• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.4K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 398 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Các mẹ có thông tin gì ve bac sỹ Toàn- Nguyễn Thiện Thuật, cho em ít kinh nghiệm với!
    Cám ơn các mẹ!:Smiling::Rose:

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 398 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình có tiền su say thai, den bac sy tham van de lam tap 2.
    Maf hinh nhu ai bac sy cung cho kich trung va tiem rung trung cac me ah!
    Thangs rooif minh truot, dang theo tiep thang nay nua.
    Bacs sy cung nhiet tinh, có bà vợ khó tinhs lắm các mẹ ah.:Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có thai 20 tuần thì BS tư của mình sâ và giới thiệu tư vấn tiền sản tư tại BS Toàn này.
    BS tư vấn rất nhiệt tình. Mình nằm trong trường hợp phải chọc nước ối để tầm soát bệnh cho em bé. BS hướng dẫn mình vào BV Từ Dũ vào giờ trưa để chọc ối. Sau 1-2 tuần gì đó, mình đến nhận kq. Rất vui mừng vì em bé khỏe nhưng BS lấy phí cao quá, 1,700,000. Mình và ax giật mình vì phí cao quá, cũng may tụi mình đem theo đủ tiền. Sau này hỏi mấy người quen thì làm xét nghiệm này trong BV (cũng BS này làm) sẽ rẻ hơn rất nhiều. Nhưng vì con mình khỏe mạnh nên 2 vợ chồng mình bấm bụng, chẳng nói với ai.
    * Mách nhỏ các Mẹ: vào BV làm xét nghiệm này sẽ rẻ hơn (lúc BS hẹn vào BV làm xét nghiệm, BS giữ hết giấy tờ sổ khám thai lại, đến khi nhận kq mới trả)

• 398 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Hi hi!
    Mẹ nó ke chuyen minhf nghĩ laij thif cung thay nhieu me den luc thanh toán tiền toàn ra de lay tien ho tro them cua ong xa.:Sick:
    Sang nay minh cung vua chich mui rung trung 400k.
    Me no con khoe manh la mung lam roi!
    Con cac me khong phai hiem muon thi dung nen den bac sy, boi vi lai se kich trung, roi tiem rung trung, abc nua nen cung rat ton kem!

• 150 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Lúc có bầu mình cũng thuộc nhóm con có nguy cơ cao về dị tật, cũng đi đến nghe bác này tư vấn theo sự chỉ định của bác sĩ điều trị. Mình ấn tượng nhất không phải là chuyên môn của bác Toàn mà chính là thái độ của "bác vợ". Chị này bắt ghế ngồi giữa nhà, mặt khó đăm đăm. Nói thật các mẹ đến đây khám ai cũng có tâm lý lo lắng rồi, lại được khuyến mãi thêm bộ mặt của "bác vợ" ấy khiến không khí phòng khám lúc nào cũng căng thẳng. Mình nghĩ ai khám cũng phải trả tiền hết chứ chả xin sỏ gì, cớ gì bác ấy không nở được 1 nụ cười nhỉ? rõ chán!
    Hy vọng rằng mình không phải quay lại đây thêm 1 lần nào nữa cả.

• 207 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Ui trời lần trước mình cũng được chỉ định đến tham vấn ở bác Toàn...
    Ngồi chờ ngóc mỏ từ 6h đến 8h30 mới tới lượt mình.Vô phải ghi tên vô sổ chứ ko được đăng kí qua điện thoại... chờ muốn xỉu rùi vô bác ấy rút 1 ống máu dặn dò ngày lấy kết quả... thu 300k.
    Tuần sau ...lại chờ ghi tên để lấy kết quả....Ghét nhất cái cảnh chờ chực...ko biết bác tham vấn cho các chị khác sao mà lâu dữ vậy mà tới mình bác chỉ nói có 2 câu.
    Nhưng là 2 câu quan trọng... " thai tốt.Mẹ tốt "

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới. Chào cả nhà. Mình mới có thai lần đầu, được 9w, bs của mình cũng yêu cầu đến bs Toàn tham vấn và xét nghiệm, nghe mấy Mẹ nói mà mình cũng lo. Bs của mình khám rất nhiệt tình (phí khám là 80k) nhưng tiền thuốc thì hơi cao. Ko biết vì lần đầu nên nhiều thuốc hay ko (500k lận đó). Vì thu nhập thấp nên với mình có vẻ nhiều, nếu mỗi lần khám là 500k đến 700k thì có nhìu ko mấy Mẹ?
    Lại nghe mấy Mẹ nói bs Toàn cũng lấy phí cao nên mình đang nghĩ hay mình đang khám chỗ các bs đắt giá nhất đây.
    Mình cũng muốn đổi bs nhưng lại nghĩ rằng có khi bây giờ bs nào cũng vậy, tại mình thu nhập thấp nên thấy nhiều thôi. Vì tương lai con em chúng ta nên cố gắng vậy.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi AYNoNL; 19/08/2009 vào lúc 07:18 PM.

• 398 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AYNoNL Xem bài viết
    Mình là thành viên mới. Chào cả nhà. Mình mới có thai lần đầu, được 9w, bs của mình cũng yêu cầu đến bs Toàn tham vấn và xét nghiệm, nghe mấy Mẹ nói mà mình cũng lo. Bs của mình khám rất nhiệt tình (phí khám là 80k) nhưng tiền thuốc thì hơi cao. Ko biết vì lần đầu nên nhiều thuốc hay ko (500k lận đó). Vì thu nhập thấp nên với mình có vẻ nhiều, nếu mỗi lần khám là 500k đến 700k thì có nhìu ko mấy Mẹ?
    Lại nghe mấy Mẹ nói bs Toàn cũng lấy phí cao nên mình đang nghĩ hay mình đang khám chỗ các bs đắt giá nhất đây.
    Mình cũng muốn đổi bs nhưng lại nghĩ rằng có khi bây giờ bs nào cũng vậy, tại mình thu nhập thấp nên thấy nhiều thôi. Vì tương lai con em chúng ta nên cố gắng vậy.
    Ban oi!
    Neu bi dong thai,hoac khi 12 tuan sieu am do do mo da gay,neu nghi ngo thai co van de thi moi den bac sy Toan thoi. Con binh thuong ma den bac sy thi chi phi qua dat ah!
    Chucs me con ban khoe manh lai vua khong ton xeng!
    (xin loi k danh duoc tieng viet co dau)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dung roi

• 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Địa chỉ bs Toàn thế nào, các mẹ cho em với

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2