• 1 Lượt chia sẻ
  • 26.8K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 183 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Hôm trước em đọc được 1 bài về bs Lan - Bà Triệu, nhưng 2 hnay tìm lại thì không thấy đâu cả. Chị nào biết về Bs Lan cho em hỏi lịch khám của bs vào ngày Thứ 7 và CN ạ? Bs Lan làm ở khoa gì bệnh viện C ạ? Cho em xin số bsy Lan với ạ.Em cảm ơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 564 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

• 2,800 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me cua Ti Xem bài viết
    Có mẹ nào biết số đt nha của BS Lan không hco tớ gấp với !
    Me cua Ti ơi, em cũng ghi lại số này của mẹ nào đó đã post lên dd chị thử gọi xem nhé: Bs Lan - 193 G Bà Triệu - 04 9740 111

Ngoài ra cũng có topic về bs Lan bên box Bà mẹ mang thai để chị tham khảo nè:

Bs Lan - Bà Triệu
    You're my everything

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 564 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có chị nào gần đây đi khám bs lan chỉ cho em biết thủ tục với , 2 lần e ra đấy lúc 8h sang để lấy số mà đều ghi là hôm nay hết số . Em xin cảm ơn nhiều
    • 70 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chào các mẹ !!! cho e tham gia dd này với
    Em đang theo dõi ở dd BTDN giờ em muốn chnj bác sĩ để điều trị, em nghe các mẹ nhà ta hay nhắc đến bsi Lan Bà Triệu. Hôm trước 2vc có lên 56 HBT khám em bảo mang kết quả cho Bsi Lan xem nhưng 2 vc em nhà xa tìm được đến đường bà Triệu nhưng em hỏi thăm bsi Lan chuyên chữa vô sinh khoa sản thì mọi người chỉ cho em số nhà là 178 Bà triệu nhà bsi ở Trên tầng 3 hiện bsi đang làm ở PK đa khoa Bà triệu đối diện đó.Nhưng em đọc trên dd thì địa chỉ là 193G. 2vc em ko hiểu hay là 2 bsi khác nhau mà đường Bà Triệu là đường 1 chiều . 2 vc ko biết đi ntn thế là đi về.
    Em định thứ 6 này đi khám lại. Các mẹ thông thái giúp em với.Cho em hỏi địa chỉ nhà, sdt. Nếu đến nhà bsi hay là PK ở đâu.Giờ giấc khám ntn. Các mẹ giúp em với nhé
    • 398 Bài viết

• 836 Được cảm ơn

Bạn muốn đến khám bác sĩ Lan thì buổi sáng fải đến từ sớm (khoảng 7h hơn là đã đến số 15, 16 rồi) lấy số. Sau đó buổi tối đến khám. Bsĩ bắt đầu khám từ 5h. Địa chỉ đúng là 193G Bà Triệu. Bạn đi qua ngã tư chỗ Vincom ý, nhìn bên tay trái thấy có ngõ số 193G gần quán cà phê. Nhà bác sĩ ở cuối ngõ, có biển ghi rõ đấy. Ở đấy khám đông lắm bạn ạ, bạn cố gắng đi sớm đăng ký số để chiều đỡ phải đợi lâu. Hôm nay chắc là muộn rồi, mai t7 bác sĩ cũng khám đấy bạn ạ. Còn bạn vẫn muốn khám hôm nay thì cứ đến đấy ngồi đợi, hết số thì bác sĩ sẽ khám cho bạn. Hình như 7h ở đó đóng cổng không cho vào thêm nữa. Bạn thu xếp đi sớm nhé. Chúc bạn sớm đạt kết quả tốt.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Em cũng đang muốn đi khám hiếm muộn ở bác sĩ Lan Bà Triệu. nhưng em đang băn khoăn là em chưa đi khám ở đâu cả mà đi khám luôn ở bs Lan thì kết quả có đầy đủ và chính xác không ? hay là em đi khám toàn bộ tổng quát ở bệnh viện trước rồi đem kết quả đến bác sĩ Lan khám ???? Có mẹ nào biết tư vấn gúp em với

