• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.27K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Bác L đã về rồi nhưng hiện giờ chỉ nhận khám những BN cũ (các trường hợp đặc biệt) tại phòng mạch ở nhà, chưa khám ở BV nhé!
    Bạn đợi ít hôm nữa khi nào bác L khám ở BV đã, vì bác Đức chỉ nhận BN cũ (đang theo dõi) thôi.
    Bác Đức khám chiều T2-4-6 tại BV DHYD (cũng là giờ khám của bác L)
    Chúc bạn mau 2 vạch nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhpham198 Xem bài viết
    Chào các mẹ thân yêu.
    Nghe các mẹ nói bác Luân đã đi công tác nước ngoài, T12 này về, mà chắc giờ chưa về đâu phải ko các mẹ? Mình định mấy hôm nữa sẽ đi khám, mình có 1 bé gái 3 tuổi rồi, giờ muốn làm tập 2, nhưng từ lúc sinh cho đến giờ ko thấy đèn đỏ đâu cả, có đi khám mấy lần thì được kết quả là bị BTĐN. Mình muốn đi khám bác Luân, nhưng bác ko có, nghe các mẹ nói bác Đức thay bác Luân. Nhưng ko biết bác Đức sẽ khám vào các ngày, giờ theo lịch của bác Luân hay sao các mẹ? Có mẹ nào biết chỉ mình với. cảm ơn các mẹ nhiều.
    __________________________________________________ ______________
    Chúng mình đã sánh bước bên nhau tròn 1 năm rồi, Anh nhỉ! :Battin ey:
    Hãy cùng Em bước tiếp trên đoạn đường còn lại nhé Anh!:LoveStruc:
    Yêu và thương Ô.Xã nhiều! :Rose:
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Mình biết có nhiều trường hợp vơ bình thường, chồng TTY bác cũng iui cho.
    Nhưng các đôi VC đều đi khám hoặc điều trị hỗ trợ cho TT của chồng tốt hơn để iui có xác suất thành công cao hơn.
    Bạn yên tâm theo bác L nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimvankieu Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã tư vấn.
    Mình cưới được 2 năm, mới thả 5 tháng nay. Đương nhiên mình phải đi khám. Nếu mình mà bị gì thì không biết phải làm sao. Như vậy Bác Luân chỉ chữa trị cho nữ thôi sao? Nếu mình bình thường thì Bác cũng có cách gì để mình dễ mang thai chứ! Cho mình hỏi bác có làm IUI hay IVF không?
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình mới khám bác L ở DHYD,bác nhận khám bệnh nhân mới.thanhpham198 ơi bạn có thể đăng kí khám dc rồi.chúc bạn thành công
    • 163 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinakhoaken Xem bài viết
    mình mới khám bác L ở DHYD,bác nhận khám bệnh nhân mới.thanhpham198 ơi bạn có thể đăng kí khám dc rồi.chúc bạn thành công
    Cảm ơn bạn. Mình sẽ đi khám. bạn cũng mới khám bác L hay là bệnh nhân cũ vậy ? Mình đã có tập 1 rồi. mà giờ thấy người ta mang bầu sao mình cũng ước ao lắm.
    Chúc các bạn thành công nhé.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình là bệnh nhân cũ.chưa có tập nào nên đang sốt ruột quá trời.tháng này mình làm iui lần 2 nè.bác nói mình bị lạc nội mạc nên cũng lo quá k biết có hi vọng k?có ai bị giống trường hợp của mình k,chia sẽ kinh nghịêm cho mình với.cảm ơn mọi người nhiều.
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Vậy àh, thế thì may quá! Vậy ai là BN mới thì đến BV đăng kí đi nhé!

