• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.9K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 2,575 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Nhà mình mới chuyển về Hà Nội 2 các mẹ ạ . Mình muốn hỏi xem ở Hà Đông có bác sỹ khám thai nào đáng tin cậy không ạ, vì mình sợ khi bầu bì to đi ra tận HN thì rất xa và mệt. Mình dự định sinh ở PSHN nhưng lúc gần sinh thì sẽ phải đi khám nhiều mà lần nào cũng bò lên PSHN thì chít mất .
    Các mẹ ở Hà Đông giúp mình với.

• 396 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

M đang trọ ở HD, được mấy người quen giới thiệu bác sĩ Hải ở phòng khám 10A gần viện 103. Thấy bảo bác sĩ siêu âm khá chuẩn. M cũng đã đến S.A 1 lần, kết quả thì m ko phải chuyên môn nên ko rõ, nhưng phải chờ xếp hàng rất lâu (gần 2 tiếng) phòng ốc thì bừa bộn, bẩn bẩn cứ ghê ghê .... Thế nên từ lần sau m chịu khó đi xa 1 chút, đến phòng khám của BS Vũ (BVPSHN) ở Quan Nhân. Ở đấy phòng ốc sạch sẽ, bs nhẹ nhàng nên cảm thấy yên tâm lắm.
    Nếu bạn định sinh ở PSHN m nghĩ bạn cũng nên thử đến đó khám và theo dõi luôn, chịu khó 1 chút nhưng yên tâm hơn.

• 149 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng được 1 bác sỹ có tiếng ở BVPSHN giới thiệu đến siêu âm bác sỹ Hải ở phòng khám 10A phố Viện Hà Đông. Hôm mình đến siêu âm thì ko đông lắm. Mình cũng phải công nhận phòng khám đó hơi bẩn, luộm thuộm, nhưng được cái bác sỹ siêu âm rất cẩn thận. Mình nghĩ là cái chúng ta cần là bác sỹ khám cẩn thận tận tâm là tốt rồi còn chuyện bẩn kia thì phải khắc phục thôi.

• 2,575 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Hic hic, nghe chừng ở trong này khó khăn vấn đề bs phụ sản quá các mẹ nhỉ

• 209 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình cũng lấy chồng ở Hà Đông, cũng đang bầu bí đây, dự sinh là cuối năm, nhưng mình cunbgx chưa tìm ra chỗ khám lí tưởng cho thai phụ ở Hà Đông

• 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuoiht Xem bài viết
    M đang trọ ở HD, được mấy người quen giới thiệu bác sĩ Hải ở phòng khám 10A gần viện 103. Thấy bảo bác sĩ siêu âm khá chuẩn. M cũng đã đến S.A 1 lần, kết quả thì m ko phải chuyên môn nên ko rõ, nhưng phải chờ xếp hàng rất lâu (gần 2 tiếng) phòng ốc thì bừa bộn, bẩn bẩn cứ ghê ghê .... Thế nên từ lần sau m chịu khó đi xa 1 chút, đến phòng khám của BS Vũ (BVPSHN) ở Quan Nhân. Ở đấy phòng ốc sạch sẽ, bs nhẹ nhàng nên cảm thấy yên tâm lắm.
    Nếu bạn định sinh ở PSHN m nghĩ bạn cũng nên thử đến đó khám và theo dõi luôn, chịu khó 1 chút nhưng yên tâm hơn.
    :Applause:Mẹ này nói rất chính xác đấy! Theo mình được biết thì bác sĩ Hải tay nghề ko cao, và cũng ko làm cho 1 viện nào cả mà chỉ làm cả ngày ở phòng mạch đó thôi. Nói túm lại là, ko nên tin tưởng.

• 1,224 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Mình biết khá rõ về BS Hải này, mình thấy BS siêu âm khá chuẩn, BS chỉ học chuyên khoa về siêu âm thôi, và không làm ở viện nào cả, các mẹ siêu âm ở đấy mình thấy OK

• 399 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Phòng khám 10A bây giờ có cơ sở mới gần đó khang trang sạch đẹp rồi. Mình cũng được giới thiệu đến đó siêu âm, thấy các bác sĩ rất nhiệt tình, cởi mở. Mình ở Xala nên theo bác sĩ Hải cho tiện. Đi lại xa sợ ảnh hưởng em bé lắm.

NB : 3,3kg 1M : 4,7kg 2M : 6kg 3.5M:7kg

Ba Hiếu là cánh chim cho con bay thật xa, mẹ Trang là nhành hoa cho con cài lên ngực:Rose:

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hu hu, các mẹ ở Hà Đông thật là thiệt thòi, mình cũng đang mang bầu tuần 15 rùi nhưng chưa tìm được chỗ nào khám và siêu âm cho nó chuẩn mà lại ko phải chờ đợi quá lâu. Bình thường cần khám thì mình lên bvpsHN còn ko nếu siêu âm thì ra phòng khám Bình Minh - Hà Đông. SÂ ở pk BM thì được mỗi cái cẩn thận thui chứ về độ chính xác thì mình ko hiểu bít nên cũng chưa thấy yên tâm lắm. Nếu mẹ nào tìm được địa chỉ khám thai và siêu âm nào ok thì giới thiệu cho mình nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoatuylip85; 03/01/2011 vào lúc 10:55 AM.

• 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

uh đúng rồi các mẹ. Mình khám người quen làm ở bv đa khoa Hà Đông. Chỉ biết là tin vì quen thôi. Chứ k biết chất lượng thế nào. Ở Hà Đông khan hiếm người nổi tiéng quá!
    Happy is for ours, dear

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3