mà cho em hỏi lịch làm việc cụ thể của bác sĩ Lan là từ mấy giở? trong giở HC hay ngoài giờ HC ?? bác có làm thứ 7 VÀ CN không ạ
    • 105 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chomeomeomeo Xem bài viết
    Chào cả nhà. Em cũng đang muốn đi khám hiếm muộn ở bác sĩ Lan Bà Triệu. nhưng em đang băn khoăn là em chưa đi khám ở đâu cả mà đi khám luôn ở bs Lan thì kết quả có đầy đủ và chính xác không ? hay là em đi khám toàn bộ tổng quát ở bệnh viện trước rồi đem kết quả đến bác sĩ Lan khám ???? Có mẹ nào biết tư vấn gúp em với

mà cho em hỏi lịch làm việc cụ thể của bác sĩ Lan là từ mấy giở? trong giở HC hay ngoài giờ HC ?? bác có làm thứ 7 VÀ CN không ạ
    Có 1 mẹ ở trên đã nói rồi đấy, hồi trước là fai đến sớm từ 6h30 đứng trước cổng nhà bsĩ xếp hàng lấy số chiều tối thì đến khám. Nhưng gần đây do 1 số việc nên bsĩ quyết định lấy số khám bằng cách gọi điện thoại. Khám ngày nào thì lấy số ngày ấy, không được lấy từ hôm trước, người ghi số khám nhận điện thoại bắt đầu từ 6h30 nhưng tốt nhất bạn nên gọi từ 6h15 cho chắc. Tình trạng lấy số là rất khó khăn vì đt bận liên tục, may mắn sẽ lấy được số. Bác sĩ Lan khám từ 5h hay 6h chiều j đó, mình ko nhớ chính xác. Mình cũng hiện đang theo khám bsĩ Lan để chữa buồng trứng đa nang. Mình luôn phải lấy số trước thì đến khám ko bị mất thời gian. Còn nếu hôm nào ko lấy đc số thì phải đến thật sớm, có mặt trước từ 5h, ko có đến muộn đừng hòng vào được bởi vì cái bà giúp việc hắc ám kinh khủng khiếp. Mẹ nào cần tư vấn thêm thì cứ pm, có thời gian mình sẽ trả lời nhiệt tình. Vì mình cũng hiểu các mẹ hiếm muộn cũng giống như mình thôi, ko biết thì hỏi trước để đỡ phải ngơ ngác. Mà có hẳn 1 topic về bsĩ Lan Bà Triệu bên Bà Mẹ mang thai đấy, ở đó tấp nập lắm. Các mẹ qua nghiên cứu thêm.
    Bs Lan - Bà Triệu
    Còn đây là sđt của nhà cô Lan: 0439741011 (SĐT để gọi lấy số đấy).
    Mình nghĩ bsĩ Lan là 1 người có tâm.
    Nụ cười của anh khiến em ấm lòng
    Vòng tay của anh khiến em hạnh phúc
    Bàn tay của anh dắt em đi hết quãng đường xa
    Yêu anh.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

