• 0 Lượt chia sẻ
  • 65.1K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 274 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em chao cac chi! Em dang co thai 5 thang, em vua quyet dinh ve VN de sinh bé. Nha em o gan BV phu san Hn nen em quyet dinh se sinh o day. Nhung em ko biet nen theo kham bas si nao. Cac chi co kinh nghiem kham va sinh o Phu san tu van cho em voi nhé! Em xin cam on!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu ai mà biết bác sĩ nào mổ đẻ tốt ở BV Phụ sản Hà Nội thì giới thiệu luôn cho mình nhé. Cảm ơn rất nhiều
    • 620 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

BS. Ánh Viện phó Viện phụ sản HÀ nội. Phòng khám ngoài giờ làm việc ở 35 Vạn Bảo -HN. OK luôn rất mát tay, rất có tiếng tại HN, không tin các bạn thử vào mạng tra tên BS. Nguyễn Duy Ánh Viện Phụ sản HN mà xem. SDT thì lâu quá mình quên mất rồi, vì trước mình đẻ 2 đứa nhà mình ở đó và đều nhờ bác Ánh cả.
    • 274 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhBongIvan
    BS. Ánh Viện phó Viện phụ sản HÀ nội. Phòng khám ngoài giờ làm việc ở 35 Vạn Bảo -HN. OK luôn rất mát tay, rất có tiếng tại HN, không tin các bạn thử vào mạng tra tên BS. Nguyễn Duy Ánh Viện Phụ sản HN mà xem. SDT thì lâu quá mình quên mất rồi, vì trước mình đẻ 2 đứa nhà mình ở đó và đều nhờ bác Ánh cả.
    Chi cho em hoi them mot teo nua nhe: thu tuc dang ki kham nhu the nao?, khi gap Bs Anh thi minh dat van de voi bs luon ha chi? Bs theo doi suot qua trinh mang thai cho minh va se do de cho minh nua ha chi?
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newfutur
    Chi cho em hoi them mot teo nua nhe: thu tuc dang ki kham nhu the nao?, khi gap Bs Anh thi minh dat van de voi bs luon ha chi? Bs theo doi suot qua trinh mang thai cho minh va se do de cho minh nua ha chi?
    Bạn cứ đến phòng khám 35 Vạn Bảo, đăng ký khám bs Ánh vào chiều tối thứ 2,4,sáng thứ 7 hoặc khám bác sĩ Hưng vào chiều tối thứ 3,5, sáng Chủ nhật hàng tuần. Bác sĩ Hưng khám tốt lắm, mà anh ấy lại rất nhiệt tình nữa, lúc đi sinh ở b viện anh Hưng giúp bệnh nhân nhiệt tình không khác người nhà. Anh Ánh cũng tốt, nhưng dạo này anh ấy bận việc quản lý nên chỉ tốt ở phòng khám thôi, lúc sinh mà gọi được anh ấy thì hơi khó. Mình sinh 2 đứa, đứa đầu anh Ánh giúp, đứa sau anh Hưng giúp nên biết rõ lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,310 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Các mẹ ơi thế BS nào ở PSHN là mổ tốt nhất ạ? Nếu mình nhờ BS sĩ giúp thì nên bồi dưỡng là bao nhiêu ạ?
    • 249 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ đã ai đi khám thai ở bs Ánh (35 Vạn Bảo) chưa? ChenLys đang khám ở đó nhưng thấy bs khám nhanh quá nên không yên tâm lắm.
    Mẹ nào đã khám ở đó rồi thì xin cho ý kiến với ạ.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe mọi người khen bác sỹ Ánh nên mình cũng đến đó khám hai lần rồi. Nói chung là mình không thấy yên tâm lắm vì mình thấy bác này hơi thương mại hóa, mỗi buổi tối mà khám mấy chục người, mỗi người được mấy phút và mình không thấy kỹ lắm. Mình thấy khám ở bác sỹ Chương ở 125 Thái Thịnh thì được khám kỹ hơn, bác sỹ nhiệt tình chu đáo hơn. Ngoài ra mình còn khám ở bác sỹ Cường ở 12 Tôn Thất Nghiệp, thấy bác ấy cũng khám kỹ lắm và cho mình nhiều thông số lắm. Mỗi tội bác Cường này không thân thiện lắm thôi. Nhưng có vẻ bác ấy có chuyên môn cao (nhiều mẹ nhận xét). Đến khi baby nhà mình được 22w chắc mình cũng qua đó khám tiếp. Mình tạm biệt bác sỹ Ánh rồi. Mẹ ChenLys cứ nghiên cứu xem nhé!
    • 249 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ Hoàng anh nhé. Mình cũng có cảm giác bs Ánh khám không được cẩn thận lắm. Sắp tới em bé được 22w mình đã đăng ký khám bs Cường ở 56 HBTrưng rồi.
    Ai có bí quyết gì để đăng ký khám tại phòng mạch tư của bs Cường ở 12 Tôn Thất Thiệp không vậy?
    Xin hỏi các mẹ, bs Chương có sdt để đăng ký trước không ạ? Bạn nào có thì cung cấp giúp mình với nhé.
    • 3,765 Bài viết

• 8,255 Được cảm ơn

Ngày trước lúc sắp sinh lần 2, mình cũng SÂ ở chỗ BS Ánh, úi trời, lặn lội đường xa, bụng to vượt mặt, tuần thứ 41 rồi, 2 hôm nữa đăng ký sinh mổ roài, nhờ BS kiểm tra cái ối với cái nhau 1 cái, xếp hàng 2 tiếng để được khám 5' - mình đã chuẩn bị sẵn các câu hỏi trong đầu để tuôn ra: nhưng hỏi đến câu 3 bị mắng ngay - để từ từ tôi khám, chị không cần hỏi tôi cũng phải cho những thông tin đó chứ - 1 trong những kết luận là trọng lượng dự tình khoảng 2kg7 => mẹ cháu buồn như con chuồn chuồn, ăn bao nhiêu thế là vào mẹ hết hả con, nhưng 1 ngày rưỡi sau khi sinh mổ ra, con gái tôi năng 3kg 7 ợ, hic, chênh 1 cưn nhé, tưởng gì. Mà trước khi lên bàn mổ Viện C cũng SÂ lại, BS Viện C cũng bảo phải trên 3kg5 nhé. Bác Ánh chỉ xem giới tính là giỏi nhất đới.
    Tiếc gì cái răng sâu?:Talktothe