• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

bác sỹ, bệnh viện phụ sản chữa vô sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.32K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 115 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Minh đang rất băn khoăn và lo lắng mong nhận được tư vấn của các mẹ. Minh mang thai 3 lần rồi nhưng lại bị thai lưu, đã 1 năm rồi vc minh dự định sẽ đi điều trị để sớm có em bé, mình cũng đã khám bác sỹ Dục ở viện C nhưng cũng chưa tìm ra nguyên nhân của vc mình. Các mẹ tư vấn giúp mình nên khám bác sỹ nào mát tay, có chuyên môn và y đức nữa.Post địa chỉ bác sỹ giúp mình nhé.Cám ơn các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bac bac sy dung truong khoa san trung uong nhe.dc 387 kim nguu kham benh tu 5h cho den 7h toi
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung bi thai luu 1lan kham mai den jo van chua co lai xot ruot lam.nhung van tren duong chien dich tim con thoi.luc nao be yeu nghe thay loi me goi la ve ngay thoirooling:
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhientb80 Xem bài viết
    Chào các mẹ! Minh đang rất băn khoăn và lo lắng mong nhận được tư vấn của các mẹ. Minh mang thai 3 lần rồi nhưng lại bị thai lưu, đã 1 năm rồi vc minh dự định sẽ đi điều trị để sớm có em bé, mình cũng đã khám bác sỹ Dục ở viện C nhưng cũng chưa tìm ra nguyên nhân của vc mình. Các mẹ tư vấn giúp mình nên khám bác sỹ nào mát tay, có chuyên môn và y đức nữa.Post địa chỉ bác sỹ giúp mình nhé.Cám ơn các mẹ
    Hi nguyenhien!!!
    Mình cũng đã trải qua 3 năm trời đi chữa chạy khắp nơi để có em bé nên chắc cũng tạm gọi là có chút kinh nghiệm chia sẻ với bạn.
    Theo mình thấy, đến BS nổi tiếng cũng chưa chắc đã thành công, cần nhất là bạn đừng lo lắng quá mức, giữ tâm lý thoải mái sẽ tốt hơn cho việc có em bé đấy bạn.
    Còn về BS thì mình đã từng đi chữa khắp nơi, cứ nghe bác sĩ nào có tiếng là chạy qua nhưng mỗi BS nói một kiểu. Cuối cùng đến BS Tuấn - phó GĐ viện C thì mới xác định đc nguyên nhân vô sinh. Thực ra cũng khó nói BS nào tốt hơn BS nào, vì còn do chữa hợp hay không nữa, nhưng được cái BS Tuấn rất nhiệt tình với bệnh nhân, mình hỏi gì bác sĩ cũng trả lời cẩn thận. Hồi mình mổ nội soi LNMTC, bs còn xuống tận giường thăm bệnh (mấy chị cùng phòng cũng mổ nhưng ko thấy ai có BS xuống thăm). BS có phòng khám ở 91 Hàng Buồm, mở cửa từ 16.30 hàng ngày. Bạn đến thử xem nhé!!
    G.luck !!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ đang mong ngóng con yêu ơi! Mình cũng đã từng bị lưu thai 2 lần rồi, BS yêu cầu làm xét nghiệm tùm lum hết nhưng mà không đưa ra kết luận nào, tất cả đều bình thường,, mình buồn và lo lắng lắm vì cưới cũng đã 2 năm rồi mà, anh xã lại đang rất mong có con nữa chứ. Rồi mình nghe lời mấy chị đi khám Đông y, mình đã dắt chị con Bác mình từ ngoài Bắc vào khám vì hiếm muộn, giờ chị ấy cũng đã có thai rồi, còn mình thì vì mới bị hư thai nên thầy nói uống thuốc 4 tháng, mới được 3 tháng thế mà mình đã có thai lại rồi đây, mới biết thôi, nhưng để xem lần này có giữ được con không. Rất hi vọng con sẽ khỏe mạnh các mẹ ạ, nếu mọi thứ suôn sẻ, mình sẽ thông báo, các mẹ nếu cần thì liên lạc với mình nha, mình sẽ cho địa chỉ các mẹ đến chữa để sớm có con yêu. Thầy này hay lắm, chỉ chuyên chữa hiếm muộn thôi, mà giá thì lại rất rẻ, chỉ lấy tiền thuốc. So dt cua mình nè : 0936790345 Thuy.
