• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.61K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi liệu bv phụ sản Hùng Vương có áp dụng phương pháp nuôi trứng non để chữa trị vô sinh ko? Sao mình ko được nghe nói nhỉ? Có ai có điện thoại của bệnh viện này thì cho mình xin với. Mình hỏi 1080 mà họ lại ko có.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 193 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thobong2007 Xem bài viết
    Cho mình hỏi liệu bv phụ sản Hùng Vương có áp dụng phương pháp nuôi trứng non để chữa trị vô sinh ko? Sao mình ko được nghe nói nhỉ? Có ai có điện thoại của bệnh viện này thì cho mình xin với. Mình hỏi 1080 mà họ lại ko có.
    Mình có số đt bệnh viện Hùng Vương đây, bạn gọi thử xem sao nhé ! Chúc bạn may mắn! 08.8550585
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các chị ơi em có thai được 5 tuần hơn (tính từ ngày đầu KKC) em đang phân vân chưa biết đi khám thai định kỳ và dự định sanh ở đâu, nhưng nhà em gần BV Hùng Vương nên có khả năng em sẽ chọn BV HV để khám và sinh. Em đi làm giờ HC từ thứ 2 đến thứ 6 rất khó xin nghỉ , các Mẹ cho mình hỏi BV HV có khám vào thứ 7 ko (dịch vụ cũng dc). Mong các chị trả lời sớm.
    :Rose:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các chị ơi em có thai được 5 tuần hơn (tính từ ngày đầu KKC) em đang phân vân chưa biết đi khám thai định kỳ và dự định sanh ở đâu, nhưng nhà em gần BV Hùng Vương nên có khả năng em sẽ chọn BV HV để khám và sinh. Em đi làm giờ HC từ thứ 2 đến thứ 6 rất khó xin nghỉ , các Mẹ cho mình hỏi BV HV có khám vào thứ 7 ko (dịch vụ cũng dc). Mong các chị trả lời sớm.
    • 805 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Theo mình biết BV HV, khoa phụ sản có khám ngoài giờ đó....mình tham dự lớp tiền sản của BV HV, các cô cho bí quyết là đi khám chiều t7 với sáng CN ko đông, ko cần phải chờ lâu bạn ah!
    Mụ đầu rồi, chả biết ký gì nữa!:Sigh:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

như vậy thì tốt quá em cảm ơn Chị nhiều . À chị được bao nhiêu tuần rồi , mà bao nhiêu tuần mới đi học tiền sản hả chị ? Học phí bao nhiêu ?Chị có theo BS nào ở BV HV ko, Chị giới thiệu cho em với nhé, rất cảm ơn Chị . Em mới có thai lần đầu nên ko có kinh nghiệm, rất mong các chị trên WWT chỉ dẫn.