Bạn tìm topic nói về LNMTC trong WTT nhé! Mình thấy các mẹ chia sẻ trong đó nhiều lắm!
    Chúc bạn sớm có tin vui nha!:Battin ey:
    mình là bệnh nhân cũ.chưa có tập nào nên đang sốt ruột quá trời.tháng này mình làm iui lần 2 nè.bác nói mình bị lạc nội mạc nên cũng lo quá k biết có hi vọng k?có ai bị giống trường hợp của mình k,chia sẽ kinh nghịêm cho mình với.cảm ơn mọi người nhiều.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều
    • 4 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mấy chị ơi, cho em hỏi địa chỉ bs Luân đc ko? e cũng muốn khám thử bác xem có đỡ hơn ko?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tinakhoaken ơi! bạn đã khám lại bên bác Luân chưa vậy?tình hình tốt chứ?bác đã nhận bệnh nhân mới rồi à?chắc đông người khám lắm bạn nhỉ? không biết đến đó có phải chờ đợi lâu không?có gặp được bác không? Mình vừa đi công tác ở HN về, nên gián đoạn hơi nhiều thời gian để làm IUI lần 2. Hic.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tinakhoaken ơi! mình đã gọi điện hỏi BVDHYD rồi, 15/01/2011 bác Luân nhận bệnh nhân mới, bây giờ bác không nhận bệnh mới đâu. Làm sao xin được khám sớm bây giờ? đợi cả tháng nữa thì mất thời gian quá. Có cách nào không?chỉ cho mình với nhé.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu thế thì mình cũng k biết làm sao nữa,vì mình xin chuyển về phòng mạch rồi mà ngày 10/1 mới tái khám nên k gặp trực tiếp bác để hỏi dc.nhưng bạn đã có kinh lại chưa,nếu chưa bạn có thể mua duphaston uống để có kinh lại thì ngày kinh thứ 2 đăng kí khám bác luôn.nếu k yên tâm bạn có thể dt về phòng mạch bác gặp cô Quang hỏi thêm nha.chào bạn
    • 140 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Chào cả nhà, cho mình gia nhập hội này với. Mình cưới được 2 năm và bị lưu hồi tháng 2.2010. Lúc đó thai 8w. Mình bắt đầu thả lại hồi tháng 8, cũng 3 chu kỳ rồi, nhưng vẫn không thấy gì. CK của mình từ 35-45 ngày. Tháng này lên tới 52 ngày. Mình cũng có đi Bsi Thành ở đường Nguyễn Đình CHiểu. Bsi cho mình làm xét nghiệm CMV, Bsi bảo mình có nguy cơ sẩy thai liên tục, bsi cho mình uống Vitamin C + B.A.R. Nhưng mình thấy viên B.A.R có tác dụng là giải độc gan gì thôi, và chống chỉ định cho phụ nữ mang thai, mình hỏi thì bsi bảo liều nhẹ, không ảnh hưởng. Mình không dám đi Bsi này nữa, vì lần vừa rồi mình bị trễ kinh lâu quá nên có đến PM khám, lúc này người khám cho mình là Bsi Mai( Vợ Bsi Thành). Khám xong Bsi nó mình có thai, nhưng có dịch cùng đồ nhiều, Bsi nói khả năng có thai ngoài tử cung, nhưng cũng nói là cho thêm thời gian 2 tuần nữa thì Bsi sẽ có câu trả lời chính xác và Bsi cho mình thuốc dưỡng thai, về nhà đặt thuốc buổi tối thì sáng hôm sao em đèn đỏ đã đến và kết quả HCG là (-) hix. Mình định vào DHYD khám và canh trứng luôn. Hỏng biết mình có nên theo Bsi Luân không.?:Thinking:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ thân yêu
    Em là thành viên mới của diễn đàn
    Em cũng có nhiều điều muốn tâm sự,rất hân hạnh được làm quen các mẹ.
    • 595 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Em đã khám bs Luân 2 lần, sau đó có thai, nhưng bị thai ngoài tử cung. Sắp tới tháng sau em sẽ đi khám lại bác, mà không biết lịch bác khám ở Y Dược bây giờ như thế nào, hơn nửa năm rồi em không khám ở bác.

Và tiện đây, chào mừng các chị mới heng. Nhà mình dạo này quá vắng vẻ, chắc mọi người đi khám bác và có tin vui hết rồi
    Cuộc đời là bọt nước.
    Chỉ có hai điều như đá tảng: tử tế khi người khác lâm nạn và can đảm trong hoạn nạn của chính mình.
    • 389 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

bac si Luan khong con kham thu tu nua phai khong a?
    http://phusandhyd.vn/?action=dhyd_calendar
    • 389 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

ở trang này thì b Luan kham chiều thứ 2,4,7 ?
    http://hoibacsi.com/lichkham/
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Mình cũng đi khám bác được vài lần rồi, trước tết thì bác vẫn khám Chiều T2-4-7. Sau tết mình chưa đi khám lại nên ko biết lịch có thay đổi không. Bạn nào có thắc mắc lịch khám của bác thì gọi đến BV DHYD hỏi nhé. Số Dt có trong link 2 bạn vừa up lên.
    Ah, mình có nghe chị y tá nói tháng 3 bác lại đi công tác nhưng ko biết thời điểm nào. Các bạn nào muốn khám thì đến khám sớm nhé!
    Chúc mọi người sớm 2v trong năm Tân Mão này!:Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Bạn có vấn đề gì cần tâm sự thì hãy viết ra đây nhé!
    Rất vui được làm quen với bạn mặc dù mình không muốn gặp các bạn trong box này!
    Nếu ở một nơi nào khác thì vui hơn ở đây nhiều chứ nhỉ! :Smiling:

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoc_ Xem bài viết
    chào các mẹ thân yêu
    Em là thành viên mới của diễn đàn
    Em cũng có nhiều điều muốn tâm sự,rất hân hạnh được làm quen các mẹ.
    • 332 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Thứ 7 này em cũng đi khám bs Luân đây. Mong cho bác mát tay giúp em. Sao đường con cái em lận đận thế này.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 292 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Hôm thứ 4 mình mới khám ở DHYD, nghe bác sỹ Đức nói, hiện bác Luân đang đi công tác, khoảng 2 tuần nữa mới về. Không biết mình nhớ có đúng không nữa.