    • 192 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình cũng 2 lần thai lưu, dù lần 2 đã có tim thai, cũgn ko tìm ra nguyên nhân, sau khi biết có lại mình theo bsĩ dũng-TK nội tiết viện c giừo mình được 21 tuần rồi. mình thấy ở đấy toàn các mẹ sảy thai, thai lưu và cả chữa vô sinh nữa, mấy người mình quen ở đấy toàn sảy hoặc lưu 2 lần thì giừo cũng toàn hơn 20 tuần rồi, chưa thấy ai bị hỏng cả, bạn tham khảo xem, bác này có tiếng mà..PK 387 Kim ngưu, khám từ 5h các ngày, thứ 7 từ 3h, cn nghỉ
    • 115 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhiều nhé, thực sự hiện tại mình rất hoang mang và lo lắng, đúng như bạn nói, bác sỹ nổi tiếng chưa chắc đã giúp được mình.Mà mình lại ở Thái Bình nên muốn tư vấn các bạn chỉ giùm mà.
    • 115 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo626 Xem bài viết
    Mình cũng 2 lần thai lưu, dù lần 2 đã có tim thai, cũgn ko tìm ra nguyên nhân, sau khi biết có lại mình theo bsĩ dũng-TK nội tiết viện c giừo mình được 21 tuần rồi. mình thấy ở đấy toàn các mẹ sảy thai, thai lưu và cả chữa vô sinh nữa, mấy người mình quen ở đấy toàn sảy hoặc lưu 2 lần thì giừo cũng toàn hơn 20 tuần rồi, chưa thấy ai bị hỏng cả, bạn tham khảo xem, bác này có tiếng mà..PK 387 Kim ngưu, khám từ 5h các ngày, thứ 7 từ 3h, cn nghỉ
    Cám ơn bạn!Mình yên tâm và cảm thấy tự tin hơn rồi bạn ah!Vậy bạn ơi lên khám bs Dũng thì mình phải chuẩn bị ntn, vì mình ở xa nên đk không thuận lợi lắm, bạn tư vấn giúp, mình sẽ được bs chỉ định xn gi?xn vào thời gian nào của chu kỳ hay lên khám khi nào cũng được, mình đã được bs Dục cho làm các xn NST, gen, nội tiết, kháng thể lao, bất đồng nhóm máu, chụp vòi trứng...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử đến Khoa Vô sinh hiếm muộn ở BV Phụ sản DHYD thử xem, các bác sỉ ơ đây mát tay lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi có thể giúp tôi tìm bác sỹ chữa hiếm muộn không. vì tôi có 1 em gái đã lấy chồng gần 2 năm rồi đi khám ở bệnh viện từ dũ và bệnh viện hùng vương và được chỉ định thụ tinh trong ống nghiệm và phải xin trứng và tôi là người cho trứng . nhưng do điều kiện nên tôi không thể vào trong từ dũ với em được nên em tôi phải ra Hà nội để làm mà tôi thì không biết gì về các bác sỹ ở bệnh viện phụ sản TW. có ai biết bác sỹ nào ở đó làm TTON không giúp tôi với
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Khá có duyên là tiến sĩ Hoàng sản C
    Thâm niên và hưởng uy tín cả từ mẹ- gsu Xiêm là chị Lan 193 Bà Triêu
    Dẽ gặp hơn là bsi Hương- phụ sản HN 21 lô C Vạn Phúc, kham chiều t6 và CN
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khoinguyen79; 20/06/2011 vào lúc 10:40 PM.
    • 21 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nickkhun28 Xem bài viết
    Các mẹ đang mong ngóng con yêu ơi! Mình cũng đã từng bị lưu thai 2 lần rồi, BS yêu cầu làm xét nghiệm tùm lum hết nhưng mà không đưa ra kết luận nào, tất cả đều bình thường,, mình buồn và lo lắng lắm vì cưới cũng đã 2 năm rồi mà, anh xã lại đang rất mong có con nữa chứ. Rồi mình nghe lời mấy chị đi khám Đông y, mình đã dắt chị con Bác mình từ ngoài Bắc vào khám vì hiếm muộn, giờ chị ấy cũng đã có thai rồi, còn mình thì vì mới bị hư thai nên thầy nói uống thuốc 4 tháng, mới được 3 tháng thế mà mình đã có thai lại rồi đây, mới biết thôi, nhưng để xem lần này có giữ được con không. Rất hi vọng con sẽ khỏe mạnh các mẹ ạ, nếu mọi thứ suôn sẻ, mình sẽ thông báo, các mẹ nếu cần thì liên lạc với mình nha, mình sẽ cho địa chỉ các mẹ đến chữa để sớm có con yêu. Thầy này hay lắm, chỉ chuyên chữa hiếm muộn thôi, mà giá thì lại rất rẻ, chỉ lấy tiền thuốc. So dt cua mình nè : 0936790345 Thuy.
    mẹ nó cho mình đia chỉ của bs này với
    Hạnh phúc lớn nhất của đời người là được làm cha mẹ....iu hai bố con nhiều.
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tôi và vợ tôi lấy nhau cũng được 7năm rồi nhưng vẫn chưa có con. Bố mẹ tôi cứ khẳng định là do vợ tôi. Vc tôi buồn lắm, vợ tôi đã khóc rất nhiều. vì tôi là con 1trong gd, bố mẹ tôi cũng khó tính nên vợ tôi phải chịu rất nhiều áp lực, trắc những người cùng cảnh ngộ cũng hiểu được phần nào. Chúng tôi cũng đã từng vào viện từ rũ, và cũng đã làm thụ tinh ống nghiệm mấy lần. Chúng tôi cũng dùng rất nhiều loại thuốc (bắc, tây, nam), đã tốn rất nhiều tiền nhưng vẫn không có kết quả. Năm vừa qua vc tôi tìm ra viện phụ sản TW, may mắn sao vc tôi gặp được anh chị ... Anh chị ấy cũng đã từng làm thụ tinh ống nghiệm tại bệnh viện này. Chúng tôi ngồi nói chuyện và cho nhau xem kq, tôi so sánh thì thấy kết quả của vc tôi và vc anh chị ấy hoàn toàn khác nhau. Tôi cũng có hỏi han, anh chị cho biết là anh chị đã nhờ 1người bạn lấy thuốc giúp. Chúng tôi nghe anh chị nói chuyện thấy cũng thích, vc tôi xin sdt và cũng đã nhờ anh chị lấy thuốc giúp, vc tôi dùng thuốc được 1tg thấy kq thật khác trước kia. Lần đó vc tôi làm thụ tinh ống nghiệm và bây giờ thì con tôi đã được 9tháng rồi. Thật sự vc tôi rất cảm ơn anh chị. Nhờ anh chị mà vc tôi đã rất hp.
    Ai cần tìm hiểu gì thêm thì liên lạc với tôi theo sdt 0989969395 nhé.
    hình như anh chị ấy xin được chỉ định của bs Nguyễn Viết Tiến. Tôi thấy anh chị ấy làm hồ sơ nhanh lắm.
    • 1,157 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soinlove_hn1102 Xem bài viết
    Tôi và vợ tôi lấy nhau cũng được 7năm rồi nhưng vẫn chưa có con. Bố mẹ tôi cứ khẳng định là do vợ tôi. Vc tôi buồn lắm, vợ tôi đã khóc rất nhiều. vì tôi là con 1trong gd, bố mẹ tôi cũng khó tính nên vợ tôi phải chịu rất nhiều áp lực, trắc những người cùng cảnh ngộ cũng hiểu được phần nào. Chúng tôi cũng đã từng vào viện từ rũ, và cũng đã làm thụ tinh ống nghiệm mấy lần. Chúng tôi cũng dùng rất nhiều loại thuốc (bắc, tây, nam), đã tốn rất nhiều tiền nhưng vẫn không có kết quả. Năm vừa qua vc tôi tìm ra viện phụ sản TW, may mắn sao vc tôi gặp được anh chị ... Anh chị ấy cũng đã từng làm thụ tinh ống nghiệm tại bệnh viện này. Chúng tôi ngồi nói chuyện và cho nhau xem kq, tôi so sánh thì thấy kết quả của vc tôi và vc anh chị ấy hoàn toàn khác nhau. Tôi cũng có hỏi han, anh chị cho biết là anh chị đã nhờ 1người bạn lấy thuốc giúp. Chúng tôi nghe anh chị nói chuyện thấy cũng thích, vc tôi xin sdt và cũng đã nhờ anh chị lấy thuốc giúp, vc tôi dùng thuốc được 1tg thấy kq thật khác trước kia. Lần đó vc tôi làm thụ tinh ống nghiệm và bây giờ thì con tôi đã được 9tháng rồi. Thật sự vc tôi rất cảm ơn anh chị. Nhờ anh chị mà vc tôi đã rất hp.
    Ai cần tìm hiểu gì thêm thì liên lạc với tôi theo sdt 0989969395 nhé.
    hình như anh chị ấy xin được chỉ định của bs Nguyễn Viết Tiến. Tôi thấy anh chị ấy làm hồ sơ nhanh lắm.
    khám được bán Tiến thì chỉ định cái gì cũng nhanh ah, từ mns cho đến TTON, nhưng mà đăng kí khám bác cũng phải mất 2 tháng ah
    • 475 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

bs Tiến Viện trưởng à? nhưng mà bố này cứ như tiếp thị thuốc hay là cò làm TT ON ấy nhỉ.
    • 109 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình có địa chỉ bác sĩ Hùng ở 230 Lạc Trung nhé! Mình cũng khám ở đó và bác ý chữa + canh luôn cho mình ra được thằng ku, giờ mình đang bầu 31w rồi!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi mình cũng chán lắm rồi theo bao nhiêu bác sỹ rồi sao ma mãi vẫn không được thế nhỉ .con yêu của mẹ ơi làm ơn về với mẹ di con mẹ thật sự mong con lắm roi con yêu oi