Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Bác sỹ Nhã - Bệnh viện Bưu điện-Phòng mạch 198 Bạch mai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.89K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, có chị nào đã từng khám ở phòng mạch bác sỹ Nhã (BV bưu điện) ở 198 Bạch mai chưa? Em đang theo dõi thai (sinh đôi) ở đó. Không được biết nhiều về Bác sỹ. Ai biết thì chia sẻ với em với (nhà em ở gần phòng mạch nên rất tiện. Mỗi tội thấy phòng mạch hơi vắng nên lo lo làm sao....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 322 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng đã Sa ở đó, mình đăng ký sinh ở Bưu điện nên cũng nhờ BS Hằng ở đó làm thủ tục cho luôn đỡ phải đến BV, nói chung là kinh nghiệm siêu âm của BS Nhã thì mình cũng ko rõ lắm vì mình đến toàn ko gặp BS Nhã mà toàn BS Hằng siêu âm, mình cũng ko tin tưởng lắm. Được cái BS Hằng chuyên đi đỡ đẻ và mổ đẻ cũng được nên mình định nhờ luôn trong lúc đẻ. Các BS ở đó cũng là BS sản nên bạn cũng ko nên lo lắng lắm, còn những tuần quan trọng thì bạn cứ nên đến các chỗ uy tín để SA.
    • 4,896 Bài viết

• 1,038 Được cảm ơn

Tớ toàn khám chị Nhã thôi, nhưng tớ vào BV để khám, lần nào tớ cũng gọi điện hẹn chị ấy trước rồi mới vào khám, chị ấy cũng đang chữa viêm lộ tuyến cho tớ, tớ thấy chị ấy nhẹ nhàng và cẩn thận lắm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

To Mẹ Táo: Cám ơn Mẹ Táo nhé. Em sẽ lưu ý làm đối chứng ở nơi khác.

To Mẹ Chíp: Uh. Mình cũng thấy chị Nhã nhẹ nhàng và cẩn thận nên cũng thấy mến. Nhìn chị cũng thấy tin tưởng nữa.

Thôi , tóm lại là kết hợp 2 lời khuyên của mẹ Chíp và mẹ Táo. Chắc sẽ ổn. Thanks 2 mẹ nó nha.
    • 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Chíp Xem bài viết
    Tớ toàn khám chị Nhã thôi, nhưng tớ vào BV để khám, lần nào tớ cũng gọi điện hẹn chị ấy trước rồi mới vào khám, chị ấy cũng đang chữa viêm lộ tuyến cho tớ, tớ thấy chị ấy nhẹ nhàng và cẩn thận lắm
    Bạn cho mình xin số điện thoại của BS Nhã được không? Cám ơn bạn nhiều!
    Mẹ cu Tít (Hà Nội)
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thoihoado Xem bài viết
    Cả nhà ơi, có chị nào đã từng khám ở phòng mạch bác sỹ Nhã (BV bưu điện) ở 198 Bạch mai chưa? Em đang theo dõi thai (sinh đôi) ở đó. Không được biết nhiều về Bác sỹ. Ai biết thì chia sẻ với em với (nhà em ở gần phòng mạch nên rất tiện. Mỗi tội thấy phòng mạch hơi vắng nên lo lo làm sao....
    Mình cũng mới đi chữa viêm lộ tuyến ở chỗ chị Nhã, chị Hằng ở 198 Bạch Mai đấy . Mình thấy máy móc ở đó cũng hiện đại lắm, và các chị ý cũng nhẹ nhàng, cẩn thận nữa nên rất yên tâm . Tớ có ngồi buôn chuyện với mấy người quen với chị Nhã bên bệnh viện Bưu điện thì thấy họ bảo tay nghề chị ý "ngon lành" lắm, cậu đừng lo lắng nhé . Thấy bảo là chị Nhã chữa vô sinh cũng mát tay lắm, không biết do tay nghề hay do "nhẹ vía", nhưng tớ thấy nhiều người bảo chị ý chữa vô sinh rất tốt và đỡ đẻ cũng ổn lắm . Phòng mạch đấy chị ý mới mở có mấy tháng thôi nên chưa đông khách lắm, bạn đừng lo . Mình thấy bảo chị ý nguyên tắc lắm, bệnh nhân ở bệnh viện chị ý không thích kéo về phòng khám riêng nên phòng khám không đông như của các bác sĩ khác, nhưng vắng thì càng đỡ phải chờ đợi sốt ruột mà lại được chăm sóc kỹ càng, chu đáo, càng thích chứ sao . Hôm trước tớ mới đi đốt viêm lộ tuyến ở đó, các chị ý làm cẩn thận lắm, bây giờ thấy "dùng được" ngon lành rồi . Cứ yên tâm nhé
    • 538 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em lịch khám ở PK của BS Nhã với ạ.
    Em cũng muônd ghé qua đó xem sao.
    Cảm ơn các mẹ nhiều.

• 4,127 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

PK ở 198 Bạch Mai làm việc các chiều trong tuần từ 17h, cuối tuần làm cả ngày bạn ạ.
    • 538 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mít yêu Xem bài viết
    PK ở 198 Bạch Mai làm việc các chiều trong tuần từ 17h, cuối tuần làm cả ngày bạn ạ.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều:Rose: :Rose: :Rose:

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mn có sđt phòng khám ấy không cho em xin, hwa em đi lúc 20h nên thấy đóng cửa mất roài ạ!