• 0 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 1.16K Trả lời

73 Người đang theo dõi

• 502 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Bạn mình có em bé và đi khám ở phòng mạch riêng của bác Luân này từ đầu đến cuối luôn. Chỉ có khi sinh thì mới vào bệnh viện Hùng Vương và nhờ bác sĩ này đỡ đẻ. Bạn ấy rất khen bác Luân!
    K biết các mẹ ở đây có ai đến bác sĩ Âu Nhựt Luân chưa? Bác giỏi k, chuyên về gì? Đang làm ở bệnh viện nào vậy nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• các chị ơi cho em hỏi BS Âu Nhật Luân

các chị ơi có chị nào đã đi khám ở bác sĩ ÂU NHẬT LUÂN ở đường Nguyễn Văn Đậu kô??em nghe khen bác chữa những trường hợp chậm có thai mát tay lắm...mà kô biết như thế nào???

• Hỏi về BS Âu Nhựt Chương

Chào các Mẹ, Có Mẹ nào ở đây biết thông tin phòng khám ( phone, địa chỉ ..) của bs Âu Nhựt Chương không? giúp mình với ...có Mẹ nào được bác Chương đỡ đẻ chưa, cho chút kinh nghiệm nhé ...hùi trước bé đầu của mình là bác Chương đỡ đấy, tại nhà báo sanh Đức Huệ, giờ đã bị dẹp ... mình đã có thai...

• Các mẹ ơi ở phòng khám VietSing khám có kỹ không??????????????

em mới mang thai nên chưa biết đi siêu âm ở đâu để xem được giới tính của bé. Nghe các mẹ các chị...

• Ho mùa hè!

Thưa bác sĩ con bé nhà em đoi khi ho cả mày hè, không bị nhiễm lạng cũng ho? Coa đàm do nguyên nhân...

• Lương y Nguyễn Kim Nhật - Mẹ nào đã dùng thuốc vào đây chia sẻ nhé!

:x Tình hình là em muốn mở Topic này để các mẹ đã và đang dùng thuốc của chú Nhật chia sẻ kinh...

• 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Bác Luân làm cho 3BV: FV, HV và Đh Y Dược.

Chị mình khám ở đó khen BS tận tình lắm nhưng mình khám 3 tuần ở đó thì thấy BS cũng bthg ah chứ cũng kg hẳn là lạnh wa'.......

• 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myphamplaza Xem bài viết

Bạn có thể Yên tâm hoàn toàn khikhasm BS Luân. Tuy nhiên nếu có bầu tự nhiên thì không cần thiết phải đi BS Luân Có rât nhiều BV Uy tín mà mình đã có giới thiệu ví dụ như Việt Hàn tại Trương Công định Tân Bình có kám đén 8h tối mà chi phí cũng như các Phòng khám và BV Khác lại nhiệt tình sạch sẽ
    Còn BS Luân chỉ đến để khám hiếm muộn thôi. Với lại chầu chực khám ở phòng khám rồi đi siê âm chõ khác tận Võ Thị Sáu mình nghĩ với các bạn có thai thông thường và tưk nhiên là không cần thiết vì đi quá vất vả
    Công nhận là dạo đi khám ấy mình siêng khủng khiếp. Đấy là mình tự đi đó chứ chồng chỉ đưa đi mỗi 1 lần ah.

Nhà mình thì ở ngay Từ Dũ nhưng thấy vào đấy đông quá nên ngại. Vậy là từ TD xuống VTS SA rồi sang Nguyễn văn Đậu khám. Có mấy chị nhà ở phía phòng khám thì lấy số khám trc mới đi SA thì đỡ chứ mình cứ tuần tự như thế nên hôm nào khi khám cũng mất 4 tiếng hơn hết :Nottalkin:

• 502 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trời! Đi khám chỗ này mất thời gian thế sao? :cool:
    • 268 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình cũng bị hiếm muôn gần 3 năm nè, đi bác sĩ Luân canh trứng 1 chu kỳ là có bác sĩ giỏi và chữa trị tận tình lắm, mình đang định nhờ bác sĩ đỡ đẻ luôn nhưng chưa biết chi phí sao nè, có mẹ nào được bác sĩ đỡ đẻ chưa cho mình biết với. :Silly:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 157 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình cũng sắp sinh! BS Luân nhận sẽ đỡ cho mình. Mình cũng đang thắc mắc chuyện bồi dưỡng bác sĩ. Mình thấy bs rất tốt nên kg biết sẽ gửi bao thư (mình ngại làm chuyện này lắm!! )hay mua quà tặng. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẽ cho mình biết nhé! :Rose::Rose:
    • 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhchuyen Xem bài viết
    Trời! Đi khám chỗ này mất thời gian thế sao? :cool:
    huhu, tại mình ở xa so với chỗ khám nên thế chứ các Mẹ nào ở gần đấy thì đâu co' mất nhiều tgian thế đâu :Nottalkin:.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yenu Xem bài viết
    mình cũng bị hiếm muôn gần 3 năm nè, đi bác sĩ Luân canh trứng 1 chu kỳ là có bác sĩ giỏi và chữa trị tận tình lắm, mình đang định nhờ bác sĩ đỡ đẻ luôn nhưng chưa biết chi phí sao nè, có mẹ nào được bác sĩ đỡ đẻ chưa cho mình biết với. :Silly:
    chị gái mình cũng 5 năm mới có con nhờ Bác Luân sau khi TTON 3 lần thất bại đó.

• 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenguyen01 Xem bài viết
    Mình cũng sắp sinh! BS Luân nhận sẽ đỡ cho mình. Mình cũng đang thắc mắc chuyện bồi dưỡng bác sĩ. Mình thấy bs rất tốt nên kg biết sẽ gửi bao thư (mình ngại làm chuyện này lắm!! )hay mua quà tặng. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẽ cho mình biết nhé! :Rose::Rose:
    Chị gái mình thì mua quà tặng BS (BS hong đỡ cho chị mình vì dịp ấy BS bận cái gì đó i'). Có lần đến khám thấy 1 giỏ trái cây to ơi là to chắc of Mẹ nào tặng BS

• 180 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thongoc-sgn Xem bài viết
    chị gái mình cũng 5 năm mới có con nhờ Bác Luân sau khi TTON 3 lần thất bại đó.
    mình cũng đang theo bác Luân thấy bác rất tận tình tuy mình vẫn chưa thành công nhưng vẫn tin tưởng bác, mình làm TTOn ở bác Luân 1 lần rồi. bạn cho mình hỏi chị bạn làm TTOn ở bác 3 lần mới thành công hả hay chỗ khác rồi mới tới bác làm, mình có đứa bạn cũng làm TTOn chỗ bác lần thứ 3 mới được đó
    • 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bômsu Xem bài viết
    mình cũng đang theo bác Luân thấy bác rất tận tình tuy mình vẫn chưa thành công nhưng vẫn tin tưởng bác, mình làm TTOn ở bác Luân 1 lần rồi. bạn cho mình hỏi chị bạn làm TTOn ở bác 3 lần mới thành công hả hay chỗ khác rồi mới tới bác làm, mình có đứa bạn cũng làm TTOn chỗ bác lần thứ 3 mới được đó
    Chị mình TTON ở TD i'. NHưng bên TD thì chỉ biết làm , làm, làm thôi ah, thất bại cứ làm lại hoài thế chứ kg co' cái gì cải thiện hơn hay quan tâm về trg hợp of mình cả. Chị mình quyết định qua Bác Luân và thành công sau gần 1 năm chữa trị đó. Bây h nhóc cháu mình được 7thg rồi, nghịch như gì ấy :Laughing:

• 502 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Phòng mạch tư của bác sĩ này có chuyên về khám các bệnh phụ khoa k các mẹ?.....
    • 5,280 Bài viết

• 24,459 Được cảm ơn

Tính bỏ cuộc rôi nhưng dạo này cũng lăn tăn, các mẹ cho Suty hỏi thủ tục khám bác Luân như thế nào? có phải gọi ĐT lấy số trước không?... Các mẹ giúp với nhé:LoveStruc::LoveStruc:
    • 2,937 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Kg cần call j trc đâu Mẹ nó ah. Mẹ nó đến khám thì cứ mang tất tần tật hồ sơ cũ đến khám nha.