hôm nay em gọi lúc 6h30 được số 14 các chị ạ. Hnay thứ 7 cô vẫn khám từ 5h đúng ko các chị ???
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị, em mới đang là sinh viên, chưa lập gia đình. Em cũng có hiện tượng kinh không đều, lại bị mụn nữa, em đi khám đông y thì được chẩn là mắc đa nang buồng trứng, em muốn đi khám Tây y cho yên tâm. Lang thang tìm hiểu thì em biết về bs Lan, nhưng em thấy mọi người đến khám hầu như là đều đã có gia đình và muốn có baby. Em đọc trên mạng thì có bs tư vấn là nên điều trị càng sớm càng tốt nên muốn đi khám để hạn chế tác động của bệnh. Không biết có ai như trường hợp của em không ạ? Bác sĩ Lan có nhận khám những ca như của em không? hic, mọi người ai biết thì giúp em với!
    • 149 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bekon Xem bài viết
    chào các chị, em mới đang là sinh viên, chưa lập gia đình. Em cũng có hiện tượng kinh không đều, lại bị mụn nữa, em đi khám đông y thì được chẩn là mắc đa nang buồng trứng, em muốn đi khám Tây y cho yên tâm. Lang thang tìm hiểu thì em biết về bs Lan, nhưng em thấy mọi người đến khám hầu như là đều đã có gia đình và muốn có baby. Em đọc trên mạng thì có bs tư vấn là nên điều trị càng sớm càng tốt nên muốn đi khám để hạn chế tác động của bệnh. Không biết có ai như trường hợp của em không ạ? Bác sĩ Lan có nhận khám những ca như của em không? hic, mọi người ai biết thì giúp em với!
    Nếu bạn chưa lập gia đình thì nên theo đông y. Theo mình nghĩ theo tây y thì thấy bệnh có chuyển biến tốt ngay nhưng dừng thuốc thì có khi lại trở về chỗ cũ.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e là thành viên mới, có gì các mẹ chỉ bảo cho e nhé. Thứ 7 bs Lan khám từ mấy giờ vậy các mẹ, chủ nhật bs có làm không. Bình thường bs khám đến số bao nhiêu thì nghỉ nhỉ các mẹ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi ca nha e la TV moi rat mong dc su tu van cua ca nha em lap gd dc 8 thang rui vc e k ke haoch ma van chua co be em lo wa em moi di kham cho BS Lan lan dau bs noi em bi viem AD cho thuoc ve dat sau ngay hen thang sau toi ky suong kham tiep e dat het thuoc rui nhung hinh nhu chua khoi. Neu chua khoi co lam tiep XN chup VT dc k ? em mun goi cho BS LAn nhung k co so . ca nha ai co cho em voi em dang lo lam
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chi em cho minh tham gia voi nhe,v/c minh cung dang kham nha bsi lan tu dau nam 2012 ma van chua co ket qua gi.v/c minh IUI 2 lan roi ma van chua duoc.minh di tinh dich do thi A=10%
    • 576 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

BS Lan _ Bà Triệu ( P3) Các mẹ vào đây chia sẻ kinh nghiêm nhé!Topic cô Lan Bà Triệu có từ rất lâu rồi.
    [url=http://daisypath.com]
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có mẹ nào chuẩn bị đi khám chỗ cô lan thì rủ em cùng đi với nhé em cũng định tháng tới này đến chỗ cô lan khám em thì đã kiểm tra hết các thủ tục rồi hình như bị BTDN nhưng ox em thì lười đi ko biết có sao ko hi vong là do mỗi em thôi.1.5 năm rồi sốt ruột lắm nhưng thấy các chị bảo nhà cô lan giỏi nhưng đắt lắm em lại ko có điều kiện nên chưa đến đó bao giờ. đợt này định đến đó khám nè
    • 576 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

BS Lan _ Bà Triệu ( P3) link đây các mẹ nhé, mình tập trung vào 1 píc thôi để tránhtình trạng loãng topic nha!
    [url=http://daisypath.com]
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà, có chị nào từng khám bs Lan rồi cho em hỏi chút:lịch khám của bs dư lào a . Cảm ơn cả nhà
    • 876 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Bạn qua toppic mẹ minseo đã cung cấp ở trên nhé

VỢ = WIFE: W=Washing (giặt giũ) I=Ironing (Ủi) F=Food (Nấu ăn) E=Entertainment (Giải trí)
    CHỒNG = HUSBAND: H=Housing (Xây nhà) U=Understanding (Biết điều) S=Sharing (Chia sẻ) B=Buying (Mua sắm) A=And (và) N=Never (Không bao giờ) D=Demanding (Đòi hỏi)
    Lửa thử vàng, vàng thử đàn bà, đàn bà thử đàn ông, đàn ông thử lửa =>ĐÀN ÔNG THỬ ĐÀN BÀ<=
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2