• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Bệnh viện nam học và hiếm muộn Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.2K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có ai từng chưa hiếm muộn ở Bệnh viện nam học và hiếm muộn Hà Nội, đường Hoàng Quốc Việt cho mình xin ít thông tin và cùng trao đổi nhé. Có ngừoi mách mình ở đây chữa hiếm muộn rất tốt, đặc biệt khi vấn đề thuộc về đàn ông. Ở đây còn có cả ngân hàng tt nêu muốn có thế gửi lại nữa. Ai có thông tin thì share nhé, cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

UH, benh vien o Hoang Quoc Viet sao minh ko tim thay nhi: So 7/387 HQV ma minh di cha thây cho nao nhu vay, Ai biet cho xin thong tin voi
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng không biết nên khuyên các bạn thế nào. VC mình chữa ở đây, tốn rất nhiều tiền nhưng không có kết quả. Đáng nói hơn nữa là BS. Vệ còn nói dối vợ chồng mình để chúng mình hi vọng và chạy chữa tiếp. Chồng mình sợ buồn, giấu không cho vợ biết, đến hôm nọ khi vợ chồng quyết định đi điều trị chỗ khác chồng mình mới nói thật cho mình là đầu tiên khi xét nghiệm bác ý đã nói dối vợ chồng mình. Sau khi mổ thông ống dẫn tinh cho chồng mình ko có kết quả, ko tìm ra nguyên nhân mới phải nói thật với chồng mình, nhưng chồng mình lại ko nói cho mình biết cho đến mấy tháng trước mới nói thật với mình. Bây giờ nên tin ai nhỉ? Mình đã quyết định rồi, vào bệnh viện điều trị tử tế để đỡ phải nhận kết quả dối trá!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maith Xem bài viết
    Có ai từng chưa hiếm muộn ở Bệnh viện nam học và hiếm muộn Hà Nội, đường Hoàng Quốc Việt cho mình xin ít thông tin và cùng trao đổi nhé. Có ngừoi mách mình ở đây chữa hiếm muộn rất tốt, đặc biệt khi vấn đề thuộc về đàn ông. Ở đây còn có cả ngân hàng tt nêu muốn có thế gửi lại nữa. Ai có thông tin thì share nhé, cảm ơn nhiều.
    Bây giờ bệnh viện chuyển về 431 Tam Trinh rồi bạn nhé.Đúng là ngân hàng tt ở đây rất tốt và hoàn toàn đảm bảo.Nếu bạn cần biết thêm thông tin thì có thể đến bệnh viện tìm hiểu thêm,sẽ được các bác sĩ tư vấn cụ thể
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bây giờ bệnh viện chuyển về 431 đường Tam Trinh bạn nhé
    • 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lexinhdep Xem bài viết
    Mình cũng không biết nên khuyên các bạn thế nào. VC mình chữa ở đây, tốn rất nhiều tiền nhưng không có kết quả. Đáng nói hơn nữa là BS. Vệ còn nói dối vợ chồng mình để chúng mình hi vọng và chạy chữa tiếp. Chồng mình sợ buồn, giấu không cho vợ biết, đến hôm nọ khi vợ chồng quyết định đi điều trị chỗ khác chồng mình mới nói thật cho mình là đầu tiên khi xét nghiệm bác ý đã nói dối vợ chồng mình. Sau khi mổ thông ống dẫn tinh cho chồng mình ko có kết quả, ko tìm ra nguyên nhân mới phải nói thật với chồng mình, nhưng chồng mình lại ko nói cho mình biết cho đến mấy tháng trước mới nói thật với mình. Bây giờ nên tin ai nhỉ? Mình đã quyết định rồi, vào bệnh viện điều trị tử tế để đỡ phải nhận kết quả dối trá!
    Mình cũng nghe thấy nói BS Vệ được nhưng VC mình cũng ko ra đấy mà VC mình vào Trung tam Nam Học ở viện VIệt Đức đó bạn à.Chồng mình chữa ở đó cũng có kết quả đó bạn à...Chúc bạn thành công nhé
    • 224 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoami85 Xem bài viết
    Mình cũng nghe thấy nói BS Vệ được nhưng VC mình cũng ko ra đấy mà VC mình vào Trung tam Nam Học ở viện VIệt Đức đó bạn à.Chồng mình chữa ở đó cũng có kết quả đó bạn à...Chúc bạn thành công nhé
    mình đang định đến bv này để khám tổng thể cho chồng n đọc thấy bài viêt của các bạn ở đây lại phân vân quá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi là làm sao bạn biết được ở bệnh viện 431 Tam Trinh này có ngân hàng tt tốt và đảm bảo? AX nhà mình azoo, phải xin tt. Vào viện giờ họ không cho làm nữa nên khi biết bv này cho tt, mình vui lắm. Mình cũng làm ADI ở đây một lần nhưng không có kết quả. Phải nói là thấy trình độ khám xét ở đây còn kém lắm. Có mỗi bs Vệ và bs Hiền là chính, những người khác toàn trẻ măng, có khi mới ra trường, kinh nghiệm còn chưa có mấy, trong khi làm những thủ thuật này đòi hỏi tay nghề cao. Bọn mình định quay lại làm lần 2 vì không còn chỗ nào khác, nhưng lại được biết nguồn tt ở đây không đảm bảo nên sợ quá. Không dám trở lại nữa. Không biết thật hư thế nào. Bạn nào có thông tin gì thì chia sẻ với VC tớ nhé. Khổ tâm quá.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ABBA3; 10/06/2012 vào lúc 10:20 PM.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

