải? Chồng E cứ bảo rằng con mình không có vấn đề gì thì bs mới siêu âm nhanh thế, với 1 bs có kinh nghiệm như A Chương thì nếu có vấn đề gì là nhìn ra ngay. E cũng yên tâm phần nào, hẹn tuần 32 ở PK riêng của bs !