• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 65 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,có mẹ nào đã nhờ bác sỹ Thúy ( đỡ đẻ hoặc đẻ mổ) cho chưa? Em định nhờ bác sỹ ấy,các mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho e với (về sự nhiệt tình, tay nghề..) của bác sỹ nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ngứa phụ khoa

Các mẹ ơi giúp em với. Lần trươc em co đi khám phụ khoa và bị chuẩn đoán là nấm âm đạo. Bác sĩ co...

• Bác sỹ Nhã - Bệnh viện Bưu điện-Phòng mạch 198 Bạch mai

Cả nhà ơi, có chị nào đã từng khám ở phòng mạch bác sỹ Nhã (BV bưu điện) ở 198 Bạch mai chưa? Em đang theo dõi thai (sinh đôi) ở đó. Không được biết nhiều về Bác sỹ. Ai biết thì chia sẻ với em với (nhà em ở gần phòng mạch nên rất tiện. Mỗi tội thấy phòng mạch hơi vắng nên lo lo làm sao....

• Cho bé ăn dặm theo kiểu Nhật có được không?

Bé nhà em được 4.5 tháng, cân nặng 7.6kg đang bú sữa mẹ hoàn toàn, nhưng dạo gần đây sữa em ít đi...

• Bác sỹ Dũng - bệnh viện Việt Nhật

Có ai biết bác sỹ Dũng - bệnh viện Việt Nhật không? Nghe nói nhà bs ở khu vực Giáp Bát, không mở phòng khám nhưng nếu có cháu ốm bác cũng nhiệt tình khám chữa bệnh. Ngoài bác Dũng ra, ở Giáp Bát còn có bác sỹ nào không mách cho mình với pà kon ơi????

• Các mẹ ơi ở phòng khám VietSing khám có kỹ không??????????????

em mới mang thai nên chưa biết đi siêu âm ở đâu để xem được giới tính của bé. Nghe các mẹ các chị...

• 345 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Ngày trước mình cũng nhờ chị Thúy này đây, nhưng đến ngày mình vào viện thì chị ấy lại đi mất (hình như là đi nghỉ mát hay sao ấy), thế là chị ấy chuyển sang cho một anh khác. SAu khi mổ được 2 tháng thì tớ bị nhiễm trùng. Nói chung là bây giờ mỗi lần vào đến cổng viện PSHN đi thăm bạn bè tớ vẫn rùng mình! Còn chị Thúy thì nhẹ nhà và nhiệt tình nhưng chị ấy đông khách lắm. Chẳng biết thế nào. Theo tớ tốt nhất cứ đi theo cửa các hộ lý có lẽ chắc ăn hưon, vì họ thường xuyên ở đó và bên cạnh mình hơn.
    • 1,651 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Mẹ nào có địa chỉ nhà riêng bs cho mình xin với