• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Bác sỹ Đính - Bệnh viện Phụ sản Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 233K Lượt đọc
  • 1.7K Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 370 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Tình hình là chiều nay mình vừa đi khám ở chỗ anh Đính về. Phòng khám đông khủng khiếp, chứng tỏ là các mẹ rất tín nhiệm anh ấy. Vì ngồi chờ lâu nên mình có dịp trò chuyện với khá nhiều mẹ, có mẹ đã sinh xong 2 bé và lần này giới thiệu bạn đến khám anh Đính. Hầu hết các mẹ ấy đều nhờ anh Đính đỡ đẻ và có phản hồi là anh Đính đỡ mát tay nên khi nuôi bé rất thích, ăn ngoan, ngủ ngon và thêm nữa anh Đính rất nhiệt tình.
    Mặc dù phòng khám đông nhưng anh ấy vẫn khám chi tiết và trả lời mọi thắc mắc của mình.
    Hôm nay đông quá mọi người phải lấy số đấy ạ.

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e đi khám o các phòng khám tư, vd như bs Vỹ ở dốc phụ sản hay khám tư ở cách đây 30km thì đều thấy chất lượng ở pk tư hơn hẳn các phòng khám bs trong viện, pkhám họ có máy 4chiều, ko fair chờ đợi,chỉ dẫn tận tình. các bs trong viện thì chỉ dc cái tiện lợi cho mình khi mình đi đẻ là fair vào viện thì quen họ rồi thôi,còn phòng khám mà cũng đỡ đẻ thì chắc chỉ làm trong viện ko ăn thua.

• 370 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

@ hoadienvy2003: Thật ra mỗi người có một cảm nhận khác nhau về các phòng khám. Với cá nhân chị thì chị thấy như thế này: Phòng khám của bác sỹ Vỹ có siêu âm 4D (bác sỹ Vỹ không làm cho bệnh viện nào cả) vẫn phải chờ đợi như thường, nếu em vào topic nói về bác sỹ Vỹ thì mọi người phàn nàn khá nhiều về thái độ của mấy cô bé ghi phiếu siêu âm đấy. Chị siêu âm 4D thì vẫn đến phòng khám bác sỹ Vỹ vì gần nhà và vì bác sỹ nhẹ nhàng.
    Còn phòng khám của các bác sỹ trong bệnh viện (khám tại nhà riêng hoặc có phòng khám riêng) thì không phải ai cũng có cả máy siêu âm 2D và 4D (ví dụ bác sỹ Ánh, bác sỹ Hưng vẫn có máy siêu âm 4D). Tuy nhiên, siêu âm 4D không phải là cần thiết trong cả thai kỳ mà chỉ có 3 mốc cần siêu âm 4D thôi. Sau khi theo khám tại phòng khám 125 Thái Thịnh, phòng khám của bác sỹ Vỹ và phòng khám của bác sỹ Đính thì chị rút ra một điều: Bác sỹ Đính tư vấn đầy đủ và chi tiết hơn, siêu âm 2D rất cẩn thận và kỹ càng (so với bác sỹ Vỹ), thái độ thì không chê vào đâu được.
    Trên đây chỉ là nhận xét của cá nhân chị muốn được chia sẻ với em (không hề PR cho phòng khám bác sỹ Đính đâu nhé vì có khi anh Đính cũng chẳng nhớ nổi tên chị trong số bao nhiêu bệnh nhân của anh ấy)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 891 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Chiều nay em đi xét nghiệm có nhờ bs Đính giúp đỡ đây. Xong việc em sẽ báo cáo lại tình hình để các mẹ biết và cũng xem bs có nhiệt tình ko nhé.

• 1,372 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Mình từng được anh Đính khám cho 1 lần, thấy rất thích anh í. Hôm mình đăng kí hồ sơ ở D3, vì không có sđt của anh ấy nên chẳng dám nhờ cậy và đăng kí anh ấy, thành ra chỉ đăng kí bs D3. Mình đã vào D3 khám 2 lần, cảm giác bị "đem con bỏ chợ" vì mình chẳng chỉ định riêng bs nào cả. Bây h mình chỉ muốn được chỉ đinh lại để mình chọn bs Đính.
    Mình cũng sắp sinh rồi, có dấu hiệu sinh đã mấy ngày nay, chắc chỉ sinh trong vòng 1-2 ngày nữa thôi. Bây h mình rất muốn đăng kí lại, chọn bs Đính, không biết anh ấy có đồng ý giúp mình không nhỉ? Các mẹ đã khám bs Đính rồi làm ơn tư vấn giùm mình với. Bây h mình chơi vơi như người ở giữa biển vậy. Các mẹ tư vấn gấp gấp giùm mình với nhé! Cảm ơn các mẹ nhiều!

• 342 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

sdt bsy D NE,BAN THU GOI XEM 0903202448,nhung ban lam ho so rui a,hay ban thu len D3 doi lai la dang ky bs D xem hoac goi truc tiep hoi anh D nhe!!!

• 1,571 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lissee Xem bài viết
    Mình từng được anh Đính khám cho 1 lần, thấy rất thích anh í. Hôm mình đăng kí hồ sơ ở D3, vì không có sđt của anh ấy nên chẳng dám nhờ cậy và đăng kí anh ấy, thành ra chỉ đăng kí bs D3. Mình đã vào D3 khám 2 lần, cảm giác bị "đem con bỏ chợ" vì mình chẳng chỉ định riêng bs nào cả. Bây h mình chỉ muốn được chỉ đinh lại để mình chọn bs Đính.
    Mình cũng sắp sinh rồi, có dấu hiệu sinh đã mấy ngày nay, chắc chỉ sinh trong vòng 1-2 ngày nữa thôi. Bây h mình rất muốn đăng kí lại, chọn bs Đính, không biết anh ấy có đồng ý giúp mình không nhỉ? Các mẹ đã khám bs Đính rồi làm ơn tư vấn giùm mình với. Bây h mình chơi vơi như người ở giữa biển vậy. Các mẹ tư vấn gấp gấp giùm mình với nhé! Cảm ơn các mẹ nhiều!
    Theo tớ vì bạn đã có 2 lần khám ở D3 với cảm giác bị đem con bỏ chợ thì bạn nên alô cho BS Đính đi, ĐK bây h tớ nghĩ vẫn kịp mà. Mình có thể nói với BS là lúc đầu mình ko quen biết ai, nhưng may quá có 1 chị bạn từng đc anh đỡ giới thiệu..... chắc ổn thôi.
    Mong 2 mẹ con mạnh khỏe, tâm lý mẹ tốt để cuộc vượt cạn được tốt đẹp mỹ mãn nhé

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em xin địa chỉ và giờ khám của PK bsy Đính với ah. Em cũng sắp sinh rồi nên muốn nhờ bsỹ. Cảm ơn các mẹ nhiều...

• 891 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Báo cáo cả nhà hôm qua em vừa đi xét nghiệm nhờ anh Đính giúp, nói chung là anh nhiệt tình mà nhanh gọn mất có 30 phút, ko phải chuyển bảo hiểm vẫn được hưởng bảo hiểm chỉ mất 100k cho y tá và xét nghiệm. em thây anh Đính cầm hết hồ sơ, em cũng bảo anh ý là em đăng ký D3 anh ý bảo yên tâm anh làm ở đó mà. Nhưng nói thật em thấy hơi lo lo vì ko trực tiếp lên đăng ký D3 lỡ lúc đẻ anh Đính đi vắng thì sao nhỉ??? Mà em thấy ai nhờ anh ý xét nghiệm đều để hồ sơ lại cho anh ý. Chẳng biết thế nào nữa. Hy vọng là mọi chuyện suôn sẻ.

• 891 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hg_archi Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em xin địa chỉ và giờ khám của PK bsy Đính với ah. Em cũng sắp sinh rồi nên muốn nhờ bsỹ. Cảm ơn các mẹ nhiều...
    Ấy goịi điện trực tiếp cho anh Đính đi 0903202448