định đưa chồng qua đấy khám thì lại nghe luồng thông tin trái chiều, giờ chẳng biết tin ai với ai nữa, biết lúc nào mới hết bệnh
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi, e cũng có chị bạn nói đến bv này,nghe vc chị bạn nói ở đây khám cũng được, vc chị ấy bi giờ có bebi rùi, anh nhà chị sau khi mổ phải đến bv theo dõi thời gian dài dài, bi giờ thì trông khỏe mạnh rùi zui lắm , các mẹ cứ thử đến đó khám thử xem, nhưng hình như chi phí cao cao thì phải ^^
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao ca nha ,vo chong minh cung o canh hiem muon 4 nam .theo dieu tri o benh vien tam anh .ton kem kha nhieu nhung cung chang nhan duoc cau tra loi .hay du chi la mot tia hy vong nao tu phia bac si quan anh .ma bs chi co bao cứ điều trị đi phai lâu dai ,con khong noi trước được điều gì cả .a nha minh bi azoo nếu bs thây không thể chưa đươc thì cung nên nói vơi bệnh nhân để kiêm một phương án khác chứ cứ mòn mỏi chờ đợi rồi vay mượn nợ nần để có tiền theo diều trị ,thì quả là mệt mỏi .minh giờ đang chuyển hương sang uống thuốc nam .có bạn nào có địa chỉ bốc thuốc hay chia se minh nhe .chắc cung chi điều trị hết năm nay .sang năm phải tìm hương khác thôi .hy vọng được làm quen các bạn cung cảnh ngộ để chia sẻ cùng nhau
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà.
    Mình có vc cậu em sau khi kiểm tra tổng thể ở 56 Hai Bà Trưng thì được biết c có kết quả "Không có TC", đang cũng rất băn khoăn chưa biết phải theo đâu để điều trị. Một số bạn bà có mách qua khoa nam học của BV Việt Đức, có ngừoi thì nói qua 103, hôm nay có một người bạn nói qua Bệnh viện Nam học và hiếm muộn Hà Nội....
    Mình đang rất băn khoăn không biết nên khuyên vc cậu em đến đâu.
    Cả nhà có ai đã điều trị về viẹc hiếm muộn thì chia sẻ thông tin với mình vơi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, vc mình cũng đang trong cảnh ngộ như bạn, mình cũng đang định đi khám tại bệnh viện này nhưng lại thấy nhiều thông tin trái chiều quá nên cũng chẳng biết chọn BV bào nữa!
    • 25 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi matbuonls119 Xem bài viết
    Chào bạn, vc mình cũng đang trong cảnh ngộ như bạn, mình cũng đang định đi khám tại bệnh viện này nhưng lại thấy nhiều thông tin trái chiều quá nên cũng chẳng biết chọn BV bào nữa!
    Vợ chồng mình cũng đã đi khám tại BV Nam học hiếm muộn nhưng cũng không ăn thua đâu bạn ah, mà Viện này giá cao lắm, tốn kém kinh khủng. Mua thuốc ở đó đắt gấp 2-3.4 lần. Nguyên IUI thôi thấp nhất là 10.5tr rồi, họ đánh vào tâm lý, giá càng cao khả năng càng cao, mình biết có nhà làm 30tr mà vẫn trượt. Mới đầu mình nghĩ thôi thì tiền nào của nấy, tốn kém tý nhưng có mụn con là tốt rồi nhưng mà ...mới đầu họ tư vấn kỹ lắm, nhưng về sau vì quen rồi nên họ qua loa, 2 lần khám không lưu lại kết quả của mình, mình lại phải làm lại, BS , y tá ở đó thì trẻ măng ra, chẳng có kinh nghiệm, đúng là chỉ được BS Vệ và BS Hiền, những người còn lại toàn chưa có chồng khám cho thôi. Bây giờ mình nghỉ khám ở đó rồi.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng có người bạn thân đi khám ở BV ĐH Y thì kết quả là không có tinh trùng, không bị xuất tinh ngược và không bị tắc ống dẫn tinh. Vợ chồng cậu bạn em hiện đang rất mong có em bé. Hiện vợ chồng cậu ý chưa biết nên chữa theo đông y hay tây y và phải đi đến đâu để chữa. Anh/chị nào có kinh nghiệm thì cho em lời khuyên nhé. Em cảm ơn nhiều
    • 125 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

huhu các mẹ ơi em sợ lắm em đang đinh đi thụ tinh nhân tạo nghe các mẹ nói chi số thành công không cao nên em sợ lém e cứ nghĩ 1 lần là được;huhu vợ chồng e mới đi chạy chữa k còn nhiều xiền biết làm sao bay giờ mỗi lần làm iui hết 8;9 triệu chứ ít gì mà lại hại sức khỏe nũa e lo lăng quá thôi
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emgaiHanoi83 Xem bài viết
    Em cũng có người bạn thân đi khám ở BV ĐH Y thì kết quả là không có tinh trùng, không bị xuất tinh ngược và không bị tắc ống dẫn tinh. Vợ chồng cậu bạn em hiện đang rất mong có em bé. Hiện vợ chồng cậu ý chưa biết nên chữa theo đông y hay tây y và phải đi đến đâu để chữa. Anh/chị nào có kinh nghiệm thì cho em lời khuyên nhé. Em cảm ơn nhiều
    Nếu ko có 1 tý tinh trùng nào thì thì phải kêu bạn ý nên đi xét nghiệm xem có tinh trùng ở mào tinh hay không bạn a.Nếu mà có thì mới có thể cách duy nhất là làm thụ tinh ống nghiệm đấy bạn a.mình cũng có một người bạn anh ý đi xét nghiệm cũng ko có tinh trùng khi đi kiểm tra thì ko có ống dẫn tinh,nên phải hút tinh trùng từ mào tinh, và làm thụ tinh ống nghiệm. Bây h anh chị ý đã có 1 bé trai đc 12 ngày tuổi rùi rất đáng yêu bạn a.