• 1 Lượt chia sẻ
  • 166K Lượt đọc
  • 1.55K Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 1,045 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Topic về bác Cường đã hơn 100 trang, em mạn phép các mẹ mở topic mới ạ.
    Đây là đường link của topic cũ http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=42459
    Em xin tổng hợp lại các số điện thoại mà các mẹ có thể gọi để đặt chỗ ở bác Cường ah.
    - 12 Tôn Thất Thiệp : 04 22403224, các mẹ nên đặt chỗ trước 1 tuần đến 10 ngày, gọi điện đặt chỗ từ 4h30 trở đi nhé ( vì 3h15 chị phát số bắt đầu phát số nên không nghe điện thoại đâu). Nếu các mẹ đặt được chỗ qua điện thoại rồi thì đúng 3h30 ngày đó đến phòng khám lấy số nha ( Các mẹ cố gắng đến đúng giờ không là qua tên thì lại không có số đâu ah)
    Nếu mẹ nào mà không đặt được chỗ qua điện thoại thì sáng sớm hôm khám ( khoảng 5-6h) trực tiếp đến ghi tên vào tờ giấy để trước cửa phòng khám rồi cũng 3h15 đến lấy sô nha.
    Sáng thứ 7 và chủ nhật thì bác Cường khám buổi sáng từ 7h30, còn buổi chiều thì từ 1h30 ah.
    - Bệnh viện Đại học Y : 04.62913575. Số điện thoại này thì các mẹ gọi trong giờ hành chính nha, mặc dù số này hơi khó gọi ah. Đặt qua điện thoại ở đây thì các mẹ nên gọi trước 2-3 tuần.

Các mẹ bình chọn cho em Chí chuột nhé. Cám ơn các mẹ.
    http://www.webtretho.com/forum/f2356.../#post20466238
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 975 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Khai trương nhà mới nào!
    Chúc các mẹ luôn bình an, mạnh khỏe và về đích an toàn nhé!
    Mình sắp được diện kiến bác sỹ C đây, hồi hộp quá :Battin ey::Battin ey:
    Không có việc gì khó, chỉ sợ lười không làm
    • 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

T3 tuần sau mình cũng gặp bác C, SA lần cuối 32w nhà bác rùi bb bác lun đây :Smiling:. Chúc các mẹ ai muốn đký nhà bác í thì đều bon chen đc hết nhé
    Chào các bạn, tớ là Tôm :Kiss:
    • 975 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Tiếp mạch buôn của các mẹ từ nhà cũ:

Trích dẫn Nguyên văn bởi piggy Xem bài viết
    Theo thông tin vỉa hè lúc ngồi đợi siêu âm thì hiện nay cụ C nhà ta vẫn cô đơn đấy ah.hihihi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi skylibra Xem bài viết
    Mình nghe phong phanh cụ C hồi xưa cũng yêu một cô tha thiết lắm nhưng hình như sau cô ấy bị "accident" nên từ đó trở đi bác ý thay đổi tâm tính.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanee Xem bài viết
    Thông tin phong phanh này nghe vẻ giống kịch bản trong phim nhỉ? hihi. Bác í vẫn chưa lấy vợ đâu, chắc là cũng chẳng có ý định lấy, bác ấy làm j có thời gian mà cưa cẩm tìm hiểu nữa. Nếu bác í mà yêu cô nào thì ăn nói sẽ ko chua ngoa như thế này rùi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lavender-hn Xem bài viết
    em cũng lót dép buôn chiện đây,
    hí hí, giá có em gái xinh nào làm mềm tim cụ C nhờ, thì giọng cụ bớt chua n goa cho chị em mình đc nhờ nhỉ

mẹ nào có em gái xinh tấn - công cụ đi ạ
    Khổ thân bác sỹ, khách hàng của bác sỹ toàn các mẹ có nơi có chốn, bụng bự (vì ít nhất là 12w) rồi nên không có ai tình nguyện làm tan băng ở trái tim bác ý nữa. :Laughing::Laughing:
    Giá em mà biết bác ý sớm hơn, thì em cũng thử sức mình xem (lại được nhiều người cảm ơn vì em làm cho các mẹ đỡ khổ :Laughing::Laughing, em là em ngưỡng mộ những người giỏi giang lắm lắm. Khổ cái đến khi biết bác ấy, thì em cũng như các mẹ ở đây rồi. Mà em lại không có em gái, nhưng giả sử có, em cũng không biết làm thế nào để em gái em tiếp cận được bác ý :Laughing::Laughing:, chả nhẽ lại book lịch cho em gái em làm khách hàng của Mr C, đến khi vào khám lại bảo em ngưỡng mộ anh quá, nghe danh anh từ lâu mà không biết làm cách nào để gặp nên đành phải dùng "hạ sách". :Thinking::Thinking:
    • 2,043 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Đây là đường link của topic cũ http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=42459
    Em xin tổng hợp lại các số điện thoại mà các mẹ có thể gọi để đặt chỗ ở bác Cường ah.
    - 12 Tôn Thất Thiệp : 04 22403224, các mẹ nên đặt chỗ trước 1 tuần đến 10 ngày, gọi điện đặt chỗ từ 4h30 trở đi nhé ( vì 3h15 chị phát số bắt đầu phát số nên không nghe điện thoại đâu). Nếu các mẹ đặt được chỗ qua điện thoại rồi thì đúng 3h30 ngày đó đến phòng khám lấy số nha ( Các mẹ cố gắng đến đúng giờ không là qua tên thì lại không có số đâu ah)
    Nếu mẹ nào mà không đặt được chỗ qua điện thoại thì sáng sớm hôm khám ( khoảng 5-6h) trực tiếp đến ghi tên vào tờ giấy để trước cửa phòng khám rồi cũng 3h15 đến lấy sô nha.
    Sáng thứ 7 và chủ nhật thì bác Cường khám buổi sáng từ 7h30, còn buổi chiều thì từ 1h30 ah.
    - Bệnh viện Đại học Y : 04.62913575. Số điện thoại này thì các mẹ gọi trong giờ hành chính nha, mặc dù số này hơi khó gọi ah. Đặt qua điện thoại ở đây thì các mẹ nên gọi trước 2-3 tuần.
    Mình bổ xung 1 chút là sáng thứ 7, CN sẽ phát số vào lúc 6h30 sáng các mẹ nhé! Nếu đăng ký khám chiều thứ 7, CN thì phát số lúc 1h30 chiều.

• 39 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chao ca nha, to co 1 thong tin cho cac me quan tam den viec kham cua BS Cuong. Thu 6 tuan sau (15/090 to da dat lich kham bac C tai BV DH Y, Tuy nhien do may man nen hom nay to da rinh duoc so de kham bac C roi (tuan nay moi dung ngay ma). The nen me nao co nhu cau kham vao thu 6 tuan sau ma chua co so thi bao lai nhe de to chuyen so cho khong lai phi, dat truoc 2 tuan roi ma.
    • 975 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sutucon8x Xem bài viết
    Chao ca nha, to co 1 thong tin cho cac me quan tam den viec kham cua BS Cuong. Thu 6 tuan sau (15/090 to da dat lich kham bac C tai BV DH Y, Tuy nhien do may man nen hom nay to da rinh duoc so de kham bac C roi (tuan nay moi dung ngay ma). The nen me nao co nhu cau kham vao thu 6 tuan sau ma chua co so thi bao lai nhe de to chuyen so cho khong lai phi, dat truoc 2 tuan roi ma.

Thứ 6 là 25/9 hả mẹ nó? Mẹ nó có số bao nhiêu? Sáng hay chiều?
    • 2,064 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

hicz cám ơn thông tin của mẹ nó nhưng tớ sợ cái tính chua ngoa của bác C quá nên chắc chả bao giờ quay lại SA nữa :Silly: Hỏi chả dám hỏi, chỉ sợ bác ý mắng, cuối cùng nghe bác ý phán 1 câu "bình thường" thì mới thở phào được :Silly:

• 39 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

lúc nãy tớ đánh nhầm, thứ 6 tuần sau là 25/9, buổi sáng nhé. Bác C công nhận là đanh đá chua ngoa thật, chả dám hỏi gì nhưng mà nghe bác phán câu bình thường là mừng rồi, vì con em chúng ta mẹ nó ạ :RaisedEye.
    E yeu nha em lam :LoveStruc:
    • 1,507 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chích chích Xem bài viết
    Tiếp mạch buôn của các mẹ từ nhà cũ:

Khổ thân bác sỹ, khách hàng của bác sỹ toàn các mẹ có nơi có chốn, bụng bự (vì ít nhất là 12w) rồi nên không có ai tình nguyện làm tan băng ở trái tim bác ý nữa. :Laughing::Laughing:
    Giá em mà biết bác ý sớm hơn, thì em cũng thử sức mình xem (lại được nhiều người cảm ơn vì em làm cho các mẹ đỡ khổ :Laughing::Laughing, em là em ngưỡng mộ những người giỏi giang lắm lắm. Khổ cái đến khi biết bác ấy, thì em cũng như các mẹ ở đây rồi. Mà em lại không có em gái, nhưng giả sử có, em cũng không biết làm thế nào để em gái em tiếp cận được bác ý :Laughing::Laughing:, chả nhẽ lại book lịch cho em gái em làm khách hàng của Mr C, đến khi vào khám lại bảo em ngưỡng mộ anh quá, nghe danh anh từ lâu mà không biết làm cách nào để gặp nên đành phải dùng "hạ sách". :Thinking::Thinking:
    Èo ôi, công nhận thấy giai giỏi là mắt sáng lên, cơ mà nếu cô nào mà lấy bác ý thì cuộc sống ko biết đi về đâu, sướng hay khổ? lúc yêu thì có thể bác ý chiều như chúa, bác ý tức lên bác ý lại chua ngoa cho một bài thì có mà dựng hết cả tóc gáy.

Cơ mà tớ ko có ác cảm với bác ý. Mỗi người mỗi tính, tôn trọng bác ý.

Tớ nghĩ hợp đôi với bác C phải là một cô có thể trị được bác ý, ko hiền lành và dễ bị bắt nạt như mấy mẹ nhà mình đâu.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi skylibra; 19/09/2009 vào lúc 03:39 PM.
    • 857 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Hôm qua em sa bác sỹ cường về. Đọc top của các mẹ lấy KN truoc nên không dám hỏi câu nào. SA xong bác phán câu bt. phu`. Nhưng sao bác nói bé thế...
    E thì mới siêu âm lần đầu, nhưng mà các mẹ siêu âm nhiều lần rồi thì bảo hôm qua bác ấy mát tính

Bố và con là tất cả tình yêu của mẹ!
    • 1,507 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi donghuong1603 Xem bài viết
    Hôm qua em sa bác sỹ cường về. Đọc top của các mẹ lấy KN truoc nên không dám hỏi câu nào. SA xong bác phán câu bt. phu`. Nhưng sao bác nói bé thế...
    E thì mới siêu âm lần đầu, nhưng mà các mẹ siêu âm nhiều lần rồi thì bảo hôm qua bác ấy mát tính
    Cứ ngoan ngoãn làm theo bác ý là bác ý mát tính hết ý mà.
    • 832 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Cứ ngoan ngoãn làm theo bác ý là bác ý mát tính hết ý mà.
    Ngoan là ngoan như thế nào nữa mẹ nó nhẻy?:RaisedEye

em thiết nghĩ, mẹ nào đi khám chả ngoan nhờ... thậm chí đôi khi ngoan quá, hóa ngờ nghệch chẳng may gặp bác sĩ có máu D, :Sigh:

hihi, các mẹ 888 thế này chắc em lại fải đến thăm cụ 1 lần cho yên tâm thôi...:LoveStruc:

• 5,378 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi tí, hiện em đang ở Nhật, hôm rồi em đi khám thì thai phát triển bt nhưng mà có 1 bọc máu nằm cạnh em bé (từ chuyên môn nên em chỉ biết nghĩa nó là "bọc máu"). Đợt này về VN, 12w em muốn s.â bác sĩ Cường thì có nên trình bày với bác í ko ah? Hay để bác í tự s.â, tự chẩn đoán? Vì em sợ bác í chửi cho 1 trận thì có mà chỉ có nước khóc. Hic. Các mẹ tư vấn hộ em cái ah. Tks các mẹ nhiều!

• 1,045 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hiểu Minh Xem bài viết
    Cả nhà cho em hỏi tí, hiện em đang ở Nhật, hôm rồi em đi khám thì thai phát triển bt nhưng mà có 1 bọc máu nằm cạnh em bé (từ chuyên môn nên em chỉ biết nghĩa nó là "bọc máu"). Đợt này về VN, 12w em muốn s.â bác sĩ Cường thì có nên trình bày với bác í ko ah? Hay để bác í tự s.â, tự chẩn đoán? Vì em sợ bác í chửi cho 1 trận thì có mà chỉ có nước khóc. Hic. Các mẹ tư vấn hộ em cái ah. Tks các mẹ nhiều!
    Chị cứ để cho bac sieu am, khong can noi gi dau ah. Bac y la ghet nhung ai hay trinh bay lam. Sorry vi tu nhien ko go dc TV
    Các mẹ bình chọn cho em Chí chuột nhé. Cám ơn các mẹ.
    http://www.webtretho.com/forum/f2356.../#post20466238
    • 5,378 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

Chị cứ để cho bac sieu am, khong can noi gi dau ah. Bac y la ghet nhung ai hay trinh bay lam. Sorry vi tu nhien ko go dc TV
    Thế ah. Cảm ơn mẹ nó nhé! Tớ sẽ cấm khẩu vậy xem bác í phán thế nào.

• 1,507 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beTit Xem bài viết
    Ngoan là ngoan như thế nào nữa mẹ nó nhẻy?:RaisedEye

em thiết nghĩ, mẹ nào đi khám chả ngoan nhờ... thậm chí đôi khi ngoan quá, hóa ngờ nghệch chẳng may gặp bác sĩ có máu D, :Sigh:

hihi, các mẹ 888 thế này chắc em lại fải đến thăm cụ 1 lần cho yên tâm thôi...:LoveStruc:
    NGoan tức là không trình bày, không hỏi han. Vào khám như là á khẩu luôn. Cụ C không có máu D đâu mà lo.
    • 975 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

NGoan tức là không trình bày, không hỏi han. Vào khám như là á khẩu luôn. Cụ C không có máu D đâu mà lo.

:Laughing::Laughing:

Bạn khám bsỹ C rồi truyền cho tớ ít kinh nghiệm đi. Tớ đọc nhiều rồi mà giờ chỉ nhớ là: đi tiểu sạch trước khi vào khám, lên giường cho 2 tay lên đầu "đầu hàng" cụ...Còn gì nữa không nhỉ?
    • 883 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

nghe các mẹ có kinh nghiệm truyền đạt lại, cũng dắt túi được ít để chuẩn bị tới ngày hẹn đi SA bác Cường để liệu mà đối phó, nhưng k biết lúc đó có nhớ gì không nữa...
    có mẹ nào đi SA chiều 2/10 ở ĐH Y k nhỉ
    Con ngoan, lớn lên trọng bụng mẹ cho tới ngày mẹ con ta gặp nhau nhé con yêu. Yêu con rất nhiều :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:Bố và mẹ mong chờ đón con yêu chào đời

• 75 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sutucon8x Xem bài viết
    lúc nãy tớ đánh nhầm, thứ 6 tuần sau là 25/9, buổi sáng nhé. Bác C công nhận là đanh đá chua ngoa thật, chả dám hỏi gì nhưng mà nghe bác phán câu bình thường là mừng rồi, vì con em chúng ta mẹ nó ạ :RaisedEye.
    Bạn ơi, nếu bạn chưa tặng ai số đó thì cho mình xin nhé, ngày 25/09 là mình được đúng 18 tuần, theo hẹn của bác sĩ đến siêu âm, mà mình đặt hẹn từ 2 tuần trước vẫn không được. Cám ơn bạn nhiều.
    DTTT