• 592 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suty Xem bài viết
    Tính bỏ cuộc rôi nhưng dạo này cũng lăn tăn, các mẹ cho Suty hỏi thủ tục khám bác Luân như thế nào? có phải gọi ĐT lấy số trước không?... Các mẹ giúp với nhé:LoveStruc::LoveStruc:
    Mình cũng điều trị hiếm muộn ở rất nhiều nơi rồi mà cũng chỉ kết mỗi ở chỗ bác Luân thôi. Bác rất tận tình, giải thích cặn kẽ mọi thắc mắc của bệnh nhân.Bạn nên tới bác vào ngày đầu tiên của chu kì và đem theo tất cả các xét nghiệm, siêu âm... mà bạn có, khoảng 4h40' bạn tới lấy số trước, đi đâu đó (căn thời gian theo số) rồi quay lại khám thì ko phải chờ lâu

Bé Phao của mẹ hay ăn chóng lớn ngủ ngoan nghe con

NB: 2,7kg - 50cm; 1m2d: 3,8kg - 51cm; 2m2d: 4kg9 - 57cm:Sad:; 2m10d: 4kg9:Sad:; 3m10d: 5kg5 - 61cm:Sad::Sick:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 502 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Hic sao phòng khám của bác nổi tiếng thế mà k có siêu âm tại đó luôn ta, phải tới lui VTS mất công nhỉ? :RaisedEye
    • 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Oh, cho mình khen bác Luân cái hihi. Mình cũng khám ở Bác Luân và thấy rất ok. Bác chỉ dẫn rất tận tình, nhẹ nhàng và có thể nói là mình hoàn toàn an tâm khi gặp bác. Mình cũng chậm con, hư 1 lần và phải điều trị ở TD 1 năm. Sau thời gian điều trị, mình cũng theo dõi ở 1 vài bs nhưng ko khả quan. Tình cờ khi đi ăn với ox, phòng mạch của bác Luân ở ngay bên cạnh vì bác cũng chính là người đã hút thai cho mình ở ĐHYD lần mình bị hư trước đó (khi đó mình đã kết bác rồi nhưng lại ko biết phòng mạch ở đâu) và mình theo bác luôn. Khi bắt đầu khám ở bác Luân, bác đã cho mình làm 1 vài xét nghiệm máu ở BV An Bình, uống thuốc và dặn ko được có thai vì chỉ số trong máu chưa được tốt, có thai sẽ nguy hiểm. Sau khi các chỉ số trong máu đã ổn định, bác canh trứng cho mình và mình đã có thai ngay tháng đầu tiên. Chỉ tiếc là đến khi mình có dấu sanh thì bs lại đi công tác nên không đỡ đẻ cho mình được. Mình nói với OX có làm tập 2 cũng chỉ đến bác Luân thôi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 502 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cho mình hỏi thêm nữa là bác có lịch khám tại bv DHYD ở HVT k ạ? :Smiling:
    • 502 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hachu Xem bài viết
    Cho mình hỏi thêm nữa là bác có lịch khám tại bv DHYD ở HVT k ạ? :Smiling:
    Tự trả lời luôn hihi!
    Hiện giờ lịch bác Luân tại đây là sáng thứ 4, phòng khám số 1.
    Nhưng mà mình vẫn chưa khám bác nữa! :rolleyes:
    • 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Nhà mình qua bác sỹ LUÂN cũng gần, nhưng mình nghe nói đông lắm phải ko? Mình cũng muốn khám hiếm muộn nè.
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: