Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Bác Sỹ Bùi Thị Lan - Bênh viện Phụ sản Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiii, alo, đã có mẹ nào đi khám và nhờ bác sỹ Bùi Thị Lan làm ở bệnh viện phụ sản chưa?
    Mẹ nào biết thông tin về bác sỹ thì cho mình biết với, đây là lần đầu tiên mình đi khám ở bệnh viện phụ sản, mình có thẻ bảo hiểm y tế ở bênh viện e nhưng vãn khám dịch vụ ở bệnh viện này. Hôm đầu tiên khám, mình gặp bác và thấy bác rất nhẹ nhàng, nghe nói bác có phòng khám ở nhà riêng ở Khuất Duy Tiến. Nếu đăng ký đẻ ở khu D3 , mình có nhờ được bác ko? Mình đang ở tuần 34, và nếu đẻ ban đem không biết bác ý có đến vào buổi tối không nhỉ? Bác ý chỉ khám vào thứ 3 và thứ 5 khám dịch vụ thôi. Không biết bác ý có đữo đẻ không? hay là chuyên mổ đẻ? Ai biết thông tin về bác thì chọ mọi người biết với. Tìm mãi mà không thấy thông tin về bác ý mấy các bạn ạ.:Smiling::Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 212 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Có mình đây, mình đẻ đứa đầu từ 2005 cũng theo BS Lan, nói chung BS rất mát tay, vừa đỡ đẻ trực tiếp vừa có thể mổ được. Nếu bạn chuyển dạ vào ban đêm thì người nhà đến tận nhà đón BS.
    BS có khám riêng tại nhà từ 17h30 đến 19h.
    Bây giờ mình cũng đang mang bầu đứa thứ 2 cũng vẫn theo bác sĩ Lan.
    ĐTNR : 043. 8540291 - DĐ : 0912103597
    Bạn nên gọi đt trước khi đến vì có hôm bs trực ko khám ở nhà đc.
    Ơi cuộc sống mến thương !!!
    :Smiling::Rose::Rose::Rose::Smiling:
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

me no oi cho minh hoi? bay gio co xe taxi roi sao bac sy ko di taxi ma phai nguoi nha inh den don, tuc la minh chuyen da ban dem, goi cho bac sy, de bac sy di taxi den hi hi
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết nhà bác ý có máy siêu âm không nhỉ? hay bác ý chỉ khám thai va phu khoa, ma siêu âm 4d hay là chỉ có mays siêu âm 2d
    • 212 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình đến đón cho chủ động, chỉ có SA 2D thôi, ko có 4D.Nếu bạn muốn theo bs nào thì Nên đến 1 lần để tìm hiểu, ưng thì tiếp tục theo mà ko thì thôi. Hỏi trực tiếp bs là tốt nhất.
    Ơi cuộc sống mến thương !!!
    :Smiling::Rose::Rose::Rose::Smiling:
    • 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

cho hoi phong kham bs Lan o dau vay
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng theo bs Lan từ khi có e bé. Nói chung thấy nhiều người khen bs lắm.
    • 65 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Có mẹ nào nhờ BS Lan hút thai chưa?

Đứa đầu tiên mình cũng theo khám BS Lan nhưng khi đẻ thì mình đẻ ở viện C nên ko nhờ BS đỡ đẻ.

Cách đây 3 tuần mình có nhờ BS hút thai (lỡ có mà lại uống thuốc linh tinh), mình vào viện và BS trưc tiếp làm cho mình. THấy BS làm lâu mà có vẻ cẩn thận. Khi về mình chỉ ra ít máu rồi hết luôn. Giờ mình chưa đi khám lại nhưng thấy bụng cứ to to nên lo lo. Không biết BS hút thai có đảm bảo không nhỉ ?????
    • 549 Bài viết

• 1,166 Được cảm ơn

Nhà mình cũng ngay gần Khuất Duy Tiến, mẹ nào biết địa chỉ chính xác phòng khám tại nhà của bs Lan không chia sẻ với, thanks!

Mời ghé thăm Facebook của Mẹ Chu Chu: tại đây hoặc tại đây

NB: 3,35kg, 6m: 7,2kg, 7m: 7,4kg, 10m: 8kg, 12m: 8,2kg
    • 64 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

có mẹ nào đang khám bs Lan ko? Mình khám hôm 20w, chả hiểu bác sĩ khám thế nào mà cân nặng của con nhà mình tận 810g, mình đã hỏi lại bs, bs vẫn khẳng định ko sai. Vì theo chuẩn con chỉ tầm 300g, mình nghĩ có hơn kém cũng ko thể nhiều thế nên đã đến PK 125 Thái Thịnh siêu âm lại. Kqua con nhà mình 377g. Nhưng có điều PK TT thì bảo mình rau bám mặt trước, còn bs Lan lại bảo rau bám mặt sau. Có bạn nào khám bs Lan vào đây chia sẻ cho mình với. Mình đang ko biết có nên tiếp tục theo khám bs nữa ko.
    • 148 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtrangript Xem bài viết
    Không biết nhà bác ý có máy siêu âm không nhỉ? hay bác ý chỉ khám thai va phu khoa, ma siêu âm 4d hay là chỉ có mays siêu âm 2d
    Mình đang tuần 32, cũng theo bs Lan từ đầu vì cô mình giới thiệu và khen bs nhiệt tình lắm, 2 chị con gái cô sinh đều nhờ bs Lan khám và đỡ lúc sinh.
    Phòng khám của bác sỹ Lan có máy SA 2D và máy thử nước tiểu thui, SA 4D các mẹ phải đi khám chỗ khác. BS Lan khám thai và cả phụ khoa nữa.
    BS khám từ 5h30, các mẹ cứ gọi điện trước khi đến vì có hôm bs trực không khám nhé.
    • 148 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiger_hunter Xem bài viết
    Nhà mình cũng ngay gần Khuất Duy Tiến, mẹ nào biết địa chỉ chính xác phòng khám tại nhà của bs Lan không chia sẻ với, thanks!
    Phòng khám của BS Lan đi từ Ngụy Như Kon Tum và Khuất Duy Tiến đều vào được. Các mẹ đi đường Khuất Duy Tiến cho dễ tìm nhé.
    Đi vào ngõ 126 Khuất Duy Tiến (Đoạn gần LICOGI 13 í), đi vào ngõ khoảng vài chục m thì cái ngách đầu tiên bên phải có cái biển phòng khám bs Lan đấy. Dễ tìm lắm các mẹ ạ.
    Chúc các mẹ khỏe, em bé tăng cân đều:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,097 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Đứa đầu mình sinh mổ, lần thứ 2 mình cũng phải mổ rồi, k biết bs Lan mổ có tốt k? có ng quen ca ngợi là BS cũng mát tay nhưng ng đó đẻ 2 lần là đẻ thường nên mình vẫn lăn tăn vụ này. Có mẹ nào đã từng được bs mổ đẻ chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm nhé.
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em cũng đang khám ở bsi Lan,
    thai em được 22 tuần rồi
    đợt trước cũng khám suốt ở pk Vạn vạn phúc, theo bsi Soạn.
    Nhưg đợt rồi có mấy chị cug cty cũ vừa đẻ khuyên nên theo bsi Lan, với cả nhà bsi cũng gẫn nhà , nen em quyet dịnh theo kham bac y luon
    chuẩn bị chào đón con yêu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ cũng mới được ngừoi quen giới thiệu bác sĩ Lan là mát tay lắm. Nhưng đang băn khoăn là không biết nên thế nào vì cũng đã hẹn một bác sĩ trong sản rồi.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi phòng khám của bác sĩ Lan có một mình bác khám hay còn ai khám nữa không? Sau này mình muốn sinh có nhờ bác làm thủ tục và đỡ cho được không?
    • 42 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

phòng khám của bác sỹ Lan, còn 1 anh bác sỹ trẻ trẻ nữa, con trai , tên là Vinh, nhưng nghe nói ko có kinh nghiện lắm, mọi người ko nên đi khám vào t2 và thứ 4 nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Syaomi; 08/08/2011 vào lúc 05:11 PM.

• 342 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

bs LAn có dỡ đẻ ở À không các mẹ, mẹ nào biết wcho mình ít thông tin với nhé.
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hic, các mẹ ơi, em vừa đọc được topic HÚ vía với phòng khám BS BÙi Thị Lan-PSHN
    hoang mang quá, em cũng theo khám bsi từ đầu, giờ sắp đẻ rồi
    chuẩn bị chào đón con yêu
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Gần đây có mẹ nào nhờ bác sỹ Lan đỡ đẻ cho không? Mình đang định nhờ bác sỹ Lan đỡ đẻ cho đứa thứ 2 nhà mình, đứa đầu mình cũng nhờ bác sỹ Lan, rất ok, bác sỹ nhiệt tình, nhẹ nhàng, và hướng dẫn đầy đủ mọi thủ tục cho mình lúc làm HSS với đăng ký dịch vụ D3.
    Mẹ nào vừa mới nhờ bác sỹ Lan đỡ đẻ và làm thủ tục đăng ký thì cho mình xin ít thông tin và kinh nghiệm với nhé. Năm nay đẻ đôgn thế này ko biết có đc dịch vụ tốt như đẻ đứa đầu cách đây 3 năm nữa ko, mình lo lắng quá
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2