• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 1.02K Trả lời

46 Người đang theo dõi

• 866 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

có bạn nào làm IUI với bs Luân ở DHYD chưa vậy? K biết ở chỗ đó phòng ốc thế nào? Có phòng riêng để cho các o x lấy t trùng k? Phòng ốc thế nào a?

• 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happy Me s Xem bài viết
    có bạn nào làm IUI với bs Luân ở DHYD chưa vậy? K biết ở chỗ đó phòng ốc thế nào? Có phòng riêng để cho các o x lấy t trùng k? Phòng ốc thế nào a?
    Phòng mình làm IUI cũng khá sạch sẽ bạn àh. Có phòng riêng cho oxa lấy tinh trùng. Chi phí khoảng 1 tr bạn nhé.

• 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SUN1983 Xem bài viết
    Mình vừa mổ ngày 1-5 đây. Cũng không sao đâu bạn àh. Mổ xong chỉ cần nghỉ ngơi khoảng 1 tuần là có thể đi làm bình thường. Bạn qua mục chuẩn bị mang thai, có topic mong chờ tin vui sau mổ nội soi, ở đó có nhiều mẹ từng mổ rồi đấy.
    Cám ơn Sun1983 nha, mình lo là lo nếu mổ xong rồi phát hiện ra mình bị làm sao thì ăn nói với ax thế nào ấy. Hic, sợ cảm giác thất vọng quá Sun1983 ơi.
    Bạn mổ kết quả thế nào? Có bình thường không? Bạn cũng theo bs ANL à?

• 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jolie2309 Xem bài viết
    Cám ơn Sun1983 nha, mình lo là lo nếu mổ xong rồi phát hiện ra mình bị làm sao thì ăn nói với ax thế nào ấy. Hic, sợ cảm giác thất vọng quá Sun1983 ơi.
    Bạn mổ kết quả thế nào? Có bình thường không? Bạn cũng theo bs ANL à?
    Mình bị BTĐN. Kết luận mổ là không có tổn thương vùng chậu, vòi trứng thông, NM bình thường, tử cung cũng BT. Bác L có thực hiện việc đốt điểm để tạo chu kì tự nhiên cho mình.
    Mình nghĩ Jolie đừng nên căng thẳng quá,ảnh hưởng nhiều đến việc thụ thai lắm. Mình thì đã trải qua việc MNS rồi cho nên cảm thấy cũng không có gì là nghiêm trọng. Nếu MNS, bác L phát hiện bạn có tổn thương bên trong, bác sẽ xử lý cho bạn ngay, không đáng lo lắm đâu.

• 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cam on Sun1983 nha. Minh cam thay do lo hon roi. Sun1983 cuoi chong lau chua? Minh thay bs L chua BTDN hay lam do, nhieu nguoi co em be roi.

• 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cam on Sun1983 nha. Minh cam thay do lo hon roi. Sun1983 cuoi chong lau chua? Minh thay bs L chua BTDN hay lam do, nhieu nguoi co em be roi.
    :Smiling: Tính đến giữa tháng này là đúng 2,5 rồi. Mình đã bắt đầu đi canh trứng vài tháng sau khi cưới mà đến nay vẫn không có kết quả.
    Mình cũng thấy bác L chữa cho nhiều người thành công lắm nhưng không hiểu sao đến giờ vẫn không có kết quả. Mình đi bác từ tháng 9 năm ngoái. Jolie đi bao lâu rồi?

• 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đi bác từ tháng 9 đó. Toàn là canh trứng, kích trứng bằng Ferama, rùi chích thuốc rụng trứng, IUI hoặc xxx tự nhiên nhưng vẫn chưa đc. Giờ bác nói nếu tháng này ko okie, sẽ phải mổ thăm dò. Bởi thế nên mình lo lắm. Lỡ nguyên nhân tại mình, thì ăn nói thế nào với ax và gd bên chồng. Hix.
    Ko ngờ chuyện có em bé lại phức tạp thế. Nếu ko có đc chắc phải giải thoát cho ax quá. huhu

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đi 2 lần rồi mà chưa có gặp được bác. Đúng là bệnh viện yêu cầu khám hiếm muộn phải mang theo photo CMND của cả 2vc và đăng ký kết hôn nữa.

Mình đã gọi sang Vạn Hạnh đặt khám họ nói chỉ chuyển bệnh nhân cũ của bác sang thôi chứ không nhận khám.

Thôi đợi sang tuần sau hy vọng gặp được bác, cô y tá nói bệnh nhân mới gặp bác cũng khó lắm.

• 134 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Bạn thử đi vào ngày thứ 2 thử xem, lần trước mình cũng đi thứ 4 và thứ 7 ko được, nhưng thứ 2 thì được, và nhanh nữa, bữa đó mình thấy ko đông bệnh nhân cho lắm, bạn thử xem sao ha. Chúc may mắn nha

• 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng đi bác từ tháng 9 đó. Toàn là canh trứng, kích trứng bằng Ferama, rùi chích thuốc rụng trứng, IUI hoặc xxx tự nhiên nhưng vẫn chưa đc. Giờ bác nói nếu tháng này ko okie, sẽ phải mổ thăm dò. Bởi thế nên mình lo lắm. Lỡ nguyên nhân tại mình, thì ăn nói thế nào với ax và gd bên chồng. Hix.
    Ko ngờ chuyện có em bé lại phức tạp thế. Nếu ko có đc chắc phải giải thoát cho ax quá. huhu
    chúc jolie may mắn tháng này nhé.